Ask Bị reup nguyên kênh

:rolleyes: Bác cay thì sau tự làm video đi,thằng nào report thì dí chết nó luôn.Vầy mới hiểu tại sao lúc nph người ta dí mình :))

:) lúc trước cũng có suy nghĩ thiển cận như vậy . bây giờ thì cảm thấy hối hận và cám ơn những điều người đó đã làm .
Thế nên không bao giờ tranh giành những thứ k thuộc về của mình nữa

:Dcái người lúc trước reup kênh tôi thì hiện tại là Thầy tôi (trong tâm tôi nghĩ thế thôi) :)

Chúc bạn vui
:)
học hỏi từ kênh của bọn họ :D, giống mình quá, tự mò mấy kênh của mấy ông giỏi giỏi rồi nghiên cứu

Từ đây mới thấy là cứ tìm kênh nào mà thấy dạng reup. Mình reup lại y nguyên là có khi lại ăn lâu mà đỡ fai suy nghĩ ý nhở. Ngon lại ăn hehe

dek có chuyện đó ak , đưa kênh m lên đây coi cái xem có hay ko biết liền . Đau ruột vcc , OC =))))
Tào lao thế. Bạn có biết kênh Đôrêmon Chế chứ. Biết có một group phang nó mãi mà có chết đâu vì nội dung hại trẻ em chưa.

Last edited:
Tào lao thế. Bạn có biết kênh Đôrêmon Chế chứ. Biết có một group phang nó mãi mà có chết đâu vì nội dung hại trẻ em chưa.
Mình lấy ảnh doremon kiểu này ko bị dính bản quyền của bọn doremon sao bác. Thế ví như mình cắt một đoạn nnỏ trong fim thì có bị ko nhỉ

Mình lấy ảnh doremon kiểu này ko bị dính bản quyền của bọn doremon sao bác. Thế ví như mình cắt một đoạn nnỏ trong fim thì có bị ko nhỉ
à vì nó hại mắt các em nhỏ vì vậy có một group họ cắm đến 1000 cái cờ mà không chết. Thế mới nói chết kênh cũng không phải dễ nếu kênh đó nhiều sub và có lượng view cao thì youtube không sử chết dễ dàng được.

chúng nó có trình làm ra video hoàn hảo thế mà k có trình bảo vệ kênh sao@@@ mấy bác công dã tràng rồi:D:D

Chèn thêm cái hình tên kênh vào đầu và đít video ấy.Khách xem thấy kênh mình muốn xem thêm cũng search youtube thôi.Còn muốn report tung đít thì đừng có reup.Cái cảm giác report clip nào chết clip đó của content đã lắm mấy bác à:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week