Spotlight Biết tìm đâu?

finaumil12

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Làm bài vất vả quá.Thấy có tool leech forum ,lọc linh, tách file ...của nhóm PTU grup nhưng phải ref mới có được.Mà hình như Grup kô còn tuyển ref nữa.Cho em hỏi có các tool nay free kô hay ai có thì cho mình với.Xin các bác chỉ giúp.Đừng ném gạch em mà tội:binhsua112::binhsua112:

[nb]tomaster

Junior
Reactions
178
MR
0.772
Sư phụ mình có bộ tool viết bằng Autoit. Auto đến 95% công việc. 5% công việc chỉ là copy link vào vps và copy link đã upload trở lại ^^. 1 cao thủ nổi tiếng hồi ekt hồi trước. Nguyên tool auto copy articles vào postnews nghe cũng tởm rồi. Auto mà nhanh đến nỗi hôm nọ mình nhìn 100 bài tầm hơn phút là copy xong vào postnews. Mỗi tội mình ko đc xài tool này. Nếu có bán riêng tool này thì mình nghĩ chắc bán >100$ thì chắc có nhiều người múc ngay. Pro hơn nhau ở chỗ spam DLE nhiều và site good.

h0rkzz00

Hero
Reactions
184
MR
0.004
Sư phụ mình có bộ tool viết bằng Autoit. Auto đến 95% công việc. 5% công việc chỉ là copy link vào vps và copy link đã upload trở lại ^^. 1 cao thủ nổi tiếng hồi ekt hồi trước. Nguyên tool auto copy articles vào postnews nghe cũng tởm rồi. Auto mà nhanh đến nỗi hôm nọ mình nhìn 100 bài tầm hơn phút là copy xong vào postnews. Mỗi tội mình ko đc xài tool này. Nếu có bán riêng tool này thì mình nghĩ chắc bán >100$ thì chắc có nhiều người múc ngay. Pro hơn nhau ở chỗ spam DLE nhiều và site good.

Code = python ?

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000

Bán gì mà mắc thế, < 20$ mình mới mua. Dù sao đó cũng chỉ là tool hỗ trợ thay link, lọc link, tách file,... thui mà, đâu phải auto post đâu mà lấy mắc thế =))

hieucontn2

Banned
Reactions
12
MR
0.000

:binhsua159: có mà do..g nó mua

cucxabong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Bữa có pro sell nguyên 1 bộ 2k$ nhưng đúng là ko ai dám mua thì người ta ko thấy dc hiệu quả. Bán rẻ quá thì nhiều người nghi còn mắc quá thì ko ai dám mua =]]

Hehe cái auto copy bài viết vào postnews thì hỏi xem đc mấy ai có. 100 người đc 1 người hay không? Bữa trước có hỏi lumzechai xem có ko? giá 100$ tôi cũng mua. Lumzechai nói chỉ giữ dùng cho riêng mình thôi. Tôi dảm bảo cái này ít người biết và rất ít người có. Chỉ các những tiền bối thế hệ ptu đầu tiên mới có thể có thôi. Người có thể code ra nó thì nhiều nhưng người nghĩ ra ý tưởng làm nó ra thế nào thì chỉ đếm trong lòng bàn tay thôi. Còn giờ tool leech bài, replace link.... thì đầy. Tôi còn tự code ra tool auto tách link các host và sắp xếp nó lúc vps mà reset thì file log của nó là xong. Nếu ai có bán thì mình nghĩ giá 100$ là mình múc ngay. Cái auto copy vào postnews này sư phụ mình giữ làm bản quyền nên chẳng share hay sell cho ai cả. Share hay sell ra có mà loạn ptu đã loạn lại càng thêm loạn hơn.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week