Got Paid Biến $2 thành $6,860.00 - Ourmoneybiz!

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Bài này bị mod đá vào thùng rác... lúc ấy định up proof dep tiền nhưng lại lười nên thôi. Hnay tự nhiên thấy có tiền về trong LR nên viết lại. Đây là em chưa có ref nào nhé các bác.

Đây là site mà tớ lượn lờ lung tung mò được, cũng đã thấy proof của họ nên nhảy vào chơi thử, cũng chỉ là $2 thôi, bác nào có hứng thú thì tham gia ủng hộ tớ nhé.

Đăng ký ở đây

Mặc dù chưa có page đàng hoàng, nhưng thấy tiền bối đi trước vẫn được pay đều nên cũng sí sớn.... Cũng chẳng biết cái này nên đặt ở HYIP hay matrix invest nữa.

Bạn cần được trả tiền ngay???... Ý chúng tôi là nhiều và nhiều tiền trả ngay.???

Nếu vậy…

Tại sao không chi ra 1 lần, $1 nhỏ nhanh chóng mang lại cho bạn hơn $6,860.00 và nhiều hơn nữa!!!

Hiện giờ chúng tôi chấp nhận và trả cho thành viên bằng AP, STP và LR!!

Đối với hầu hết các tiếp thị viên trên mạng, ưu tiên số 1 khi họ tìm kiếm những cơ hội kiếm tiền, là thời cơ để kiếm tiền nhanh chóng và dễ dàng mà không cần có kinh nghiệm.
Chương trình của chúng tôi chi trả cho bạn đến $608,360.00 bắt đầu ngay từ ngày bạn tham gia!!!!... Làm thế nào chúng tôi làm được thế?... Rất đơn giản!!.... Chúng tôi chia sẻ nguồn thu nhập của mình với mọi thành viên.
Không bắt buộc phải bán hay tuyển dụng!!!... Mọi thứ đều được hình thành tự động!!!

Chương trình của chúng tôi là bí quyết của thành công…

1. Bắt đầu tham gia chỉ với $1 duy nhất.
2. Tuyệt vời cho cả newbie và các thành viên kỳ cựu.
3. Mọi người được trả tiền cho dù họ có ref hay không!!!... Nhưng, rất nhiều thành viên muốn giới thiệu thêm để nhận được thu nhập nhanh hơn….. Như vậy, bạn sẽ có được website riêng miễn phí ( giống như cái này)… và chúng tôi sẽ chỉ cho bạn làm thế nào để quảng cáo miễn phí.
4. Chúng tôi tar 7 ngày một tuần, 365 ngày trong năm ( vâng… ngay cả những ngày nghỉ chúng tôi cũng trả tiền cho bạn!!)
Có 2 giai đoạn thu nhập sẽ làm mọi người ngập trong tiền. Điều quan trọng nhất, tất cả những gì bạn cần là đầu tư $1 từ túi của bạn!!!... Chương trình sẽ trả tiền cho bạn và sau đó bạn sẽ có thu nhập khổng lồ!!!.... Mọi người chỉ có 10 đăng ký trong nhóm đầu tiên, cho dù là tự động hay là giới thiệu…. Và, giống như hiệu ứng thác nước, những đăng ký sau đó tiếp tục tạo thành nhóm sau của bạn!!! Nhóm 2 có 100, nhóm 3 có 1000,… Bạn sẽ được trả cho những GROUP mà bạn tham gia, và chúng tôi chia sẻ kinh phí giữa bạn và hệ thống upline… như vậy sẽ có rất nhiều thu nhập từ hệ thống thành lập tự động được tạo ra!!! Mỗi thành viên đăng ký dưới bạn qua chương trình được mô tả phía trên, bạn được trả tiền…

GROUP 1=> Bạn đưa vào $1==> Bạn có lại $10.00, sau đó, ngoài $10.00 này, thu nhập của bạn tăng lên…
GROUP 2==> Bạn đưa vào $3 ==> Bạn thu lại $150.00
GROUP 3==> Bạn đưa vào $12==> Thu lại $4,000.00
GROUP 4 ==> Bạn đưa vào $24==> Thu lại $60,000.000
Sau đó, là đến giai đoạn thứ 2… Đây là những người từ giai đoạn 1… Bạn đơn giản là được trả nhiều hơn, trong khi tất cả mọi người đều tiến lên!!!
GROUP 5=> Bạn đưa vào $40===> Bạn có lại $200.00
GROUP 6==> Bạn đưa vào $80 ==> Bạn thu lại $4,000.00
GROUP 7==> Bạn đưa vào $120==> Thu lại $40,000.00
GROUP 8 ==> Bạn đưa vào $200==> Thu lại $500,000.000

Tại thời điểm này, thu nhập của bạn đã đạt tới $608,360.00!!! Và tất cả số tiền đó đến từ $1 nhỏ nhoi trong túi bạn!!!

