Announce Bình chọn Super MOD cho Forum

Bình chọn lên Super MOD

• Sir.NamTuoc

Votes: 18 15.4%
  • legialoc

Votes: 87 74.4%
  • Tranau90

Votes: 53 45.3%
  • TongHaoNhi

Votes: 36 30.8%
  • animax1991

Votes: 54 46.2%

• Total voters
    117
  • Poll closed .
thần giao cách cảm à , nói giùm B thế =))~
àh , chào bác Tmod, thachthao bữa nay chắc đọc đc suy nghĩ người khác, :cool::cool::cool: . Nên sau cmt này quyết định bỏ Capt qua HYIP chơi đoán ý định Admin site HYIP đây , :D
Hóng event vụ supper mod lắm rùi ấy, bữa nay la cà nhiều ít làm nên hết tiền, nghèo xơ xác :oops::oops::oops:

Sắp hết thời hạn rùi,:rolleyes: và 3 Mod em vote : legialoc, tranau90, animax1991 đều đang dẫn đầu số phiếu, lần này trúng event của Admin rùi, em cmt thứ tự đó tầm 3,4 gì đó nên ăn chắc 2 $ rồi :D
Xong quả event của Admin sẽ đi săn event của các Mod lên super Mod, ;)
ps : Nếu có vé thứ 4 sẽ vote cho NamTuoc, Mod này nhiệt huyết, cũng tận tình nhưng quá nóng tính nên chưa thực sự phù hợp lắm cho đợt set lần này, còn TongHaoNhi em chưa tiếp xúc bao giờ, ko biết Mod ấy ở box nào, chắc ít onl nên cũng ko rõ :)
Cảm ơn bạn cũng như những người đã vote cho NamTuoc :D
Mừ cơ bản ngay từ đầu NamTuoc (và Admin @Shin) đã biết trước kết quả gùi hihihi...
NamTuoc chen chân vào để tạo động lực cho mấy MOD kia tranh đua thui (vì ai mà để cho 1 tên hổ báo như NamTuoc lên làm Smod bao giờ chứ lị) :D

Tình cho đến hiện tại mọi việc đã đi đúng kế hoạch, chỉ còn 1 chút xíu vấn đề chờ Admin giải quyết thui hà hehehe :D

Last edited:
Cảm ơn bạn cũng như những người đã vote cho NamTuoc :D
Mừ cơ bản ngay từ đầu NamTuoc (và Admin @Shin) đã biết trước kết quả gùi hihihi...
NamTuoc chen chân vào để tạo động lực cho mấy MOD kia tranh đua thui (vì ai mà để cho 1 tên hổ báo như NamTuoc lên làm Smod bao giờ chứ lị) :D

Tình cho đến hiện tại mọi việc đã đi đúng kế hoạch, chỉ còn 1 chút xíu vấn đề chờ Admin giải quyết thui hà hehehe :D

Vậy là Mod Sir.NamTuoc tham gia cho đủ quân số và lấy phong trào à , :D

Thực ra em đc Mod NamTuoc từng cmt giải đáp thắc mắc , thậm chí up cả hình minh họa giải đáp cmt của thachthao, vậy nên thực lòng rất cảm kích và biết ơn Mod , inbox cũng đc Mod trả lời nhiệt tình và đầy đủ tuy nhiên khi vote super mod thì thachthao ko xen yếu tố cá nhân nên đã bình chọn những người cảm thấy phù hợp :oops:

Cũng từng xem những cmt Mod nhận định bên Box scam và vài Box khác thấy khá chuẩn xác và hợp tình hợp lý, tuy nhiên bản tính nóng nảy nên Mod gây ra hơi nhiều scandal report và bị mất lòng mem nên khi vote số phiếu ko đc nhiều, nếu Mod có 1 cái đầu lạnh và bình tĩnh hơn nữa thì em nghĩ trong lần vote này sẽ lọt top 3 vì NamTuoc khá nghiêm túc, giải quyết sự việc gọn gàng, nhiệt tình với mọi người ;)

Last edited:
Vậy là Mod Sir.NamTuoc tham gia cho đủ quân số và lấy phong trào à , :D

