Event Bình chọn PTC Gugubux.com và PTC Thbux.com ai được mến mộ hơn

Gugubux & Thbux

• Total voters
    61
Đã vote cho Gugu vì những lí do sau:

1. Chủ thớt là Gugu
2. Hình như TH "mượn" banner của Gugu
------------------
2 site đều giống nhau trừ 2 lí do trên:
- Không chơi ptc → không chơi trang nào cả =))
- Spam giống nhau
- ......

Bạn thích trang nào : Thbux
Lý do : có những thứ ko thể giải thích được tại sao và đây là 1 trong những trường hợp ấy :))

thích Thbux hơn vì ổn định hơn=)) với lại có 4 proof:-"
gugubux thì lúc trước thăng trầm bất ổn, sắp rút tiền...nếu không scam thì 2 bác như nhau:binhsua116:

gugubux hiện tại là 1 site việt nam tốt nhất từ trước đến giờ bởi vì rất đơn giản nhìn số $ mà admin gugubux đã trả cho các thành viên từ trước đến giờ chưa có site buxhost việt nam nào qua mặt,có thể nói là 1 site buxhost việt nam tốt nhất cho đến bây giờ,thật lòng dành cho gugubux,có thể tpbux sắp tới là gugubux 2 cũng có :)

=)) sang nào ngủ dậy cũng vô mmo được cười xả láng

ai dè các quý vị đại biểu yêu quý guugbux vậy

cám ơn nha

phần thưởng mình sẽ xem xét rồi pay liền tay ;))

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

Tổng kết của gugubux

Thank tất cả các bạn đã ủng hộ gugubux . guugbux xin hứa sẽ scam tất cả các bạn trong nay mai nhưng chắc chắn không phải ngày hôm nay

và đây là quan trọng nhất . đối với thành viên của gugubux

Giải nhất thì mình chả biết trao cho ai đành chia tất cả các giải vậy

Phần thưởng 5$ dành cho các thành viên sau

- reddevils235
- mrseven171
- onlinekt
- quyqua8x riêng chú này comen hay bonus hẳn 6$

Vẫn còn được bình chọn à.
Vote Gugubux
Lý do:
Trong 2 ông có lẽ "bệnh" nhất là ông Gugu, ngay cái tên Gugu đã thấy "bệnh" rồi.
Bệnh là gì?
Bệnh là một từ vừa mang nghĩa là danh từ vừa mạng nghĩa là tính từ.
Danh từ: chỉ một căn bệnh, một loại bệnh nào đó, bệnh của ông Gugu ở đây là thừa vitamin, vì ông có sẵn mấy tấn cam đang chờ anh em, chính vì thế ông spam vô đối trên chatbox, và có những câu nói rất pro chả giống ai, thích kiểu thánh thức sẽ scam trong tương lai, bực vì không biết bao giờ ông scam.
Tính từ: chỉ một thể trạng của con người. Theo trên vì ông thừa vitamin nên tình trạng phát tác của ông sẽ là: hơi hâm hâm, suy nghĩ kỳ cục (Chính vì thế ông đặt cái tên gugu), "thần kinh" thiếu ổn định, vì thế chơi với ông này anh em phải cẩn thận.

Tại sao thích chơi với người bị "bệnh" nặng!: Đứng ở góc độ người bán thuốc, sẽ bán được nhiều tiền thuốc hơn với người bệnh nặng.

Còn lại tất cả các bạn đã bình chọn cho gugubux tại topic này tính từ bài viết này trở lên mình sẽ bonus mỗi bạn 1$ cảm ơn lòng mến mộ của các bạn đối với Gugubux

