BidVertiser gửi mail như thế này là sao mọi người!

Tình hình là dạo này MMO khó khăn qua, chuyển qua chơi mấy trang aff, trong đó có BidVertiser, trước mình có làm được 1 thời gian rồi, trong balance cũng được mấy $, gần đây thấy thằng này nó có gửi mail cho mình với nội dung sau:
Dear Linh,

We would like to inform you that your account balance is still $20.0 and you do not have any running ad.

In order to start using your account funds and deliver clicks to your website, simply login to your account and click on the "Create New Ad" button.

You may log into your Advertiser account using your username and password at:
http://www.bidvertiser.com/bdv/BidVertiser/bdv_login.dbm

Username: abcdefgh
Password: xxxxxxxxxxxxxx

Please do not respond directly to this e-mail because we are unable to receive e-mail responses to this address. Should you encounter any problems or have any questions, please login to your BidVertiser account and click on the Support link.

Best Regards,
BidVertiser Support Team

If you wish to unsubscribe from the Advertisers Email Notifications, simply login to your account and choose to unsubscribe under "Account Management -> Edit Profile".

Mình có vào xem mà chưa hiểu lắm, ai pro về vấn đề này có thể giải thích rõ giúp mình được không!

Thanks all!

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
$75.00
Anh cũng éo biết! ;)) Đang còn 3$ trong đó cày lên 10$ with xem sao :))
Bit có 10$ là minpay hả anh

- - - Updated - - -

chưa chơi Bidvertiser nhưng chơi aff được vài tháng.
20$ này khi đang ký được tặng, dùng để post quàng cáo giống như tiền bonus trong mấy trang buxhost ấy mà
Trên mạng có rất nhiều trang dạng bonus quảng cáo dạng nay, đặc biệt dạng email mảketing nhiều trang bonus 20,50 thấm chí có trang lên đến 300$, xài hết tiền buonus rồi muốn quảng cáo site phải mua. Đang xài hơn chục site bonus dạng này nhưng chẳng qua là nồi cơm nên ko pub được :)
Cho em 1 trang với :D cùi nhất cũng đựoc cho biết khái niệm về nó là thế nào :D thanks

Upvote 0

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bit có 10$ là minpay hả anh

- - - Updated - - -

Cho em 1 trang với :D cùi nhất cũng đựoc cho biết khái niệm về nó là thế nào :D thanks
Đúng rồi cậu ạ! :D

- PayPal ($10 Minimum)
- Western Union ($50 Minimum) - NEW!
- Check ($100 Minimum)
- Wire ($500 Minimum)

Cậu thử search google xem, chứ mình cũng tìm thông tin trên đó thôi :D

Upvote 0
chưa chơi Bidvertiser nhưng chơi aff được vài tháng.
20$ này khi đang ký được tặng, dùng để post quàng cáo giống như tiền bonus trong mấy trang buxhost ấy mà
Trên mạng có rất nhiều trang dạng bonus quảng cáo dạng nay, đặc biệt dạng email mảketing nhiều trang bonus 20,50 thấm chí có trang lên đến 300$, xài hết tiền buonus rồi muốn quảng cáo site phải mua. Đang xài hơn chục site bonus dạng này nhưng chẳng qua là nồi cơm nên ko pub được :)
Thanks cậu! Mình hiểu hơn về vấn đề này 1 tý rồi! :D

Mấy hình thức aff kiểu này cũng khá hay, chắc nhiều người nhận đc tiền từ nó rồi nhưng ko pub thôi! :D

Upvote 0

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.530
Chat with me via Skype
thế theo như bác quyetkiemtien nói thì tạo quảng cáo cho mình mà lại được tiền ak ?:binhsua12:
Không có ý đó đâu bạn. bạn đăng ký nó tặng bạn một gói quảng cáo tương đương 20$. Hết gói quảng cáo 20$ này nếu bạn muốn quảng cáo nữa thì phải mua. 20$ này chỉ mua được quảng cáo không rút được về PP

Upvote 0
Không có ý đó đâu bạn. bạn đăng ký nó tặng bạn một gói quảng cáo tương đương 20$. Hết gói quảng cáo 20$ này nếu bạn muốn quảng cáo nữa thì phải mua. 20$ này chỉ mua được quảng cáo không rút được về PP
Như bác rongbay nói thì em cũng hiểu là ý nó cho 20$ để mình tạo quảng cáo, quảng cáo của mình sẽ hiển thị khi có các Publisher đặt lên site của họ! :D

Upvote 0
Mình khuyên bạn nên bỏ ngay thằng Bid này đi là vừa
Không kiếm được với nó đâu :binhsua03:
Mình chỉ nói dư thế thoai :)
Kiếm được tiền từ mấy site kiểu này cũng nản nhưng mà biết sao được, chết đói hết với các hình thức MMO rồi thì thêm 1 thằng này cho nó phong phú cũng chẳng mất gì! Chỉ việc treo ADS lên Blog thôi :D

Upvote 0
site bạn bnhiu traffic
Mình chủ yếu chơi CPM :binhsua14:
Nếu site bạn trafic từ nc ngoài và vài k một chút thì pm inbox
mình cho bạn 2 site mình đang đặt :binhsua04:

Upvote 0

pipersting

Senior
Verified
Reactions
743
MR
0.000
mấy thằng quảng cáo nó cho bonus để mình test thử cái nguồn traffic của nó hoạt động có phù hợp với mục đích từng người đó mà. Bid là 2nd tier traffic ở mức trung bình cũng đáng để thử đó :binhsua07:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week