SCAM Bị nick yahoo fake lừa 150$ TK VCB 04910000194416 Chủ TK PHAM CONG DINH

Mong thớt lùng đc thằng này, tuy số tiền của mình lớn hơn nhưng tất cả chỉ là paypal, nó lấy hết trong acc đi thì hết bằng chứng, acc paypal mua của người khác. Chả biết lôi nó ra ntn.

hehe ngu ngu làm zi thấy nó ép nick cai là acept đồng ý lun như mình thấy những ai ma mua hàng của mình họ toàn pm trước chẳng ai ép nick xong rồi với pm chỉ mấy thím đi scam nguoi ta thi mới ép nick roi pm cố gắng đọc report scam nhiều lên thì sẽ bít được mánh của tụi nó thôi như mình mới vào mmo nhưng chưa bị lừa lần nào cả

em cũng bị thằng này lừa

sao phải xài nick clone

Eo, giờ này mà thằng cờ hó này vẫn làm ăn đc à? Tưởng chiêu này xưa rồi chứ nhỉ? Các bác newbie thật

Mọi người cẩn thận, có một nicsk: n3wbievn' (có dấu ') add mình :D mà mình block luôn rồi....Anh em cẩn thận nhé

thà thím cho e còn hơn :(
cách đây hơn 3 tháng, khi đó chưa biết ai là thím, chưa dzô group nữa là khác

vừa mới có topic của bác nào bên kia vẫn còn đang nóng hôi hổi report thằng này mà :(

thôi dại một lần để lần sau khôn hơn thớt ạ (có điều 150$ thì đúng là giá hơi chát để học khôn :( )

bác thớt nhờ hình sự kiểm tra nó tới đâu rồi nhỉ

@legialoc đổi tên topic giùm cái nhé. Để chữ ký như thế rồi mà vẫn vô số người mắc lừa. Bó tay.
theo mình nghĩ chứ kỹ ben nên để to và in đậm cho các bạn giao dịch chú ý quan sát cho nó kỹ. ( chỉ góp ý k có ý kiến gì)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week