Referrer Bidxcel - bí mật đã được tiết lộ - ae đăng ký ngay nhé!!!

Khẩn trương register lên nào các bạn, mới nhận email site sắp sửa chạy rồi, ai chưa đk thì nhanh tay đk đi nhé.

Hình thức Email gửi cho các thành viên rất chuyên nghiệp và bắt mắt chứng tỏ sự tôn trọng và uy tín của công ty Bixcel đối với thành viên rất cao.

Đã Reg ủng hộ bạn 1 vé . Chờ xem cách hoạt động và cách chơi như thế nào , mà sau này chơi có RB ko bạn nhỉ ?

Đã ủng hộ cậu 1 vé ^^
Có gì hướng dẫn thêm cho mình nha ^^

Thanks và chúc mừng cậu đã trở thành Founder của site, mình sẽ gắng hết sức hỗ trợ cho các bạn.

Đã Reg ủng hộ bạn 1 vé . Chờ xem cách hoạt động và cách chơi như thế nào , mà sau này chơi có RB ko bạn nhỉ ?

RB ak, đương nhiên sẽ có chứ ^_^.

sao k hd chơi vậy bạn

Site chưa chạy sao mình hướng dẫn đc bạn hiền, nhiệm vụ của chúng ta sẽ làm cầu nối giữa customer và bidxcel, điều này không quá khó như nhìu người vẫn nghĩ.

Nhìn cái site lởm ko chịu được, pass ko mã hóa nữa mới chết chứ. Cam đoan site này sống ko dc bao lâu.

Nhìn cái site lởm ko chịu được, pass ko mã hóa nữa mới chết chứ. Cam đoan site này sống ko dc bao lâu.

Thực ra site nó mã hóa dữ liệu hết, có điều nó cung cấp thêm tính năng hiển thị tổng quát cho người đăng ký nhằm giúp việc register đc rõ ràng hơn thôi. Chứ mọi dữ liệu đều đc mã hóa hết nha bạn. Mình có lòng tin site sẽ "sống thọ" đấy.

- - - Updated - - -

Đã ref, mấy site ref của chip mà chưa thấy site nào chạy :D

Thanks bạn, mấy site bạn ref mình đều là những site "khủng" cả đấy, sau này tha hồ mà đếm tiền nhé ^_^

Cũng không chắc chắn được gì đâu thớt à! Ngồi hóng thôi, được thì tốt, không được thì thôi! Khi nào site nó đưa ra hướng làm ăn thì lúc đó mới lâu dài được (không phải cái gì cũng vĩnh cửu đâu! :m131: )

Cũng không chắc chắn được gì đâu thớt à! Ngồi hóng thôi, được thì tốt, không được thì thôi! Khi nào site nó đưa ra hướng làm ăn thì lúc đó mới lâu dài được (không phải cái gì cũng vĩnh cửu đâu! :m131: )

oki đồng ý vs ý kiến của you ^_^, hi zọng site sẽ "Gud".

Thực ra site nó mã hóa dữ liệu hết, có điều nó cung cấp thêm tính năng hiển thị tổng quát cho người đăng ký nhằm giúp việc register đc rõ ràng hơn thôi. Chứ mọi dữ liệu đều đc mã hóa hết nha bạn. Mình có lòng tin site sẽ "sống thọ" đấy.

- - - Updated - - -

Thanks bạn, mấy site bạn ref mình đều là những site "khủng" cả đấy, sau này tha hồ mà đếm tiền nhé ^_^

ôi https còn ko có thì mã với chả hóa gì chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week