Bị Trúng Tuyển NVQS

chikaa

Junior
Pre-verified
Reactions
79
MR
0.226
$222.00
Service Details
1||Domain|https://mmo4me.com/threads/domain-full-cpanel-envato-key-soft-tools-file-all-site-rate-1-23-000-vcb.445764/|6.66|VIP2|0|5
1||Soft Key|https://mmo4me.com/threads/domain-full-cpanel-envato-key-soft-tools-file-all-site-rate-1-23-000-vcb.445764/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Em đưa thằng phường lo 4 triệu mà nó không chịu lo nó ôm một mình giờ em khám bị trúng tuyển nó trả lại tiền không biết còn đường nào mà chạy chọt được không :(

4tr đó bác ko đút cho thằng bác sỹ khám ấy. Em ko rành nhưng thấy thằng anh năm nào cũng bỏ 4tr đút cho thằng bs khám nó quất cho 3-4độ gì đấy. :v

Bị ????

thôi share tut cho anh em rồi đi, khi nào quay lại mmo anh em có j mới sẽ chia sẽ lại cho bác

lúc gần time nó bốc người đi thì tạo vụ tai nạn giả mà phải bắt buộc nằm viện, từ viện đó có đường dây chạy lại mọi thứ , khỏi phải đi

Share tut khỏi đi nvqs nè, xăm 4 chữa D M C S lên trán sẽ khỏi đi NVQS :p

Có gì share cho a e rồi vui vẻ lên đường đi. Chưa đầy 3 năm thôi mà :rolleyes::rolleyes:

Em đưa thằng phường lo 4 triệu mà nó không chịu lo nó ôm một mình giờ em khám bị trúng tuyển nó trả lại tiền không biết còn đường nào mà chạy chọt được không :(
mình đưa hẳn nó 8 triệu ... nói bó cho vô dân quân tự vệ khỏi đi :v

thôi lập topic xin rút bảo hiểm đi là vừa :D

đọc kĩ lại tình hình của bác ! thì đi 2 năm luôn đi là vừa :D:D:D kì em trước 10tr chứ ít gì mới vài ngày đây
Lo quá trễ hèn chi nó bắt đi là phải giờ bác khỏi chạy đi mất công mất tiền hồi còn xã hội không lo giờ bác lo quân đội khó mà lo được :oops::oops::oops::oops: thôi đi 2 năm đi bác ạ

:( hết giải pháp rồi hả , đi 2 năm ra thành thất nghiệp .
Có lo ở phường mà thằng đó nó không chịu chi cho hội đồng kết luận nên mới bị dính

Rút BH đi nghĩa vụ thanh niên đi bạn

Ai cũng chạy thì chả bao giờ có yên bình mà làm ăn, lớp trước chiến thì lớp sau giữ, ai chạy chọt đc kệ họ mình phải có chính kiến riêng. Bạn nghĩ như này đi nhẹ nhàng thôi

Bộ đội tương đối rảnh nếu bạn quan hệ tốt sắm một cái surface 2 trở lên vẫn mmo tốt trong doanh trại, nhưng đừng có bla, blo là ổn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week