Biết cách kiếm 1000$ từ 300$ nhưng ko có nhiều vốn, phải làm sao?

Status
Not open for further replies.

hopthurac

Newbie
Reactions
90
MR
0.039
Trích lời 1 bạn trong topic này:

chào bạn ! Theo mình thấy thì topic có độ nguy hiểm rất cao. Nên đề nghị các mod vào close topic.

Last edited by a moderator:
:m190: bạn ở đâu :m190: :D

*** hả cậu............................:binhsua146:

ko hẳn hoặc là nói phép dìm hàng , giờ có mỗi UI là ngon chụp thử cái proof lên xem nào , nếu là vàng thì dùng tiền đó mà nướng đi 2 tháng ăn 1 tháng lãi gấp đôi

nếu cậu cần tớ giới thiệu cho vay nặng lãi, ngoài 10 phân tớ giới thiệu 9 phân, cuối tháng chia tứ lục, cậu lục tớ tứ :))

Mình biết cách kiếm 1000$ từ số vốn ban đầu là 300$ (lời 700$/tháng), hiện tại mình vẫn đang làm theo cách này và kiếm được tiền hàng tháng, nhưng bây giờ muốn đầu tư mạnh hơn một chút nên cần khoảng 1800$ (để 1 tháng thu về 6000$).

có nhảm quá ko cậu, siêu lợi nhuận vậy mà chỉ cần huy động có 1800$ thì về nhờ người thân đi cậu :)

nghe hơi ảo giá như nick có đóng BH thì chơi với thớt luôn đó :D
Đóng bảo hiểm bao nhiêu thì cậu chịu chơi với tớ, hì hì!

:m190: bạn ở đâu :m190: :D
Tớ ở TP.HCM

làm một site HIYP huy động vốn đi bạn:))

Mình cũng tính vậy, nhưng vốn bây giờ ít, mà mình thì ko thích đi scam, trong khi đó bản chất HIYP là scam lẫn nhau, nên thôi!

share cách làm vs nào

cần huy đọng vốn à.vay ta k cho vay này đủ vốn cho đại ca.lãi 5%/tháng.ok thì pm

Nếu cậu chăc kiếm đc tiền thì có những chỗ cho vay nặng lãi đấy , không cần thế chấp
Chỉ cần biết cậu là ai gia đình ở đâu là người ta duyệt cho cậu vay đấy !

nghe hơi ảo, vì cậu bảo 300 kiếm được 1k mà cậu đã và đang kiếm được hàng tháng, vậy số tiền lời đấy của cậu đâu, làm ngon thì sao ko dup vào hết đi :-"
với 300 lời 1k => siêu lợi nhuận thế thì thiếu gì cách có vốn mà phải lên đây hỏi, ví dụ như vay NH, người thân chẳng hạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week