Matrix Bigbangcycler - bigbangcycler.com – 1$ cycle nhận 3$, STP, PZ, PM

Status
Not open for further replies.
Theo anh thì Builteam ngon hơn solo và nhận refback không anh?
Build Team chỉ hơn khi site dài hơi mà mình vốn mỏng, còn vốn dày thì solo nhận RB khỏe hơn. Cái gì cũng có ưu khuyết cả, không có uy tín thì chả build team được nhưng tùy tâm mỗi người, có người thấy site lãi thấp hay có nguy cơ lỗ nhưng vẫn cố lôi kéo người khác vào vì cái lợi cho mình thì không nên, cậu nhìn site PV thì biết nhiều người phất lên vì ref của mình, site lỗ nhưng vẫn tuyển ref hayza :mad:

Build Team chỉ hơn khi site dài hơi mà mình vốn mỏng, còn vốn dày thì solo nhận RB khỏe hơn. Cái gì cũng có ưu khuyết cả, không có uy tín thì chả build team được nhưng tùy tâm mỗi người, có người thấy site lãi thấp hay có nguy cơ lỗ nhưng vẫn cố lôi kéo người khác vào vì cái lợi cho mình thì không nên, cậu nhìn site PV thì biết nhiều người phất lên vì ref của mình, site lỗ nhưng vẫn tuyển ref hayza :mad:
Em hiểu ý anh, em chỉ đang gom mấy anh em gần gũi cùng chơi site này chứ không đăng đàn tuyển ref.

site này đánh nhanh rút gọn thôi - không ham hố

Nếu bạn thấy có 500$ trong TK thì đó là do site đưa vào để bạn trải nghiệm về hoạt động thực tế của site vào ngày 06/04.
Happy Good Friday to all Christian family of Bigbangcycler, a day that commemorates the crucifixion of Jesus Christ and his death at Calvary.

Our program is going through test phase and everything seem to be working perfect for the program. Every single member of Bigbangcycler has 500usd added to their account, with this money we will commence real time testing on Monday April 6th, 2pm EST, this would help members understand their earning possibilities and understand how to go about purchase during real test.

We are still in prelaunch and urges all members to keep promoting for us to achieve massive team success for the program.

Theo anh thì Builteam ngon hơn solo và nhận refback không anh?
Build Team có lợi nhất khi chơi matrix. Đặc biệt là matrix 2 chân và ăn maching bonus. Nếu muốn build team thì làm như MMG. Không đưa link ref lên forum và người chủ team phải công khai cây build team. Nhưng ở VN chơi team cực khó bởi 100 người tham gia thì chưa nổi 3 người DEP. Đã thử nghiệm vài lần nhưng đều thất bại bởi vì các thánh ko bao giờ chịu bỏ tiền ra để DEP vào khiến team bị lệch chân.

- Cái lợi là giúp những người không có khả năng tuyển ref vẫn có ref và đc ăn bonus ref.
- Tuy nhiên nếu chơi thế này sẽ ko có refback, người vào sau chỉ có thể là lỗ. Muốn khắc pục thì team phải hỗ trợ như những người có lãi phải mua thêm vị trí trong matrix để đẩy những người đó lên hoặc những người trên phải quay lại ref cho người cuối cùng. Cái khó là chẳng ai chịu bỏ $ ra để đặt mình vào vị trí cuối khi mà $ đã về ví.Hoặc nếu có 1 người ko DEP sẽ phá hỏng cả team.

Mình rất muốn tạo 1 team chơi matrix bởi cái nhuận nó mang lại là cực kỳ lớn cho cả team. Nhưng ở VN thì quả là khó và cực khó. India có nhiều team chơi matrix và khá hiệu quả. Các mem phải có vốn và tuân thủ nghiêm ngặt luật lệ của team.

Build Team có lợi nhất khi chơi matrix. Đặc biệt là matrix 2 chân và ăn maching bonus. Nếu muốn build team thì làm như MMG. Không đưa link ref lên forum và người chủ team phải công khai cây build team. Nhưng ở VN chơi team cực khó bởi 100 người tham gia thì chưa nổi 3 người DEP. Đã thử nghiệm vài lần nhưng đều thất bại bởi vì các thánh ko bao giờ chịu bỏ tiền ra để DEP vào khiến team bị lệch chân.

