[BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI] - GIAO LƯU - HỌC HỎI - KIẾM TIỀN

z5rg

Junior
Reactions
134
MR
0.000
hơ, các anh em phải hết sức bình tĩnh, mới đập phá hồi cuối tháng trước mà
hãy nghỉ ngơi, làm việc, quay tay để hồi phục sức khỏe..... cuối tháng này ta đập phá tiếp
chương trình là mổi tháng 1 huyện, đi cho hết cái Đồng Nai đã, xong ta lấn sân sang các tỉnh khác

vipphuong

Banned
Verified
Scammer
Reactions
429
MR
0.418
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
hãy nghỉ ngơi, làm việc, quay tay để hồi phục sức khỏe..... cuối tháng này ta đập phá tiếp
chương trình là mổi tháng 1 huyện, đi cho hết cái Đồng Nai đã, xong ta lấn sân sang các tỉnh khác
chuẩn nè. off miết chịu sao nổi. mấy ông off tháng vài K, tui cạp tháng vài chục K. chiu sao thấu.:D

MB4888

Junior
Reactions
143
MR
0.247
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype X.com
Ý kiến này được nè! cứ thế triển khai :D

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype

Dạo này em hăng say làm việc,tối quay tay lấy vận may..xuống sức quá. Anh gửi em vài hộp Sâm đi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đợt tới đi là ngày bao nhiêu anh @MB4888

Cái này chờ bác Z5rg thôi vì lần này ở Bàu cá mà, bác ấy sắp xếp sao anh em mình theo vậy, vẫn với tình thần vui là chính có bi nhiu chơi bấy nhiu :) . Anh có 1 xe còn dư 2 chỗ chú nào ở BH thì đăng ký khi đi anh bốc đi luôn. :)

mình nhà ở vũng tàu, đi làm ở huyện Cẩm Mỹ, lên Trảng Bom cả 70km, huhu
tổ chức off ở gần nhà e đi, e bao đi tắm biển cả ngày, ngắm gái đẹp cả ngày luôn

Vũng tàu chắc từ từ anh em Đồng Nai đi hết một lượt rồi đi ra các tỉnh giao lưu :)

Cái này chờ bác Z5rg thôi vì lần này ở Bàu cá mà, bác ấy sắp xếp sao anh em mình theo vậy, vẫn với tình thần vui là chính có bi nhiu chơi bấy nhiu :) . Anh có 1 xe còn dư 2 chỗ chú nào ở BH thì đăng ký khi đi anh bốc đi luôn. :)

Vũng tàu chắc từ từ anh em Đồng Nai đi hết một lượt rồi đi ra các tỉnh giao lưu :)
Thông lưu hay giao lưu anh

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,387
Latest member
Dungdinh111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week