Bị Scam mất 80usd rùi!!!! Ai biết vô chỉ giáo giùm em.

dm mày đã ăn cướp còn la làng, trả tiền cho người ta đi

đọc từ đầu topic đến giờ cũng không định comment nhưng thấy nhiều thanh niên nhiệt tình thái quá cái này nên để 3 bên cùng nhau tìm chung tiếng nói thì hơn.

đọc từ đầu topic đến giờ cũng không định comment nhưng thấy nhiều thanh niên nhiệt tình thái quá cái này nên để 3 bên cùng nhau tìm chung tiếng nói thì hơn.
Cái "nhiệt tình thái quá" mà cậu nói nghe có vẻ mỉa mai nhỉ?

thứ nhất , acc mình ko bị đổi pass , vẫn vào bình thường . nên chính mình cũng ko biết là có bị hack nick hay ko ?
thứ hai , mình rất ít spam , chỉ có 1 sô top mình chơi ,thì mình mới post ở đó thôi . chủ yếu ở 2 mục HYIP và Invest.
còn các top khác , mình rất ít vào comment .
sáng qua , mình đi soi dạ dày và siêu âm . chiều về cơ quan ngồi 1 chút . tối có onl nhưng xem phim là chủ yếu .
sáng nay ở nhà xem phim và đi vệ sinh :)) , uống thuốc sổ , chiều nay đi soi đại tràng .
tôi về log thấy acc đã bị lock . nếu acc ko bị lock thì chắc mình cũng ko biết là acc mình bị hack .

Xin mọi người suy nghĩ lại một vài điểm mình nói:
Thứ 1, khi giao dịch mình vừa chuyển tiền xong, nick Mrthinh lật đật vào 4rum đổi ngay nick yahoo thành traichuayeu... Nếu nó hack nick cậu đi scam tui thì mắc mớ gì nó phải sợ vậy? Nó sợ tui lấy tiền bảo hiểm của cậu hả => Thật vô lý!
Thứ 2, buổi tối tui report scam xong là sáng mai nick Mrthinh xin rút tiền bảo hiểm. Nếu đó đúng là cậu xin rút tiền bảo hiểm thì sao trùng hợp vậy????. Còn ngược lại, nếu đó là thằng hack nick Mrthinh xin rút tiền bảo hiểm thì sao nó tốt vậy? Nó sợ cậu mất tiền bảo hiểm mà rút giùm cậu đó!!!
Thứ 3, những chiện cậu làm không ai làm chứng cho cậu hết. cậu nói đi khám dạ dày buổi chiều gì gì đó, lên mạng xem phim buổi tối.... ai làm chứng cho cậu???
Thứ 4, cậu nói "chắc mình tham 600k vnd. trong khi các mối giao dịch của mình lớn hơn 600k nhiều. nếu mình scam , mọi người vin vào đó ko giao dịch tiếp với mình, vậy có phải mình thiệt ko?". Cậu làm ăn lớn, giao dịch nhiều mà không phát hiện nick 4rum mình bị hack. Điều này có thật vô lý không???. Việc cậu bị hack nick mà không thông báo cho 4rum đã là một phần lỗi của cậu.

Mong Admin, các Mod và đồng bào đọc và suy nghĩ giùm em. Thanks!

Vãi nhỉ, scam xong chuyển chữ kí thành cái yahoo khác, giờ tràn ngập Exchange05s bảo pm thì ko, tiếc vào đồng. Chán. Mọi người nên nhớ rằng những thằng nào tự động Pm là đã có ý đồ ko hay rồi, những người uy tín ko tự đi Pm ai bao giờ!
thế rao bán người mua không tự pm trước thì mình nhảy vào pm trước à. hài vãi. lập topic ra rao bán rồi chẳng lẽ nhảy vào bất kỳ nick nào bán à. cái ông này thật là

cậu này mình quen từ lâu. Chắc bị hack acc forum hay có vấn đề gì thôi. Chắc ko scam đâu

Sorry em, mấy hôm nay anh bận ko online. giờ chào mọi người đi ngủ rồi mà ko thể ko đọc hết report dc.

Mình cũng quen với Thịnh, ban quan trị xem giúp, mình nghĩ bạn ấy ko phải là scam đâu vì thực sự forum đúng là nhiều người có hợp tác làm với bạn ấy rồi cũng thấy bạn ấy hợp tác rất ổn. Thiết nghĩ phần nhiều là do bị hack nick forum.

=)) đã xác định đi scam thì kiểu nào cũng scam được, vậy nên các bạn có bán pp cho mình cũng đừng kêu mình thế lọ thế chai nhé =))
vui vẻ thì làm :*

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week