Sản phẩm/ dịch vụ của chúng tôi là gì? CHÚNG TÔI LÀ NGƯỜI TIÊU DÙNG 5 NĂM OLD TIẾT KIỆM THÔNG TIN DỊCH VỤ?
VỚI THÀNH VIÊN TRONG 110 quốc gia trên toàn thế giới .... CHÚNG TÔI LÀ MỘT DỊCH VỤ THÔNG TIN, NÊN BẠN KHÔNG BẮT BUỘC PHẢI MUA HOẶC BÁN SẢN PHẨM! .... BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC THÔNG TIN DỊCH VỤ KHÁC NHAU CHO TỪNG GROUP .... TIẾT KIỆM THÔNG TIN LÀ TẤT CẢ CHÚNG TÔI BÁN, VÀ NÓ THỰC SỰ ĐÃ BAO GỒM BÊN TRONG CÁC CHƯƠNG TRÌNH THANH TOÁN NÓI TRÊN .... KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ MUA HOẶC BÁN ....!

CHÚNG TÔI KIẾM TIỀN TỪ ĐÂU?... NGOÀI MỖI THANH TOÁN CHO THÀNH VIÊN CỦA MÌNH, CHÚNG TÔI TRÍCH 2% NHỎ TRONG TỔNG SỐ ĐÓ. BAO GỒM CẢ PHÍ TRẢ CHO ADMIN.

KHÔNG CÓ HÌNH BIỆT THỰ!! KHÔNG CÓ HÌNH XE THỂ THAO!!KHÔNG CÓ NHỮNG LỜI HỨA!!

CHỈ LÀ MỘT CƠ HỘI DỄ DÀNG ĐỂ TẠO THU NHẬP LỚN.

NÉU BẠN CÓ THẮC MẮC? CHỈ CẦN EMAIL CHO CHÚNG TÔI [email protected].

ĐẶC BIỆT LƯU Ý:

TÍNH NĂNG CHI TRẢ TỰ ĐỘNG TỐT NHẤT LÀ ALERTPAY. NÊN, ĐỂ NHẠN ĐƯỢC DỊCH VỤ TỐT NHẤT, CHÚNG TÔI DÙNG ALERTPAY LÀM PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN.
BÊN CẠNH ĐÓ CÓ THỂ DÙNG LRVÀ STP.
NẾU BẠN MỚI CHỈ MỞ TÀI KHOẢN, SẼ CÓ THỂ MẤT VÀI NGÀY ĐỂ CHUYỂN TIỀN VÀO TÀI KHOẢN CỦA BẠN VÀ ĐỂ ĐƯA $1 CHO CHÚNG TÔI.
VẬY NÊN, HÃY CHỜ ĐỢI, CHÚNG TÔI SẼ KÍCH HOẠT TÀIKHOẢN CỦA BẠN VÀ NGAY LẬP TỨC TẠO WEBSITE VÀ BẮT ĐẦU XÂY DỰNG GROUP CỦA BẠN NGAY LẬP TỨC!!!

Nói chung là cứ yêu cầu vứt vào $2 để active tài khoản, họ sẽ tạo cho mình 1 trang quảng cáo tự động, rồi họ chia lãi cho mình thẳng vào tài khoản mà mình đã gửi tiền vào, có thể dùng LR, PZ, STP nhé. Sau khi đăng ký và active sẽ có mail gửi về để thông báo cho bạn biết thông tin tài khoản. Tất cả thông tin admin sẽ liên lạc với bạn qua email...
Chơi cái này cũng ngang HYIP, nhưng ít vốn hơn nên nghịch thử, tớ chơi k có ref nào nên 10 ngày mới đc 1.3$, còn sponsor của tớ thì ngày đều 1.3$ có khi lên đến 7$, tùy ngày chia lãi, anh ấy cũng k có nhiều ref, hình như được khoảng 8 người thôi. Các pro đừng gạch đá nhá.
đây là proof dep và nhận tiền ( nhắc lại, đây là em k có ref nhé ;)) )

Attachments

5.8 KB · Views: 127
    6.2 KB · Views: 113
Last edited by a moderator:
chơi thế nào vậy bạn?????

chơi thế nào vậy bạn?????

