[ BigGroupPTC Verson2 ] Chiến PTC THẾ HỆ MỚI với nhìu thay đổi - Lợi ích chia đều!

Status
Not open for further replies.

Uknow

Junior
Reactions
183
MR
0.029
Vấn đề ở chỗ " Ref phải click trước ngày nhận Paid 1 ngày hoặc ngay ngày hôm đó. Khi đó hiện Yesterday,... or Today,....
Lưu ý mình k check lại số ngày click nhé, các bạn cũng thông cảm vì nhìu site quá nhìu mjh check từng người 1 thì quá mất thời gian. Cái này hơi bất cập 1 tí là xui cho những bạn click đủ, nhưng bỏ click 1 ngày, mà ngày đó lại là ngày mình check"

Người ta click đầy đủ, tới ngày bạn check thì bận công chuyện gì đó, vậy là ko được chia. Trong khi đó 1 số ng ko click, hay click ko đều đặn trúng ngày đó thì lại được chia. Gặp 2,3 lần như vậy, bảo đảm mem sẽ bỏ đi hết. Vài lời góp ý với bạn, dẫu sao ý kiến thành lập group của bạn là rất tốt cho mọi người.

Last edited by a moderator:
Vấn đề ở chỗ " Ref phải click trước ngày nhận Paid 1 ngày hoặc ngay ngày hôm đó. Khi đó hiện Yesterday,... or Today,....
Lưu ý mình k check lại số ngày click nhé, các bạn cũng thông cảm vì nhìu site quá nhìu mjh check từng người 1 thì quá mất thời gian. Cái này hơi bất cập 1 tí là xui cho những bạn click đủ, nhưng bỏ click 1 ngày, mà ngày đó lại là ngày mình check"
Mình nói z để yêu cầu click đều, mjh vẫn check lại đối vs Mem mới, còn Mem đã gắn bó vs Group lâu dài thì mjh có thể bỏ quá.!
Mình cũng cứ vào số $ click đc chứ, vì mjh bấm sắp theo thứ tự rùi check mà:D
cái này mjh phải check 1 lần 1 còn rb yêu cầu mới check nên thuận tiện hơn rất nhìu, cái này mjh suy nghĩ và tính toán rất nhìu rùi:D

squall

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
Qua mấy ngày để ý thấy 3 thằng nhà PDH phải kick tầm sau 5 giờ chiều thì mới đủ. Trước đó dường như nó chưa cập nhật đủ trang kick nên được rất ít, mọi người ban ngày kick một lần đến tối kick lại lần nữa cho chắc, khỏi phải bỏ sót.

chuthiennghia

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác nào có cái add cheat trị thằng này ko giúp mình với.

hoainhan2001

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
chuyển nhà phải chuyển hộ khẩu theo luôn chứ, những thành viên cũ của group đã có tên trong danh sách có cần báo danh lại ở nhà mới không??!!
up phụ vài phát cho lên top nào!

Reactions
934
MR
0.004
fđã reg thêm: platformbux, kanbux, rpbux, puritybux, termbux, xtreme-ptc, mozillabux, buxsurf, omega-bux, icorebux, phd-bux, bux2013, bucks4shares, onlineincomebux

Last edited by a moderator:
k phải tớ nói bậy tớ check thấy thôi! Có thể site đó cậu chưa add vào tool, cũng có thể cậu k click đc site đó:D, nhug đó hôm qua, hôm nay thấy có click :D
mình reg hết các site và cắm auto
bạn nói kỳ vậy :binhsua53:
cần show lên luôn cái auto luôn ko

- - - Updated - - -

Mấy cậu k cần báo cáo j hết, cứ đúng như yêu cầu của mình. khi pay đc có $ thôi:D.

k phải tớ nói bậy tớ check thấy thôi! Có thể site đó cậu chưa add vào tool, cũng có thể cậu k click đc site đó:D, nhug đó hôm qua, hôm nay thấy có click :D
đang chạy auto thôi mấy bữa nay chưa biết cách dùng auto nên nó ko chạy được
giờ đang chạy đây nè vào sao lợi ích ít hơn vào trước :binhsua50:
từ từ mà lên active menber thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member