Event Bình chọn Logo mới cho Forum

Logo nào bạn thích nhất?

• Logo 1

Votes: 77 17.5%
  • Logo 2

Votes: 333 75.9%
  • Logo 3

Votes: 29 6.6%

• Total voters
    439
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
  • Logo bạn thích nhất: Số 2
  • Lời nhận xét về ý nghĩa của Logo bạn chọn: Đơn giản dễ nhìn, dễ nhận biết.
  • Dự đoán có bao nhiêu người chọn giống bạn: 2490

Logo thích nhất: thứ 2 nhé Shin..
Đẹp, ý nghĩa, nhìn vào là biết diễn dàn MMO rồi.. hì
Dự đoán 298

vote 2 nầu nhìn logo 2 máu hơn cả!!! :D dự là sẽ có khoảng 600 người chọn

Theo Mình Thấy:
với 1 forum kiếm tiền thì mục đích lớn nhất là kiếm ra được ra tiền mà mục đích lớn nhất của việc kiếm tiền lại chính là mua được sự tự do cho bản thân con người.
Ở đây
+ Màu Đỏ sẽ tượng trưng cho quyền lực và sức mạnh của đồng tiền nó sẽ giải phóng con người khỏi những gò bó trong cuộc sống ( khi bạn có tiền bạn có thể làm những việc bạn thích tuy ko phải là tất cả nhưng là hầu hết những chuyện đó).

+ Màu Lục sẽ đại diện cho tuổi trẻ, niềm hy vọng và tương lai nó sẽ thúc đẩy chúng ta kiếm tiền mà khi mọi người kiếm tiền vô hình sẽ tạo lên một vòng tuần hoàn đẩy xã hội nói chunh và giời MMO nói riêng ngày càng phát triển và thịnh vượng.
+ Và cuối cùng là Màu Xanh Dương kết hợp với kí hiệu đồng tiền ở đây thể hiện cho niềm tin, sự đam mê với công việc chỉ có đam mê thì bạn mới có thể kiếm được tiền và rất rất nhiều tiền!!!

đâu và 1 vài ngu ý của mình mong các bạn đừng cười!!! :D

Last edited:
Mình xin vote cho cái logo thứ 2.Anh em ai trong forum đều có ý tưởng là tham gia kiếm tiền cả :v
Để màu sắc và logo $ đều hợp lý !
Tới 2345 bạn đồng ý với tôi !

số 3 nhìn lạ hơn số 2 , số 2 hơi tầm thường , với mình ko nhất thiết phải có biểu tượng $ mới là mmo ( chắc khác ý kiến số đông :D )

logo 3 mang hình đầu người , ý nghĩa : mmo đã đi vào thực tế , ko ảo tưởng , người trên thế giới đều có thể kiếm dc tiền trên mạng nếu họ tham gia !

Dự đoán giống tui : 198

• Logo thích nhất : 02
  • Nhận xét về ý nghĩa : Về màu sắc :
    M - Make : Màu đỏ - Đại diện cho sự nhiệt huyết (Làm việc phải nhiệt huyết yêu nghề)
    M - Money : Màu xanh lá - Đại diện cho trí tuệ, trí óc (Kiếm tiền bằng trí óc, trí tuệ)
    O - Online : Màu xanh dương với $ cách điệu bên trong - Đại diện cho sự hòa bình và hữu nghị (Kiếm tiền trong sự hòa bình, tôn trọng lẫn nhau)
    4ME- For Me : Màu trắng - Giản dị- Hòa bình
    Ngoài ra còn có thêm icon biểu tượng cho công nghệ đó là con trỏ chuột.
    Tóm lại : Đây là một diễn đàn kiếm tiền online, có những con người say sưa, nhiệt huyết với công nghệ. Và luôn mong muốn công việc của mình được diễn ra trong hòa bình, hợp tác cùng có lợi .
  • Dự đoán có bao nhiêu người chọn giống bạn : 283

Riêng về mặt cảm nhận chủ quan của bản thân thì logo 3 đẹp nhất, nhìn cảm tình , có tính cộng đồng kết nối , màu sắc dễ chịu
logo 1 đơn giản và không có ý nghĩa nhiều lắm
logo 2 thì khá ổn về thiết kế cả truyền tải nội dung nhưng nhìn nó hơi thực dụng một chút, cộng với cả hơi cứng ,cảm giác tiền bạc lạnh lùng :D

vote cho logo 3

không rõ là kết quả sẽ chọn theo số đông hay sao, nếu vậy là logo 2 được chọn rồi nên khỏi dự đoán :D

số 1 giống webtretho quá, số 3 ná ná đoàn tncs hcm, hoặc 1 diễn đàn về tình nguyện, số 2 khá ổn, thôi thì nói "V" vậy.

Logo thích nhất: 2
Ý nghĩa: Biểu biểu chuột và $ nó phù hợp với MMO
Số người dự đoán giống bạn: 6000 thánh thích

Last edited:
Vote cái 2!

Có biểu tượng $ đúng chất kiếm tiền :D

Số người dự đoán giống bạn: 239

vote cái logo 2 .

theo mình đoán ý tưởng logo : hướng dẫn-kết nối - chia sẻ- cùng nhau kiếm tiền
số người dự đoán trùng : 110

Last edited:
Status