Matrix Bigbangcycler - bigbangcycler.com – 1$ cycle nhận 3$, STP, PZ, PM

Status
Not open for further replies.
Nếu vậy scam chắc. Vẫn trả nhưng mình mua 100$ mà 5 ngày mới nhận đc 18$. Vãi. Mua ngay phút đầu tiên.may định mua 500$ thì ăn cám. Đề nghị ko nên quảng cáo những site như thế này để anh em ko mất tiền oan. Chỉ có những ông nào cầm đầu nó mới cho ăn thôi.
Mình cũng định táng 100$ vào,may sao nghĩ lại dep có 50$.Lỗ sặc máu,bên MMG site này đc pr rầm rộ với lại đc phản hồi tốt thế mà vẫn k ăn thua.

Nếu vậy scam chắc. Vẫn trả nhưng mình mua 100$ mà 5 ngày mới nhận đc 18$. Vãi. Mua ngay phút đầu tiên.may định mua 500$ thì ăn cám. Đề nghị ko nên quảng cáo những site như thế này để anh em ko mất tiền oan. Chỉ có những ông nào cầm đầu nó mới cho ăn thôi.
Người ta cũng thấy site ngon cầm về cho ae chơi thôi. Đầu tư là có lúc thắng lúc thua, ngay như bên MMG site này nó cũng rầm rộ lắm chứ đùa j đâu. Còn nếu muốn chắc ăn thì mình tự đi tìm site, tự check thông tin và tự đánh giá theo quan điểm của mình, thắng thua sẽ k kêu đc ai. Góp ý với cậu như vậy. Lucrelab mình dep cũng nhiều tiền, giờ hàng ngày ngồi thu hồi vốn 1 cách nhỏ giọt đây, haizz.

ngay từ đầu bạn nói thì mình đã ko đầu tư rồi. Đằng này quảng cáo ác chiến quá!. mình nói thật phút thứ 2 là mình mua xong 10 SB vậy mà nó trừ mất 7$ giờ mới lấy lại 18$. vãi chưởng. giá mà lỗ 10-20$ còn đỡ tức đằng này lỗ quá nửa. Ngày nó cho có 3.75$ thì ăn gì chứ. sắp hết 10 ngày rồi.
Bạn đầu tư thì phải luôn cân nhắc, mình không thích thái độ lúc được thì tung hê lúc không thì quay qua trách móc đó không phải là tâm thế của người đầu tư. BBC nó vẫn thanh toán đều, lãi trả không như nó quảng cáo nên bản thân mình cũng thất vọng như các bạn thôi.
Mình không quảng cáo và không tuyển ref chỉ là mang site về cập nhật thông tin cho các bạn có thêm kênh thông tin đầu tư, mình còn chưa nhận hết % số tiền của BBC nhưng đã RB cho bạn đủ. Xin vui lòng đừng theo link ref của mình/

CẬP NHẬT.

1. BBC sẽ thực hiện Booster Launch tối nay lúc 23:00. Rút kinh nghiệm lần trước ai có ý định đầu tư tiếp thì trước 10 phút mở site để căn mua adpack để có vị trí tối ưu (chứ không phải đúng 23h do lần trước cũng sớm hơn 5-10 phút).
2. Cho đến thời điểm Booster Launch tối nay, mọi yêu cầu thanh toán sẽ tạm hoãn không thực hiện, tiền sẽ pending sau đó trả lại về Main balance.
3. Về RB: Do min thanh toán của BBC là 2$ trong khi nhiều bạn đầu tư vào bằng cổng BTC, Payeer chưa đủ tiền hoa hồng để cash out ( vì hoa hồng trả tương ứng với cổng bạn đầu tư) cho nên chỉ ai đầu tư trên 30$/mỗi cổng thì mình mới RB.

thằng này lại còn o cho rút tiền nữa chứ, quick update cái ệch j k biết. đầu tư vào lỗ hơn 1 nửa tiền sau 10 ngày, giờ rút nó cũng ếu cho, cay thật

Thong bao la tien trong pm cua admin dang het. No vua de nghi minh exchange sang STP nhung lai muon ex sang PZ. Toi nay se co thong bao chinh thuc. Site dang bao tri.

Cái định mệnh nhà nó, vẫn chưa rút được tiền trong khi nó đang pay có chọn lọc thì phải. Trên MMG proof đến ngày 18.04.2015, vẫn có người rút được trong khi đa số thì không, TK repurchase vẫn không active.:(

Cái định mệnh nhà nó, vẫn chưa rút được tiền trong khi nó đang pay có chọn lọc thì phải. Trên MMG proof đến ngày 18.04.2015, vẫn có người rút được trong khi đa số thì không, TK repurchase vẫn không active.:(
BIG CAM rùi,. đậu xanh !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week