[Bình chọn] Áo cho Forum

Status
Not open for further replies.
Mẫu 9 chỉnh sửa để đẹp hơn thui .. tất cả chỉ vì áo 4rum đẹp nhất mà :D
sửa mình không ý kiến,có thể đem ra vote nhưng không nên cho vô 10 mẫu vote nhận giải bên trên,như vậy là không công bằng với người khác,nếu 10 người cùng sửa như vậy rồi đem lên vote tiếp tranh giải thì bạn nghĩ nó sẽ ntn :D

mẫu 2 và mẫu 6

Mẫu 4

thích kiểu này cả vải lẫn fond hai bên tay áo , bỏ hết mặt chữ giữa áo và thay vào đó là cái logo của 4r thì đẹp , em xin được đặt áo này

Các bác ủng hộ em nhé :D
ủng hộ luôn, đẹp gần nhất trong các loại, mấy cái kia trắng mà nhu nhơ quá :oops: vote 9 đi anh em. logo good nhất rồi.
cơ bản đen trắng chứ mấy màu xanh đỏ vang có phải ai cũng mặc đâu:D

Nếu mẫu 6 mà được giải thì nên chỉnh sửa lại. Bỏ cái logo màu vào sau lưng và thay cái chữ màu MMO4ME đằng trước bằng logo luôn như mẫu 2 thì được.
Logo 4rum là cái tổng quát, nói lên tất cả mà ko có thí ko hợp tình hợp lý cho lắm.:D:D

Nếu mẫu 6 mà được giải thì nên chỉnh sửa lại. Bỏ cái logo màu vào sau lưng và thay cái chữ màu MMO4ME đằng trước bằng logo luôn như mẫu 2 thì được.
Logo 4rum là cái tổng quát, nói lên tất cả mà ko có thí ko hợp tình hợp lý cho lắm.:D:D
Sau khi trao giải, áo được chọn, sẽ phải edit lại 1 đợt nữa :)

nếu may mắn được chọn mình nhất định thu thập ý kiến mọi người và edit lai cái logo mmo đặc trưng của mmo :D

chủ yếu là cái logo của diễn đàn phải có. vì nó thể hiện linh hồn và chủ quyền của diễn đàn chúng ta.
đó là tiêu chí.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week