Bigpondbux-tuyỂn ref bn ĐẾn 0.06$ khi ref và click ads. Rb 200-300%

da ref cho ban:

Username vuthanh0708
Registered Today, 15:24
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

PP: [email protected]

da ref cho ban:

Username vuthanh0708
Registered Today, 15:24
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

Ủng hộ mình à:).Tks bạn.Còn ai ref 15h22 chưa báo danh nhỉ?

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Mấy trang kia RB hết chưa bạn ơi.
Chưa bạn nhé.Chờ các bạn khác báo danh mình cập nhật rùi gửi 1 lượt mà.Mai tớ sẽ gửi trc cho các bạn đã cập nhật thông tin.Bạn chiến site này nhé.Mai tớ gửi luôn rb 2site kia và 0.07$ site này nhé.À thằng earn-pound cũng nghỉ nhé.Hiz.Bạn vao 4rum cập nhật giùm mình.Thân

Lên nào:binhsua157:

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

Username nhatkiem
Registered Today, 15:22
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 15:38
Last login Not available

Hóa ra là bạn ủng hộ mình à?Nãy giờ thấy ref mà k thấy đâu.Hii,Tks ban!Tối hoặc mai click hết ads để nhận bn nhé bạn.Thân!

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

Đã ó 13 ref ủng hộ.Đã có ds các bạn có thể xem nhé.Lên nào.Minh đi ăn cơm ai ủng hộ để lại thông tin nhé.Ae nào ngang qua đá thớt lên giùm ha.Tks all!

ko có chi :D

Hihi.Thỉnh thoảg lại vào k có chi thay up cho tớ nhé:).Lên nào!

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

bnbnbn
Cho ai chưa chiến nhé.

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

Up cho buổi chiều may mắn nhé!:binhsua83:Up cho buổi chiều may mắn nhé!:binhsua83:

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

Cho mem chiều nào!

Đã ref
Username kiemtien2907
Registered Today, 15:10
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

AP:[email protected]
Bạn ơi bạn nhận bn+rb qua AP hả?Ok bạn.Bạn nhận theo hình thức nào?100 hay 200 clicks?
100 click nhé chủ thớt

Ok pạn!Hợp tác lâu dài uy tín k fải lo lắng gì pạn nhé.Lên nào!

---------- Post added at 02:26 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

Up page mơi may mắn nào:binhsua83:

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:26 PM ----------

Lên nào.Ai chưa tham gia vào ủng hộ mình nhé

Your details
Username synz
Registered Today, 17:55
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

đã reg
tí tối click

ko có chi :D
Ko ngờ lại gặp nhất kiếm ở đây nhể :D

Site này lúc mới ra mình cứ tưởng nó là phường bán cam chứ ^^, thằng ẹc min còn dốt tiếng anh nữa kề (pound -> pond) ;). Không nờ nó lại ngon nhể :D. Mình cũng ko tin site này lắm, nhưng thôi cái đó chủ thớt lo là đc rùi, chắc chủ thớt đã suy tính kĩ lưỡng lắm. Mình cứ ủng hộ ^^.

Your details
Username perfwill
Registered Today, 18:03
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

Site này lúc mới ra mình cứ tưởng nó là phường bán cam chứ ^^, thằng ẹc min còn dốt tiếng anh nữa kề (pound -> pond) ;). Không nờ nó lại ngon nhể :D. Mình cũng ko tin site này lắm, nhưng thôi cái đó chủ thớt lo là đc rùi, chắc chủ thớt đã suy tính kĩ lưỡng lắm. Mình cứ ủng hộ ^^.
mất mát lớn wa. Nên làm kiếm lại chút. Mới thi đậu anh văn a3 cao nhất ở trường tưởng may mắn. Ai dè...:D

Tks cậu ủng hộ.Tớ cũng thấy hơi khó hiểu nó.Chưa bít như thế nào cả.Để xem thế nào đã.Hay nó định làm quả lớn nhỉ:)

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Đã reg:

ID: teavivian
^^! lại đc bạn ủng hộ rùi.Cập nhật cho mình cái ngày giờ nhé!Mong hợp tác lâu dài:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week