Các bạn pm pp vào tài khoản inbox nha

Xin thân chành cảm ơn các bạn . hi vọng các bạn sẽ được mùa cam bội thu
Thân!
Gugubux support

vote cho a thbux
lý do: chả biết sao lại thik? àh nó có tiếng việt nên dễ đọc dễ ngâm cứu dễ hiểu nhưng ko biết có dễ scam hay squyt' j` ko? nhưng dù sao người việt cũng nên ủng hộ hàng việt mà ( hình như cả 2 ông đều là hàng việt :)) )
để lại pp luôn cho bác bn nếu đc : [email protected] :))

chơi event cái nào

site gùgùbux ra đời có vẻ đc nhiều người quan tâm mến mộ gớm , còn thbux ko biết có phải thanhhóabux :D ko nữa dường như ít tên tuổi hơn
site buxhost nào ra đời mà cuối cùng chẳng bán cam , lâu hay muộn thôi , nếu ko phải dòng nhà buxhostgroup thì cũng ko tạo đc nhiều niềm tin lắm , b.giờ hàng giả nhiều lắm , nếu có đăng ký công ty thì chẳng làm ăn đc gì bán cam vẫn bán thôi
nếu gùgùux có 1 ông Admin nhiệt tình với mem việt và ko bao giờ bán cam cho người việt ăn chắc đáng để người việt nam lựa chọn và tin tưởng , gù gù bux nên có kiểu thanh toán qua LR đi , chứ PP mà ông đòi lại có mà mem móm hết , VN ta đc cái là cheat lắm :D nên các admin VN sợ nhỉ
hôm nọ ông gù gù bux có cho tôi 1.70$ cảm ơn ông nhá , cuối cùng cũng tệch lô , voite cho gùgùbux 1 phiếu và điều cuối cùng muốn nói với ông gù gù bux là trên đời luôn có luật bù trừ đấy lấy đc của người ta cái này thì mình sẽ mất cái kia , nên ông làm ăn với site với mem VN như thế nào cho phải là đc rồi , lợi nhuận đc cả 2 , 1 là admin gugubux 2 là mem click site gugubux

chơi event cái nào

site gùgùbux ra đời có vẻ đc nhiều người quan tâm mến mộ gớm , còn thbux ko biết có phải thanhhóabux :D ko nữa dường như ít tên tuổi hơn
site buxhost nào ra đời mà cuối cùng chẳng bán cam , lâu hay muộn thôi , nếu ko phải dòng nhà buxhostgroup thì cũng ko tạo đc nhiều niềm tin lắm , b.giờ hàng giả nhiều lắm , nếu có đăng ký công ty thì chẳng làm ăn đc gì bán cam vẫn bán thôi
nếu gùgùux có 1 ông Admin nhiệt tình với mem việt và ko bao giờ bán cam cho người việt ăn chắc đáng để người việt nam lựa chọn và tin tưởng , gù gù bux nên có kiểu thanh toán qua LR đi , chứ PP mà ông đòi lại có mà mem móm hết , VN ta đc cái là cheat lắm :D nên các admin VN sợ nhỉ
hôm nọ ông gù gù bux có cho tôi 1.70$ cảm ơn ông nhá , cuối cùng cũng tệch lô , voite cho gùgùbux 1 phiếu và điều cuối cùng muốn nói với ông gù gù bux là trên đời luôn có luật bù trừ đấy lấy đc của người ta cái này thì mình sẽ mất cái kia , nên ông làm ăn với site với mem VN như thế nào cho phải là đc rồi , lợi nhuận đc cả 2 , 1 là admin gugubux 2 là mem click site gugubux

Cậu nói câu nào cũng có lợi cho member ;))

ai bảo gugu ko scam

chuyện tất yếu nay mai thôi

đề nghị các member việt nam

không nên đầu tư

chơi event cái nào

Cậu nói câu nào cũng có lợi cho member ;))

ai bảo gugu ko scam

chuyện tất yếu nay mai thôi

đề nghị các member việt nam

không nên đầu tư

chỉ nên đầu tư site http://tpbux.com

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:27 PM ----------

Admin thbux im lặng đáng sợ dzậy ta :D.

thbux giờ đang ngủ ;))

19h tối 1h sáng

vậy thua là phải rùi , topic cạnh tranh của 2 ông mà có 1 mình ông gugu vô chém rùi bonus tùm lum :)) , tội nghiệp pác TH nhà ta =)) . Ngủ zậy thấy chắc có nước đập đầu vô gối mà chít =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week