- Cái lợi là giúp những người không có khả năng tuyển ref vẫn có ref và đc ăn bonus ref.
- Tuy nhiên nếu chơi thế này sẽ ko có refback, người vào sau chỉ có thể là lỗ. Muốn khắc pục thì team phải hỗ trợ như những người có lãi phải mua thêm vị trí trong matrix để đẩy những người đó lên hoặc những người trên phải quay lại ref cho người cuối cùng. Cái khó là chẳng ai chịu bỏ $ ra để đặt mình vào vị trí cuối khi mà $ đã về ví.Hoặc nếu có 1 người ko DEP sẽ phá hỏng cả team.

Mình rất muốn tạo 1 team chơi matrix bởi cái nhuận nó mang lại là cực kỳ lớn cho cả team. Nhưng ở VN thì quả là khó và cực khó. India có nhiều team chơi matrix và khá hiệu quả. Các mem phải có vốn và tuân thủ nghiêm ngặt luật lệ của team.
Cái này thì quá chuẩn rồi, mấy anh em kỳ cựu thì mới lập team kiểu này được chứ anh em newbie chưa gì đòi rb rồi lấy gì buildteam:D. Bên blog mình còn nói thẳng là không tuyển ref, anh em nào theo thì phải tuân thủ rb của blog nữa là.

quá chuẩn....

kiếm member dần là vừa cậu - thử vài lần xem ai chịu dep thì giữ lại team

Updated.
Happy Easter to everyone celebrating.
It’s a time to relax with friends and family and a time to be thankful for the crucifix and resurrection of Jesus Christ, we wish everyone who is celebrating a wonderful time.

BigBangCyler continues to grow and everything looking positive for our launch this week. Test Launch would commence on Tuesday after the whole celebrating period is over while the actual program launch would be on Wednesday.

Account funding is not enabled. Fund in to secure top positions when the daily sub is opened for purchase. FUND IN FOR TOP SPOT NOW!!
We like to stop here for today.

Happy Sunday, Happy Easter and Happy New Week.

OFFICIAL LAUNCH
(1800h VN ngày 08/04/2015)
Site Matrix Cycle do Mitchell Taylor làm Admin cùng Bonnie Smith . Chương trình đang rất HOT dù còn nhiều tranh luận trên MMG. Site đang Pre-launch còn 7 ngày nữa mới hoạt động.

Tên chương trình
: BIGBANGCYCLER (BBC).

Site bảo mật SSL

Đầu tư tối thiểu $10

Loại Matrix thẳng 2x1 (STRAIGHTLINE 2X1). Mua 1 vị trí (Subpack) 10$ trong 10 ngày thì bật bãi thành 20$.. Mỗi ngày $1 quay vòng bị trừ đi thành 2$ cho đến hết hạn 10 ngày. Re-purchase bắt buộc của site là 25%.

Khi lợi nhuận vòng cycle hết hạn tự động tạo 1 vị trí mới miễn phí (FREE $1 Position In 2nd STAGE 2x1 Company Forced Matrix )

Mỗi ngày cho mua tối đa 50 Subpack

Hoa hồng 10% từ 3 cấp ref (7%, 2%,1%)

Matching Bonuses 5% khi ref hoàn thành 1 cycle.

Chấp nhận cổng thanh toán : Payza,STP,Perfect Money,Bitcoin & Payeer.

Min thanh toán 2$.

Link ref: https://bigbangcycler.com/?ref=omanizen

Hoặc click banner

Nếu bạn mua subpack, bạn hoàn tòan có thể:

Nếu bạn có 1 Cycler Sub Package bạn kiếm $20 !

Nếu bạn có 5 Cycler Sub Packages bạn kiếm $100!

Nếu bạn có 10 Cycler Sub Packages bạn kiếm $200!

Nếu bạn có 15 Cycler Sub Packages bạn kiếm $300!

Nếu bạn có 20 Cycler Sub Packages bạn kiếm $400!

Nếu bạn có 25 Cycler Sub Packages bạn kiếm $500!

Nếu bạn có 50 Cycler Sub Packages bạn kiếm $1000!

Chế độ RB: 80%

Proof: Nợ Mod cho đến khi site chính thức chạy.
đã ref : luongngocthao :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week