[Bình Chọn] Áo đợt 2 để chốt mẫu áo cho forum

Status
Not open for further replies.
Tỉ lệ hiện tại là mẫu 1 : 10 like mẫu 2 : 12 like xem ra khong chênh lệch là bao nhiêu, và có nhiều ý kiến góp ý nên bỏ chữ make money online ở cánh tay đối với mẫu 2 cậu @BacGiangIT nên ghi nhận lại vấn đề này và nên sửa đổi lại một chút cho hợp lý nhé cậu :)

1: tại sao k phải màu trắng
2: tại sao k phải t-shirt. Có thể thiết kế hai loại cổ và khoét để tùy ae lựa chọn mà, đâu phải làm 1-2 cái mà sợ :D

vote mẫu 2, nếu được xin bõ chữ ở cánh tay áo sẽ đỡ rối mắt

Chuẩn rồi đó bác. Chắc là thuận tình ủng hộ rồi đó. Cơ mà góp ý thêm chút xíu nữa là cái logo đằng sau kéo xuống tí nữa đi bác. Hóng topic đăng ký thôi.:):)
Điểm lại thì đã sửa 21 lần rồi bác ạ nhưng chỉ up được lên đây vài kiểu.
Sau các kiểu màu mè thì chốt lại đúng 1 kiểu đơn giản nhất.

Điểm lại thì đã sửa 21 lần rồi bác ạ nhưng chỉ up được lên đây vài kiểu.
Sau các kiểu màu mè thì chốt lại đúng 1 kiểu đơn giản nhất.
Vâng bác, chắc đa số anh em ai cũng thích đơn giản :D:D. Bác kéo cái logo đằng sau xuống ngang với cái chữ Make Money Online ở mẫu 1là nhìn nó tương xứng & đẹp rồi đó bác.

Vote mẫu 2

Mình mmo chỉ là nghề tay trái
Áo đây là đồng phục forum
Chứ ko phải như 1 số công ty đồng phục có tính chất quảng cáo

Mình mặc 1 cho đẹp , và 2 là nếu ra ngoài nếu anh em mmo nhận ra nhau thì càng vui

Mmo càng lắm mem chơi càng vơi bát cơm nên ko cần nặng về cái chữ make money online để quảng cáo

Mặc cái áo cho đẹp mà cứ gặp bạn bè cứ hỏi " kiếm tiền online " thế nào thế mày ? Ko chỉ thì bảo keo kiệt ? Mà chỉ thì thật sự không có thời gian

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week