SCAM BỊ scam mất 8t2

Status
Not open for further replies.
Nick đã có trong danh sách thì bỏ ra 1' mà check xem cái đã, tin người quá mà. Mỗi lần log vào MMO ai cũng thấy
Announcements to đùng ra đấy mà sao ít ai chịu đọc nhỉ. Chỉ khi xảy ra rồi mới report thì đã muộn. Đáng buồn mà cũng đáng trách, nhẹ dạ cả tin để cho bọn scam nó lợi dụng.
Lời cuối: Chia buồn cùng bác, công sức bỏ ra đổ xuống sông xuống bể hết.

Anh em cần thận thằng này nữa

Khuyên mấy bác là nên chủ động add trước những nick trung gian, mua bán.. đã đóng bảo hiểm trên 4rum này, chả tốn data đâu mà lo, thằng nào fake nick cái là bít liền.

GD tiền ảo mà báo CA cái gì ? không khéo nó lôi ra lắm vấn đề của chủ thớt nữa đấy :D

haizz, 8 triệu 2, hơn 2 tháng lương của mình chứ ít gì!

Chia buồn với chủ thớt đã bị scam fake nick
Và cái Proof chuyển tiền VCB cũng là giả mạo cả
Sáng nay mình đi chùa vừa đi về tức thì nên sáng nay không hề Online và cũng không hề nhận bất cứ khoản tiền của ai
Bạn chủ thớt và các bạn coi kỹ nhé nick Scam là duongnnd1980 còn nick chính chủ là duongnd1980
Nick scam được fake bởi 2 chữ "n"
Trước giờ mình cũng đã là cảnh báo cho các bạn về thằng scam này hy vọng anh em đọc và tránh

http://mmo4me.com/threads/canh-bao-fake-nick-duongnd1980.186049/

Minh rất tiếc cho chủ thớt xin chia buồn với bạn
Nhưng đời có nhân quả đời nó ăn trộm lừa đảo thì con cái nó cũng chịu hậu quả cả thôi
Mà cũng hok xa đến đời con nó đâu báo ứng nó ngay giờ đó

Lời khuyên cho các bạn tránh bị scam abc. Scam fake.

Các bạn nếu nhờ trung gian, hãy xác nhận trên topic của trung gian, sau đó yêu cầu trung gian xác nhận trên topic, bấm vào biểu tượng yahoo trung gian để liên lạc.

Nội dung giao dịch cần ghi đúng yêu cầu tại topic trung gian, ghi đúng thì dù bị fake nick thì các trung gian cũng sẽ biết và liên lạc với các bạn như topic này nhé:
http://mmo4me.com/threads/yahoo-maianhdi-erasao-va-hoangcoclon1232000-scam-abc.190342/

dạo này SCAM được mùa. Muốn chuyển nghề quá mà không có bản lãnh @@

báo CA thì đc gì chứ? mua bán tiền ảo có đc nhà nước bảo trợ đâu mà...

thôi coi như 1 bài học khôn ;)

nick 2011 bị scam , hãi vãi ........., có cái yahoo mà xem cũng ko kỹ , mình cứ login vào diễn đàn bấm vào cái yahoo của người mình cần giao dịch bên tay trái sau đó dò từng chử , mà nói thật đã bấm vào yahoo trên diễn đàn bên góc trái thì trật thế nào được , chả phải xác nhận topic làm đếch gì cho mệt , nick đúng có bào hiểm thì chạy đi đâu được ,

Cảnh báo các bạn là yahoo chat giờ bảo mật rất kém. Tốt nhất là gửi mail+alo dt. Kiên nhẫn làm đúng các bước. Mình nghĩ MMO4me nên ra quy định
Tất cả các nick muốn rao bán dịch vụ gì đều phải verify, đóng bảo hiểm. Mình cũng bị giống hoàn cảnh của thớt. Em nge nói có mấy dịch vụ họ nhận điều tra đó, luật pháp ko dc thì qua luật rừng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week