Thực ra em đc Mod NamTuoc từng cmt giải đáp thắc mắc , thậm chí up cả hình minh họa giải đáp cmt của thachthao, vậy nên thực lòng rất cảm kích và biết ơn Mod , inbox cũng đc Mod trả lời nhiệt tình và đầy đủ tuy nhiên khi vote super mod thì thachthao ko xen yếu tố cá nhân nên đã bình chọn những người cảm thấy phù hợp :oops:

Cũng từng xem những cmt Mod nhận định bên Box scam và vài Box khác thấy khá chuẩn xác và hợp tình hợp lý, tuy nhiên bản tính nóng nảy nên Mod gây ra hơi nhiều scandal report và bị mất lòng mem nên khi vote số phiếu ko đc nhiều, nếu Mod có 1 cái đầu lạnh và bình tĩnh hơn nữa thì em nghĩ trong lần vote này sẽ lọt top 3 vì NamTuoc khá nghiêm túc, giải quyết sự việc khá gọn gàng, nhiệt tình với mọi người ;)
1/. Thứ nhất là hok phải tham gia cho có phong trào mà chính xác là xung phong để đánh thức cái tôi của mấy MOD kia đó :D
2/. Bản thân NamTuoc suy nghĩ khi người khác cần giúp đỡ nếu trong khả năng mình thì giúp vô tư thôi, huống hồ việc đó không gây hại cho bản thân mình.

SMOD là người thay mặt cho mem( ko phải admin) để xử lý các vấn đề mà MOD làm ko đúng nhưng lúc đó ADmin ko có mặt để xử lý!
SMOD là do member bầu ra! Do đó người đó phải đủ năng lực+được lòng member! 2 tiêu chí này phải đi cùng nhau! Nếu MOD đúng trách nhiệm của MOD, thậm chí làm rất tốt nhưng hay bị mem report thì ko thể nào trở thành 1 SMOD tốt được!
"Thuốc đắng dã tật, sự thật mất lòng"
"Người mà bạn thích chưa hẳn đã là người tốt, và người mà bạn ko thích chưa chắc đã là người xấu"

Hihi ^^

1/. Thứ nhất là hok phải tham gia cho có phong trào mà chính xác là xung phong để đánh thức cái tôi của mấy MOD kia đó :D
2/. Bản thân NamTuoc suy nghĩ khi người khác cần giúp đỡ nếu trong khả năng mình thì giúp vô tư thôi, huống hồ việc đó không gây hại cho bản thân mình.
Thực ra thì nhiều lúc mất lòng trước, được lòng sau, cứ ngay thẳng mà sống thì luôn đc yêu quý ạh

Thachthao cũng mất lòng vài người,:confused::confused::confused: chủ yếu những người ko đẹp, vốn ko thích như thế nên là thachthao cứ táng thẳng mặt, ko kiêng dè kẻ đó là ai và cũng ko thèm chơi lén sau lưng nên mất lòng, thậm chí bị bêu tên trong Box BQT trước giờ hơi nhiều :oops::oops::oops:, thật ngại quá cơ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, tính mình thì có gì cũng đường đường chính chính, công khai thẳng thắn và công bằng mà nói nên kể ra đôi lúc hơi thiệt thòi, đc cái là cũng giúp những những người khác trong tầm sức của mình ( vì bất tài nên chỉ giúp đc newbie thôi ah :(:(:( ) và sống thế cũng ko ít người quý mến và đi đâu cũng đc ủng hộ, đc bênh vực tới mức bị 1 người nói trong box BQT là lập bè phái, mà bản tính hòa nhã có chủ động gây sự, war ai bao giờ đâu nói là bè phái :oops::oops::oops:, chỉ thấy đúng sai thì cmt ý kiến, thật khổ ghê luôn đó :rolleyes:

Like cách nghĩ và cách sống của Mod, ngoại trừ những lúc thấy Mod đôi co với mem như đang war ý, còn lại thì Mod NamTuoc rất là tuyệt vời :D

Last edited:
Thực ra thì nhiều lúc mất lòng trước, được lòng sau, cứ ngay thẳng mà sống thì luôn đc yêu quý ạh