Mình thấy giống như HYIP ấy cậu, vứt vào 2$ rồi nó chia lãi cho cậu, mỗi lần 1.3$ hoặc hơn. Có ref thì nhanh được chia lãi, k có thì như tớ gần 10 ngày mới đc.
Proof tớ dep hôm 15 thì hôm 23 mới có tiền về nhá :). Nếu thấy hứng thú thì ủng hộ tớ, vì cái này k có off page nên k biết ai là ref của mình và cũng k quản lý đc, chỉ khi nào nhận tiền thì biết là có tiền thôi :)

Up len cai, ko biet loi lai co nhieu the nay ko nua @@ hoi kho tin

Nhìn qua là biết lấy tiền người đến sau đưa cho người đến trước rồi. Nhưng có điều cái này nó thay đổi thành kiểu đưa người đến sau thành ref của người đến trước đã chỉ định chứ không phải là người giới thiệu . Ai dư tiền thì cứ chơi :binhsua26: rồi đừng tự hỏi sao nó vẫn chưa chia lãi :binhsua31:

haizz, các cậu k thấy là tớ dep vào và k có ref cho đến khi nhận tiền à. Tớ up lên đây cho ai có hứng thì tham gia thôi, coi như chơi HYIP với 2$. Không biết có phải người sau ăn người trước hay trước ăn sau gì. Nhưng ít người chơi cái này, với lại không cần phải có ref, vì tớ k có ref vẫn được chia tiền, chỉ là chậm mất 8 ngày thay vì 2, 3 ngày thôi. :)

Đi nhặt gạch xây biệt thự.

ACE trong forum không thích thể loại này đâu bạn ơi, nếu có chơi cái này thì bạn ra MMG hoặc talkgold post, hồi đó mình có viết bài về Magicdollar cùng thể loại với thằng này mà bị anh em forum ném đá quá trời :))

ừ... đúng là mem trong 4rum mình không thích cái này.... bên MMG với talkgold có rồi mà, thấy k có trang Việt nào chơi nên là lạ.... k hợp thật rồi :m020:

site nì dep vào 2$ là chỉ cần đợi tiền về thui hả bạn?hay mình còn phải làm j nữa?e tham khảo cái nào

ủng hộ bạn phát use: duchaiyb
nhờ bạn hướng dẫn nhiều hơn 1 chút chứ giờ thấy mỗi cái trang nó tạo cho mình chănngr làm được cái gì nữa

ủng hộ bạn phát use: duchaiyb
nhờ bạn hướng dẫn nhiều hơn 1 chút chứ giờ thấy mỗi cái trang nó tạo cho mình chănngr làm được cái gì nữa

Thanks bạn,
nói thật là tớ cũng chẳng làm gì cả.
Dep $2 vào rồi quên béng nó đi, sau 8 ngày tự nhiên thấy tiền về LR thôi. K có ref nên nó chạy tự động thì mình gần 10 ngày mới đủ tiền pay.
Hôm nay lại thấy về

Tớ cũng chẳng biết cái này như thế nào, nhưng thấy giống HYIP, chẳng cần nhiều ref vẫn được nhận tiền sau khi nó quảng cáo tự động mà :).
Để tớ liên lạc Ad xem như thế nào nhé.

Làm sao cho cái proof nó to lên?

site nì dep vào 2$ là chỉ cần đợi tiền về thui hả bạn?hay mình còn phải làm j nữa?e tham khảo cái nào

Ừ....
Nói thật sponsor của tớ bảo nên có ref để được $7 thay vì 1.3$.
Nhưng tớ lười quá.
Dep xong $2, ngóng ngóng 2, 3 ngày đầu k thấy gì. Tưởng cam quýt hay gì đó, lại thấy sponsor vẫn được pay.
Thế là nghĩ phải có ref mới đc tiền, chán lẳng ra sau đầu. K thèm để ý nữa.

Mấy hôm sau cần LR, vào mới thấy tiền paid lúc nào ấy.... thế là up lên đây thôi.
Với tớ thì thấy giống HYIP, hoặc là giống gửi tiền tiết kiệm ấy mà. Chẳng làm gì, chẳng tuyển ref. Tự nhiên có lãi về.
Thư của Ad tớ vứt vào hòm spam hết, giờ có hơn 600 cái, k biết mò lại kiểu gì đây

bạn vào upanh.com up proof đó lên rồi sẽ có đường link cho forum, copy đường link đó vào bài viết thì proof sẽ to thôi :)

vậy chắc thằng này hoạt động theo matrix nhưng tất cả các member của site làm chung 1 matrix chứ không phải mỗi member 1 matrix nên không cần giới thiệu ref

nếu muốn mọi ng tin và ủng hộ. Rất đơn giản. Đưa bằng chứng lên cho mọi ng xem là xong. Hành động thay lời nói mà bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week