Bình chọn Vòng 2 cho các MISS MMO 2012

Vòng 2, Bạn bình chọn cho MISS nào

• WonderlandAlice

Votes: 35 21.2%
  • Tigon2010

Votes: 89 53.9%
  • a2b3c7

Votes: 27 16.4%
  • Soc_J

Votes: 14 8.5%

• Total voters
    165
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Vote cho chị Alice dễ thương, hát hay, hòa đồng và luôn nghĩ đến những người quanh mình trước khi nghĩ cho mình.

Vote cho chị Alice dễ thương, hát hay, hòa đồng và luôn nghĩ đến những người quanh mình trước khi nghĩ cho mình.

Hự :m098:
"Em đã đưa ta lên trời cao cùng bay với trăng sao...":m073:

Chào các bạn,

Sau một thời gian dài thì BQT có một ít thay đổi sau:
  • lang_tu_1912: VIP Member
  • ntboy810: VIP Member
  • nhatquangnguyen: VIP Member (bận việc học)
  • ruby.love: bận việc làm
  • niceday: sẽ tiếp tục công việc của nhatquangnguyen với chức danh Trial MOD

Forum vẫn đang cần MOD cho một số BOX, các bạn có thể tham khảo tại Topic này:

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum.
BQT MMO4ME
.................................

vì người ta biết tự lượng sức nên không post ,biết manh yếu ra sao haizzzzzzz

p/s: Nói thực cũng k muôn gây war,nhưng xem xong cái clip tài năng của bạn kia,thì thật sự có ác cảm,1 người thích thể hiện nhưng lại không biết sức như thế nào là vừa,còn ban tigon tự hào thì đó là quyền của bạn,nhưng tự hào thì nên dùng cái đầu mà suy nghĩ không nên mù quáng

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

an gach roi :((,nói thẳng nói thật bị ăn gạch hix

không những ăn gạch,mà còn ăn đạp :dap::dap::dap::dap:

Tigon đang băng băng về đích.... :binhsua88::binhsua88::binhsua88::binhsua88::binhsua139:

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

tôi biết tôi k giỏi nhảy nên tôi không thi haizzzz,thick thể hiện nhưng không biết lượng sức,lúc mọi người góp ý thì lại nổi đóa lên,haizzzzz
Mình chả dám ra chỗ công cộng mà nhảy múa một mình đâu! bạn dám không? Hơn nữa nhảy mang lại sự mới lạ trong cuộc thi mà. Mem này khắt khe quá
Nghĩ 4rum cũng hay ban nick chính, lập nick phụ vào chém gió chơi, mai kia nick chính unban sẽ ban nick phụ cuối cùng vào 1rum chỗ nào cũng thấy mem banned mất cả cảm quan. Xem ra cách xử lý của các mod là ban mem chả có tác dụng gì đối với những người không buôn bán trao đổi vì mem thường thì cần gì uy tín,

Đã giành 1 phiếu cho WonderlandAlice
Ước gì mình có thể vote cho tất cả :((

Vote nữa nhé anh em !!! Đừng thấy ít mà coi thường !!! Thấy xấu mà không phải xấu đâu đó !!! HÁ HÁ !!! VOTE cho bà chị hồi lúc nào rồi đó nhé !!! Không bết có ôm đc giải nhất ko ta !!!

Vote alice nèo cố lên cố lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week