Thachthao cũng mất lòng vài người,:confused::confused::confused: chủ yếu những người ko đẹp, vốn ko thích như thế nên là thachthao cứ táng thẳng mặt, ko kiêng dè kẻ đó là ai và cũng ko thèm chơi lén sau lưng nên mất lòng, thậm chí bị bêu tên trong Box BQT trước giờ hơi nhiều :oops::oops::oops:, thật ngại quá cơ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, tính mình thì có gì cũng đường đường chính chính, công khai thẳng thắn và công bằng mà nói nên kể ra đôi lúc hơi thiệt thòi, đc cái là cũng giúp những những người khác trong tầm sức của mình ( vì bất tài nên chỉ giúp đc newbie thôi ah :(:(:( ) và sống thế cũng ko ít người quý mến và đi đâu cũng đc ủng hộ, đc bênh vực tới mức bị 1 người nói trong box BQT là lập bè phái, mà bản tính hòa nhã có chủ động gây sự, war ai bao giờ đâu nói là bè phái :oops::oops::oops:, chỉ thấy đúng sai thì cmt ý kiến, thật khổ ghê luôn đó :rolleyes:

Like cách nghĩ và cách sống của Mod, ngoại trừ những lúc thấy Mod đôi co với mem như đang war ý, còn lại thì Mod NamTuoc rất là tuyệt vời :D

Bảo tâm sự hoài k thấy :(

Bảo tâm sự hoài k thấy :(
Áh trời , thôi chết em rùi, mấy hôm trước có nói ra yh mà em quên :confused::confused::confused:, mấy bữa nay đi thực tập với tốt nghiệp nên cái gì cũng quên chỉ có ăn là vẫn nhớ :cool::cool::cool: , quên cả pass yh luôn rùi( tại toàn để login chế độ tự lưu xong nhỏ bạn nó mượn máy ngồi nó nhập yh nó zô, giờ mò nửa ngày chưa ra pass, hix hix . Mod thông cảm cho em nhé
Em sẽ pm lại sớm nhất có thể ạh, chứ giờ pm Mod bằng nick khác nói thachthao đây, Mod bảo đứa chết tiệt nào dám clone nick chắc để scam rồi ignore luôn thì khổ :oops::oops::oops:
Em chúc cuộc bình chọn thành công tốt đẹp nhé , em next nấu cơm đây. chào các Mod và mọi người ạh:):):)

nói thật , thà cậu ko nói câu này còn đỡ buồn cười . Nói ra giống kiểu chữa ngượng khi bị điểm liệt .

" Nho vẫn còn xanh lắm "

Chào các bạn,

Vậy là đã có kết quả chung cuối cùng. Chúng ta sẽ có 3 Super MOD trong thời gian rất ngắn nữa là:
  • legialoc
  • animax1991
  • Tranau90
Bên cạnh đó, đây là những thành viên đã dự đoán đúng theo thứ tự:
  • Giải nhất: Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
  • Giải nhì: DUNGATM
  • Giải ba:
    • themen99
    • thachthao
    • oxifirez

Theo đó chúng ta sẽ có các giải cho MOD như sau:
  • Giải nhất: legialoc
  • Giải nhì: animax1991
  • Giải khuyến khích:
    • Tranau90
    • TongHaoNhi
    • Sir.NamTuoc

Các bạn có trong danh sách để lại tài khoản cho mình nha. Và hiện tại mình chỉ hỗ trợ thanh toán qua: VCB, EAB, ACB

Cám ơn các bạn rất nhiều đã bình chọn giúp BQT tìm ra những người thích hợp nhất để giúp Forum ngày càng tốt hơn.
BQT MMO4ME

@Shin : Cảm ơn BQT, nhờ Shin chuyển 15$ vào quỹ từ thiện của:
chương trình "Tựu Trường Yêu Thương 2" tại Đắk Lắk
còn lại mình xin được nhận 5$ vào TK Đông Á này (0106036422 - Lê Anh Tuấn ) để làm event cá nhân cho forum Offer Anmigroup.com.
Hi vọng Shin không phản đối. Chúc mọi người vui vẻ.

@SonJG cung cấp tài khoản Admin @Shin chuyển phần của mình qua cho cậu ấy giúp nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom