Bình loạn thời gian AE ngồi gõ Captcha !

mình gà lấy thời gian để ăn lại pro thôi
1h pro gõ 2k , thì mình chơi hản 2h thế thôi
troi ak co Pro nao go 2k nhi ! chua tung nghe noi den hihi , khong bit tai minh ga qua nen chua nghe .
chi nghe co nguoi go 1k8 max .5Tin thì thấy show hoai ak 1k4-1k6 ..............................5Tin có đây thì lam quen nhe kết bạn rùi đấy .:binhsua56:

AE chú ý chỉ nên ngồi 30p -> 1h nghỉ 15p ngồi lâu coi chừng vô sinh :binhsua76:
tốt nhất tranh thủ kiếm 1 thằng để mai này không có gì phải hối tiếc :binhsua57:

:binhsua56: hehe đang đi học cũng kiếm đại 1 đưa hả bạn
mình đánh 1k rồi pause 15' rồi đánh tiếp hì hì!:binhsua31:

Đang quan tâm , show cái hình và nhãn hiệu nào :binhsua44:
60k 1 cái. ko biết hiệu gì. lại bóp bóp thấy mềm mềm giống "....." nên mua luôn =)).
mà sao 1 số bạn nói gõ captcha vô sinh là sao nhĩ. đâu phải bạn đặt laptop lên đùi đâu mà vô sinh.nếu nói cận thị thì còn nghe đc, nói vậy chắc bọn game thủ toàn vô sinh =))

60k 1 cái. ko biết hiệu gì. lại bóp bóp thấy mềm mềm giống "....." nên mua luôn =)).
mà sao 1 số bạn nói gõ captcha vô sinh là sao nhĩ. đâu phải bạn đặt laptop lên đùi đâu mà vô sinh.nếu nói cận thị thì còn nghe đc, nói vậy chắc bọn game thủ toàn vô sinh =))
Pa này hồi đi học chắc ngồi tán gái + không báo chí => mù thông tin :binhsua159:
Ngồi nhiều một chỗ liên tục nhiều h liền làm cho cái túi chứa TT nóng lên :binhsua76: dẫn đến chất lượng TT yếu đi, tưởng tưởng như mấy đứa suy dinh dưỡng:binhsua76:. và lặp đi lặp lại nhiều lần dẫn đến hệ quả là chưa đến đi đến đích thì chết yểu =>> Vô Sinh :binhsua08:
Tốt nhất AE nào ngồi nhiều nên thử hàng trước rồi hãy cưới :binhsua57:

Pa này hồi đi học chắc ngồi tán gái + không báo chí => mù thông tin :binhsua159:
Ngồi nhiều một chỗ liên tục nhiều h liền làm cho cái túi chứa TT nóng lên :binhsua76: dẫn đến chất lượng TT yếu đi, tưởng tưởng như mấy đứa suy dinh dưỡng:binhsua76:. và lặp đi lặp lại nhiều lần dẫn đến hệ quả là chưa đến đi đến đích thì chết yểu =>> Vô Sinh :binhsua08:

Bác nói vậy làm em sợ quá :-s

Học sinh cuối cấp ôn luyện thi có đứa nào ko ngồi trên 5 tiếng
Thế này thì chết khéo đi học phải mang cái gối lót mông :D

thông tin này bác lây ở đâu đấy cho cái nguồn , TT ko xuất ra sẽ được hấp thụ trở lại cơ thể chứ ko phải nghĩ theo kiểu của bác

Ui zời hồi xưa chưa Cap cũng ngồi Phong thần ,audition,Dota cả ngày cóa seo đâu .Chiến đi ko phải lo
Ngồi lâu chỉ lo cái bệnh.....:binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week