Suggest Bình chọn ngân hàng được dùng nhiều trong MMO 2014

Bạn sử dụng Bank nào khi tham gia MMO

• ACB

• VIETCOMBANK

• ĐÔNG Á

• TECHCOMBANK

• SACOMBANK

• EXIMBANK

• VIETINBANK

• TPBANK

• BIDV

• NHỮNG BANK KHÁC

Results are only viewable after voting.
Mà mình newbie nên không đuoc vote hả , thấy bảng vote bị đen thui

Việc bình chọn này vi phạm thông tư 47 rồi mod ơi. Nếu bị report thì dễ bị chuyển động 24h vào cuộc lắm nhé. Làm topic chẳng đem lại lợi lộc gì cho thím mà đem lại rắc rối cho website.
Lên google search thông tư 47 nha thím (bộ công thương mới ban hành đó).
mình tưởng cái đấy quy định về thương mại điện tử chứ diễn đàn thì liên quan j ahr bạn!
Hay h việc bình chọn cho các doanh nghiêp cũng không được à!

VCB,,,,,,,ACB

VCB bố đời, giống Viettel vậy, đông nên nguy hiểm

:( Lúc trước Heo bình chọn ACB là ngân hàng tốt nhất Việt Nam
:confused: Giờ cho Heo xóa nhé--- Bình chọn cho ngân hàng khác
Lý do: ACB phân biệt chủng tộc

:confused: Cuối năm--- ACB có tặng lịch block cho khách hàng--- ngoài những người gửi sở tiết kiệm thì có hình thức ai đăng ký lịch online thì được tặng lun

:mad: hẹn từ ngày 12-20/12 thì ra chi nhánh phòng giao dịch ACB nơi đăng ký để nhận lich5
:confused: Vào trong ngân hàng hỏi lịch thì em tiếp tân báo là ko có lịch chưa về
:confused: Thế mà mấy ông có sổ tiết kiệm vào thì nó đưa lịch ra
:mad: Gặp ai chứ gặp Heo là chửi thẳng vào mặt bọn phòng giao dịch ngay và lun--- Tại sao có sự đối xứ thiếu công bằng vậy
:) Nó nghe xong ríu rít nói đợi 1 tí em vào lấy cho anh
:mad: Mày tặng thì tao treo--- quảng cáo cho ngân hàng của mày---
:mad: Mày phân biệt thế đến khi bố giàu bố đếch thèm gửi tiền tiết kiệm vào ngân hàng mày nhé

o_O ACB-- ngân hàng cho kẻ giàu--- slogan mới

ACB kết nhất cái nó hoạt động cả T7 CN, phí chuyển khoản hơi cao. VCB ok

:DVTB gét nhất là khoản nạp tiền vào bank, phải 1 buổi mới nhận được
Thì ra chổ nào cũng vậy sao. chả có ngân hàng nào có quy trình nạp tiền lâu như vậy . :(. Không hiểu ban quản trị, họ đang nghĩ gì.

mình tưởng cái đấy quy định về thương mại điện tử chứ diễn đàn thì liên quan j ahr bạn!
Hay h việc bình chọn cho các doanh nghiêp cũng không được à!

Mình thì mình thích làm gì thì làm, thích troll thích bầu, thích chọn gì thì chọn. Nhưng mà chọn như thế này có ích không? có đem lại cho mình đồng tiền bát gạo, có đem lại 500 đồng mua cốc trà đá không. Trong khi mấy ông quản lý họ không có tính hài hước giống mình, họ không thích đùa. Khi đẹp trời ko sao họ không nói gì cả, khi có chuyện họ mo ra đủ điều mình ko hề ngờ tới được.
Nhưng thử nghĩ xem, kết quả này nó xuất hiện trên internet, google search ra 1 cái là thấy làm người khác họ ngộ nhận đó là 1 kết quả thật được cơ quan có thẩm quyền chấp nhận. Đơn vị không được bầu chọn họ cảm thấy uất ức, họ yêu cầu bảo lưu cái của nợ này lại và kiện lên bộ TT-TT, cục quản lý thương mại, cục quản lý cạnh tranh thương mại... thì có phải mệt chuyện cho admin không?
Bởi vì luật đã có, thông tư đã ra đời rồi. Thà không biết thì thôi, còn biết rồi mà vẫn cố tình làm sai thì thiệt là không nên. Và càng không nên dính vào khi nó không hề đem lại lợi nhuận cho mình.
Mọi người đừng so sánh rằng. Tại sao thằng cha kia cứ đi ngược chiều , vượt đèn đỏ mãi mà công an không phạt nó để mình cũng phải làm theo thằng cha kia.

Nói vậy thôi chứ ai thích làm gì thì làm. Mình chỉ thấy mấy bạn chơi dai, chơi dại rồi đổ trách nhiệm cho người khác hứng lấy. Tội nghiệt.

Mình thì mình thích làm gì thì làm, thích troll thích bầu, thích chọn gì thì chọn. Nhưng mà chọn như thế này có ích không? có đem lại cho mình đồng tiền bát gạo, có đem lại 500 đồng mua cốc trà đá không. Trong khi mấy ông quản lý họ không có tính hài hước giống mình, họ không thích đùa. Khi đẹp trời ko sao họ không nói gì cả, khi có chuyện họ mo ra đủ điều mình ko hề ngờ tới được.
Nhưng thử nghĩ xem, kết quả này nó xuất hiện trên internet, google search ra 1 cái là thấy làm người khác họ ngộ nhận đó là 1 kết quả thật được cơ quan có thẩm quyền chấp nhận. Đơn vị không được bầu chọn họ cảm thấy uất ức, họ yêu cầu bảo lưu cái của nợ này lại và kiện lên bộ TT-TT, cục quản lý thương mại, cục quản lý cạnh tranh thương mại... thì có phải mệt chuyện cho admin không?
Bởi vì luật đã có, thông tư đã ra đời rồi. Thà không biết thì thôi, còn biết rồi mà vẫn cố tình làm sai thì thiệt là không nên. Và càng không nên dính vào khi nó không hề đem lại lợi nhuận cho mình.
Mọi người đừng so sánh rằng. Tại sao thằng cha kia cứ đi ngược chiều , vượt đèn đỏ mãi mà công an không phạt nó để mình cũng phải làm theo thằng cha kia.

Nói vậy thôi chứ ai thích làm gì thì làm. Mình chỉ thấy mấy bạn chơi dai, chơi dại rồi đổ trách nhiệm cho người khác hứng lấy. Tội nghiệt.
uh! đã biết! tức là mình chỉ hỏi là cậu căn cứ vào chỗ nào mà bảo cái vụ bình chọn này có khả năng ảnh hưởng đến diễn đàn thôi!

uh! đã biết! tức là mình chỉ hỏi là cậu căn cứ vào chỗ nào mà bảo cái vụ bình chọn này có khả năng ảnh hưởng đến diễn đàn thôi!
Cái thông tư 47 nó có 2 điều bổ sung thay cho thông tư gì gì đó trước năm 2013 không có. Phần thứ 2 nó dành nguyên cả trang nói về việc tạo ra các trang poll, lập poll doanh nghiệp đó bạn.
Trong đó có phần nói về box mua bán ở mỗi diễn đàn với đủ thứ lằng nhằng. Vãi lắm bạn ơi, đọc xong nản ko muốn làm đăng tin bán hàng luôn.
Bạn search 1 vòng google với nội dung thông tư 47 về thương mại điện tử có hiệu lực năm 2015 là ra.
Sau khi bộ TT-TT trảm hàng loạt website thì họ đã ra thông tư này đây. Hic hic

Cái thông tư 47 nó có 2 điều bổ sung thay cho thông tư gì gì đó trước năm 2013 không có. Phần thứ 2 nó dành nguyên cả trang nói về việc tạo ra các trang poll, lập poll doanh nghiệp đó bạn.
Trong đó có phần nói về box mua bán ở mỗi diễn đàn với đủ thứ lằng nhằng. Vãi lắm bạn ơi, đọc xong nản ko muốn làm đăng tin bán hàng luôn.
Bạn search 1 vòng google với nội dung thông tư 47 về thương mại điện tử có hiệu lực năm 2015 là ra.
Sau khi bộ TT-TT trảm hàng loạt website thì họ đã ra thông tư này đây. Hic hic
hic! vừa đọc xong công nhận vl thật! kiểu này chắc phải đề nghị cho forum bay sang mỹ chứ làm đúng cái thông tư đấy thì còn éo j là forum - chỗ bàn và luận nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom