Spotlight bigfreeoffer.com của ai thế ?

Đã thế ta share code lên đây luôn :binhsua12:

Làm admin thì 1 tháng thuê code có bao nhiêu đâu mà củng phải xài chùa rồi lôi ra cãi nhỉ ?

Không phải việc của mình nhưng mình cũng thấy paynet hơi quá đáng.
Cậu có chắc chắn rằng admin site này trộm code của cậu không, hay là phải bỏ tiền ra mua của 1 người cậu từng bán.
Cậu pub site người ta lên thế kia khác nào hại người ta.
Cậu đe dọa kiểu đấy thì người ta vẫn có cách đe dọa các site của cậu hoặc các site đang làm dịch vụ cho cậu.

Đừng cho mình quá cao, để rồi nhận thất bại.

anh hùng đã suất hiện , làm ăn gian dối nhi?:binhsua18:

Không phải việc của mình nhưng mình cũng thấy paynet hơi quá đáng.
Cậu có chắc chắn rằng admin site này trộm code của cậu không, hay là phải bỏ tiền ra mua của 1 người cậu từng bán.
Cậu pub site người ta lên thế kia khác nào hại người ta.
Cậu đe dọa kiểu đấy thì người ta vẫn có cách đe dọa các site của cậu hoặc các site đang làm dịch vụ cho cậu.

Đừng cho mình quá cao, để rồi nhận thất bại.

Cái lầy thì like cho anh sáng nhà ta :binhsua14:

anh hùng bàn phím, bản chất chó má đã lộ, bán code kèm back door :))

Bạn trẻ chủ theard đạo đức nghề nghiệp ko có.... 1 lần mất tín vạn lần mắt tin .. vãi cả back door của chủ theard :binhsua17:

http://www.qsdconsulting.com/bd.php

thử xem có "(code đấy mình biết không có nhiều thứ lắm đâu)" ko :D

Hình như bạn hiểu sai ý mình, mình nói là code của bạn đó mình có xem qua và thấy không nhiều file lắm và việc đọc code để ra con backdoor cũng không đến nỗi phức tạp lắm. Còn cái của bạn đưa ra mình chưa dùng vì mình toàn dùng hàng VN của cu kjmlink hoặc của cu thiện thôi. Thiện tai thiện tai

Nói chuyện ra là thấy ló cái ngu rồi . Bô cái miệng h lộ ra bán code có backdoor :))
1. Không thằng nào dám mua code
2. Có người share free luôn khỏi làm ăn
Dạo này trẻ trâu hơi bị nhiều . Trước khi làm cái gì coi mình có bị thiệt hại hay không . Chưa kiếm được thằng admin site mà thấy hại 2 phần =))

Nói chuyện ra là thấy ló cái ngu rồi . Bô cái miệng h lộ ra bán code có backdoor :))
1. Không thằng nào dám mua code
2. Có người share free luôn khỏi làm ăn
Dạo này trẻ trâu hơi bị nhiều . Trước khi làm cái gì coi mình có bị thiệt hại hay không . Chưa kiếm được thằng admin site mà thấy hại 2 phần =))

thông cảm đi người ta nói giận quá mất khôn mà :))

Đờ mờ cái code quèn, bán rồi lấy tiền lủm giờ lên đây vớ cmn vẫn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week