Request Bị PM khoá IP không thể verify ---- mong giúp đỡ

hohoangtin

Junior
Reactions
3
MR
0.000
chào mọi người ! tình hình là em đang bị PM nó lock IP khiến cho mình verify acct không được . em đã thử chạy sang nhà hàng xóm check . Yeah được ạ . :( em đã verify xong 1 acct . giờ mọi người cho em hỏi có cách nào làm việc tại IP nhà mình mà không bị Pm dòm ngó không .
- hướng đổi fake IP em biết nhưng hơi phiền khi mỗi lần vào làm việc thì phải fake, mà fake lung tung IP thì cũng nguy hiểm không kém . em muốn có 1 IP fake ổn định để làm việc .Vậy có cách nào để có 1 IP fake ổn định không ạ. mình phải cần điều gì ạ .
- mong các tiền bối , các cao thủ help em với .
- kiểu như kết nối 1 IP khác làm việc xong out rồi khi nào cần vào lại IP đó làm việc . mà nó chạy ổn định . em không muốn dùng nhiều IP sợ PM nó lại block vô duyên . kiểu như kết nối đến 1 IP ảo , minh mua cai IP đó để làm việc ạ . mong ae giúp cho

nếu ở nhà , đổi IP thì thím chỉ cần reset moderm thôi mà

đơn giản thế à @@ /
trước khi làm nhớ xóa sạch dữ liệu web đi , rồi reset moderm xong login vào lại thử xem sao bạn

P.s Reset moderm chỉ thay đổi 2 số cuối của IP ( mạng viettel ) , nên làm cẩn thận vào nhé

1 info có thể veri được 2 ACC hem nhỉ ?! :oops:

1 info có thể veri được 2 ACC hem nhỉ ?! :oops:
10 accounts cũng đc. Miễn phải cùng 1 info.
Nếu dùng nhiều TK với nhiều info khác nhau trên 1 PC là thế nào cũng ăn đòn :D

10 accounts cũng đc. Miễn phải cùng 1 info.
Nếu dùng nhiều TK với nhiều info khác nhau trên 1 PC là thế nào cũng ăn đòn :D
Vậy 1ACC vơ = 1 info và log trên cùng 1 máy cùng IP thì có mần sao hok nhỉ ?!

tất cả các acc cùng IP phải cùng info .. info khác nhau dễ bị block lắm
Vậy giờ lấy Info vơ PM xong đem sell được hem nhỉ ?!

được trước mình cũng bị dính tùy theo đầu số ip của nhà mạng nữa ... mình bị quài cứ tưởng pm nó die ai ngờ nó lock ip :D dung sock vn thì vô bình phường :D

^^ cảm ơn mọi người chỉ việc del history + reset model tất cả làm việc tốt > nó cho mình ip mới ^^ làm việc ổn định ngay . mình nghỉ 1 tháng reset 1 lần là OK chấp PM luôn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week