[ BigGroupPTC Verson2 ] Chiến PTC THẾ HỆ MỚI với nhìu thay đổi - Lợi ích chia đều!

Status
Not open for further replies.
có khoản nghỉ phép tết ko bác chủ, cuối năm rồi cặm cụi chạy đông chạy tây, dọn dẹp biếu xén từa lưa hạt dưa, ko còn thời gian ngồi vào máy tính nữa:binhsua46:

Tớ cũng đjh xin nghĩ phép đây :)), nhưng mà rảnh nên cũng làm như bjh thg z.
Ae tham gia cứ nghĩ thoải mái, qua Tết chiến lại nhé, còn ai rảnh cứ chơi bjh thg.
Danh sách vẫn giứ nguyên.:binhsua02:
có khoản nghỉ phép tết ko bác chủ, cuối năm rồi cặm cụi chạy đông chạy tây, dọn dẹp biếu xén từa lưa hạt dưa, ko còn thời gian ngồi vào máy tính nữa:binhsua46:

AE tham gia thì lưu Bookmark topic Group lại nhé! :m191:
H cái Box này loạn hết rùi:binhsua141::binhsua85::binhsua141:

k nhé, cậu liệt kê k cần thiết mjh tự check,
Do site cập nhật hàng ngày, nên tham gia thì phải Reg site mới của Group, nếu k như z, cậu sẽ k nhận đc $ chia do Group mjh k giống như 1 topic tuyển Ref
Đây là hợp tác ae cùng chí hg chiến lâu dài.
đã ref
ID: wondercare
LR: U1128913
PP: [email protected]

có cần liệt kê các site ref không bạn

k nhé, cậu liệt kê k cần thiết mjh tự check,
Do site cập nhật hàng ngày, nên tham gia thì phải Reg site mới của Group, nếu k như z, cậu sẽ k nhận đc $ chia do Group mjh k giống như 1 topic tuyển Ref
Đây là hợp tác ae cùng chí hg chiến lâu dài.

thế tức là mình phải ref tất cả các site trong Group ah, có 1 số site mình ref cho người khác mất rồi, thế có thể đăng ký nick khác chơi được không

Ý mjh nói là Site mới hàng ngày
Còn site có rùi, cậu có thể Reg hoặc k tùy:D, mà nên Reg lại để nhận đc lợi ích cao hơn:binhsua02:
thế tức là mình phải ref tất cả các site trong Group ah, có 1 số site mình ref cho người khác mất rồi, thế có thể đăng ký nick khác chơi được không

inbox mình cái pass vào xem :binhsua06:
PS: cái chữ X trước tên trên list danh sách men là gì vậy

Ý mjh nói là Site mới hàng ngày
Còn site có rùi, cậu có thể Reg hoặc k tùy:D, mà nên Reg lại để nhận đc lợi ích cao hơn:binhsua02:

hi hi, ad site mới thì tất nhiên rồi:binhsua07:. Thế tạo nick mới thì mình có cần đổi IP với trình duyệt không bạn

Xóa cookies rùi rs modem, có dãy IP khác rùi Reg lại
Mấy vấn đề đơn giản nên tự tìm hỉu!:binhsua04:
hi hi, ad site mới thì tất nhiên rồi:binhsua07:. Thế tạo nick mới thì mình có cần đổi IP với trình duyệt không bạn

+ username: winclick
+ LR: U8888578
+ PP: [email protected]

newbie mới chơi ptc, mong đc hỗ trợ :binhsua10:

Edit thêm là site KEOBUX với PLANETBUX thì ref là winclick1 nhé :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Mọi người nên đọc hg đi của mjh ở #1 nhưng cái đó để sau nhé!
h ô tô cũ cung sắp hết hạn, mọi người nên mua bản Full e-a-s-y tuy còn thíu, nhưng sài ok, đk mjh để mua giá rẻ hơn 0.3$ + KM nữa.
Chia $ 3 site rùi đấy
Tuy nhiên 2 site kía ít quá nên lưu lại nếu Pay đc lần kế chia lun.
Proof--> Xem trực típ ở Site nhé, úp lên rùi! 9 xác tuyệt đối.

PS: MEM MỚI CHỜ 3 NGÀY TEST NHÉ, SAU ĐÓ MỚI VÀO DANH SÁCH:binhsua12:

Vừa Pay đc site Buxplatinum Proof:

Hiện tai PZ mjh có 9,16$ (úp đc 2 hoặc 3 site lên gói 2)
Đợi qua Tết ae quay lại đầy đủ tiến hành Upgard 1 số site sau đó rửa qua LR hoặc PP.

PS: ai đk mua ô tô thì nên đk nhanh nha, hết ngày mai là dừng.
Tơ k mua giúp để đc giá rẻ nữa. Tham gia tự xử à.!

mình thấy mục site chiến mới có site mới, nhưng hôm sau vào lại thì o thấy nữa, sang bên scam xem thì không thấy trang bị mất đấy, thế trang ý có còn chơi không

Chắc có mỗi 1 site thôi, do site đó mjh nhờ bạn quản lí kia post thử thôi, chắc ngay lúc bạn thấy nên đk lun chớ j:binhsua02:
mình thấy mục site chiến mới có site mới, nhưng hôm sau vào lại thì o thấy nữa, sang bên scam xem thì không thấy trang bị mất đấy, thế trang ý có còn chơi không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week