bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

zời,đây ko gõ id chủ nè.mà nó cũng ban,ban ac con, ko gõ ac chủ mà cũng bị nốt,mình gõ theo cách riêng bị bay gần 20$ chứ ít đâu :))

Ừ lâu lắm rồi mình mới cap lại chưa quen vs lại dùng proxy nên toàn bị mất kết nối ,log ra vào nhiều quá nên banned hết tài sản rồi giờ chẳng biết lấy gì mà gõ nữa

Chắc do mấy hôm nay server quá tải load captcha chậm nên nó rảnh rổi đi lượt ra những công nhân good đuổi bớt đi load cho nó nhanh.
Mình gõ trung thực thế này sao nó nỡ ban:binhsua08:

có mấy cái acc lâu ngày không sử dụng, cũng bị baned, khó hiểu
Mấy id của bác lâu ngày là ID chủ hay là ID con pri cao không gõ lâu ngày nó ban vậy. Có nhiều lúc vào check mail thây pix nó gửi mail kêu là việc quá trời.

Các bạn bị ban ID chủ thì đa phần đều liên quan đến ....... Nếu ID con các bạn ..... thì ID chủ cũng sẽ bị ảnh hưởng và ăn ban theo nhé

- - - Updated - - -

đây nhé bác

vào 2 acc bị ban kia view xem Code gõ thế nào mà bị ban, Bị ban cả Gruop thế này thì chỉ có cheat mới dính or lấy cả ID chủ gõ ID chủ dính code trống thôi

Oh MY GOB.
Các bác gõ sao mà bị ban nguyên cả group ghê vậy trời
Tui bị ban 1 acc do proxy yếu nên bị code trắng

Các bạn bị ban ID chủ thì đa phần đều liên quan đến ....... Nếu ID con các bạn ..... thì ID chủ cũng sẽ bị ảnh hưởng và ăn ban theo nhé

- - - Updated - - -

vào 2 acc bị ban kia view xem Code gõ thế nào mà bị ban, Bị ban cả Gruop thế này thì chỉ có cheat mới dính or lấy cả ID chủ gõ ID chủ dính code trống thôi
do ....... của bạn nhé bạn :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week