Got Paid Biến $2 thành $6,860.00 - Ourmoneybiz!

Làm sao được GROUP 2 , rồi GROUP 3 bạn , phải là như thế nào ?

:binhsua47: mấy ngày không có mạng mà cứ vật vờ... các bác cứ bình tĩnh cho nó tự động hoạt động thôi, em dạo này không hay onl đc, mới chuyển chỗ trọ nên không có mạng. Đừng để ý nó nhiều làm gì, cứ coi như gửi tiết kiệm $2 thôi mà, khi nào tiền về thì nhận được thôi :). E chơi thế cũng chỉ mới được có 3 lượt pay :)

Làm sao được GROUP 2 , rồi GROUP 3 bạn , phải là như thế nào ?
Sau khi bạn trả $2, trong đó có $1 là bạn đưa vào chương trình, $1 là phí tham gia, nó sẽ tiến hành tạo web và chạy tự động cho bạn, sau đó sẽ chuyển tiền ( cũng tự động luôn) cho bạn khi cõ lãi. Khi nào số tiền bạn được nhận hơn 10$ thì bạn đã tự động lên GROUP 2, lúc này tiền lãi của bạn k còn là 1.3$ nữa mà là 2.15$, khi nào nhận hết lại tiếp tục vào GROUP 3....
mà vì không có trang web riêng của trang và cũng không biết được mình ở chỗ nào nên không biết khi nào tiền sẽ về, tớ cũng mờ mịt mới nhận được tiền, tưởng k có cơ...

Thế, nên, chờ thôi ;))

Đã theo chân bác thử , 2 $ cũng không là gì
Username: chaoban888
Nhưng lúc làm thanh toán nó bị lỗi, tiền mình gửi còn y nguyên. Chẳng hiểu sao nữa :binhsua15:

:binhsua08::binhsua08::binhsua08:
pay thất thường quá...

:binhsua28::binhsua28::binhsua28: mấy hôm không onl đc .......... e vẫn được pay mà các bác.... hình như nick mới lập bị sao ấy.... em lập thử acc mới mà k thấy mail báo về.... gửi tiền rồi mà k thấy gì

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week