Referrer [bidambassadors] - người anh em tiến bộ của zeek - ae chiến nhé!!!

Cái này mình phải đầu tư trước hả chủ topic?

Không cần đầu tư trước bạn nha, có chế độ chơi free mà.

- - - Updated - - -

Mong các mem ủng hộ!!!:binhsua79:

Thêm tí info đi thớt, vd admin là thèng nào? có tiếu sử đã từng làm ở site nào rồi chẳng hạn. Và server của nó đặt ở đâu? Nếu đặt ở mỹ là hơi nguy hiểm đó , ko biết thằng CES nó sờ gáy lúc nào

Và cho xin cái proof nha

Bạn đọc lại topic nhé, mình đã cập nhật thông tin. Site mới ra vì vậy tạm thời chưa có proof nha bạn. Tin rằng roy sẽ sớm có thoy.

upppppppppppppppp cho mọi người tham khảo

Đã đăng kí, nhưng chưa rõ cách pos ad.Híc lúc nào rảnh chủ thớt hướng dẫn được ko.Trc chưa chơi Zeek nên ko biêt:(

Đã đăng kí, nhưng chưa rõ cách pos ad.Híc lúc nào rảnh chủ thớt hướng dẫn được ko.Trc chưa chơi Zeek nên ko biêt:(

Hiện tại, mình đã post đc quảng cáo, nhưng sao downline của mình vẫn không post đc, mình đã gửi email support rồi, hi vọng sẽ đc hồi âm sớm.

lại site ăn theo zeek nữa.mọi người chiến thấy thế nào nè.Ngon tham gia nào :binhsua95:

lại site ăn theo zeek nữa.mọi người chiến thấy thế nào nè.Ngon tham gia nào :binhsua95:

Site này kg phải ăn theo zeek bạn nhé, nó đã đc ủy ban CES mỹ cấp phép chính thức và công khai, nên ko phải lo bị sờ gáy như zeek.

vào đâu để xem số vip ban đầu vậy

Ở chỗ cái thang đo và cái đồng hồ đo, nơi này là nơi bạn theo dõi số point mỗi ngày.

- - - Updated - - -

ref thử
khi site ổn định thớt có chế độ bonus RB cho ref không nhỉ :D

Đương nhiên là có roy, bạn hỏi thừa we, hjhj :phieu:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week