[Bình luận] Những thông tin xung quanh việc Pix chặn IP Việt ( có hay là tin rác)

Status
Not open for further replies.

bang651990

Banned
Reactions
144
MR
0.000
Mình mạn phép mọi người được lập topic này vì theo đúng nghĩa chúng ta ko đc bình luận gì trong topic " update tình hình pix.." cả...
Và ở đây.........chúng ta sẽ trao đổi với nhau xem thông tin Pix chặn Ip Việt và tin này ở đâu ra? Nếu quả thật là nv , thì bạn đưa tin này lên cho mọi người Link để biết nào?
Tốt nhất ae ko nên đoán mò pải có bằng chứng, rất nhiều ae làm captcha bj đoán rồi đưa lên ae hoang mang....ok

đúng đấy, xem ở đâu thì đưa link cho mọi người đi, sao phải giấu kĩ thế? Trừ khi là chém gió thôi.Mà mình nghĩ là do pix đang bảo trì hay gì đó thôi,mấy lần load chậm thế này rồi mà

làm gì có chuyện chặn IP VN, do mấy kẻ ăn không ngồi rồi tung tin đồn nhảm gây hoang mang cho anh em thui
P/S : pro nào tung tin thì post link cho ae xem nào

dàn pri 0 của tớ làm ăn như vầy là sao ta.loading + submit cả phút chán chả buồn làm:((

Hôm nay đúng nghĩa là ngày thứ 7,hi
Thứ 7 là pải nghỉ ngơi đi chơi với ny... Thật ra tớ có nhớ 1 lần nào đó, bác nào bảo cuối tuần ko load thì đi chơi, nhưng lần này khác vì có ng tung tin đồn nên ae lại hoang mang...kaka...bác tung tin chắc đang rất vui ( nếu bác có thì share link ngay và luôn đi..))

nhớ lần trước load chán cũng vào thứ 7 nhỉ?Nhưng chủ nhật hôm sau lại load ngon mà.Mọ người bình tĩnh chờ đợi nhé,ai đưa tin gì thì nên chính xác.Tránh để các mem hoang mang trong thời điểm quá ư là nhạy cảm này.

theo mình nghỉ thì không lý do gì pĩ lại chặn IP VN, đơn giản VN đang là nhà máy Captcha lớn của PIX nếu 3 thằng top đầu đều là bịp... trên đời không ai lại đá đổ chén cơm của mình cả anh em cứ yên tâm. có thể là do PIX hết hợp đồng cap với đối tác đang chờ ký hợp đồng mới ngon ăn hơn cho a em ta thì sao :binhsua57:
Nếu bác nào có thông tin chính xác thì post cho anh em yên tâm mà chờ đợi.

hix, các bác nói sao chư những người làm cho nhóm 18 load am am.chắc pix uu tien cho những nhóm lớn, còn với những người khác thì cho die

hix, các bác nói sao chư những người làm cho nhóm 18 load am am.chắc pix uu tien cho những nhóm lớn, còn với những người khác thì cho die
thật không bạn?giờ nói gì thì cũng làm ơn cho xin cái proof nhé

Chỉ được chém gió!

---------- Post added at 05:46 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

Tên proknight cũng nhóm đó mà còn rên!

mới trò chuyên với trưởng nhóm văn thao, ổng nói, ổng có bí quyết riêng của nhóm, chỉ có người trong nhóm mới biết, ông kêu mình tham gia nhóm hoài mà mình không chịu, chỉ thích solo thôi

Last edited by a moderator:
mình không tin là Pix chăn IP VN đâu , mình nghỉ là lo Pix cạn hợp đồng thôi và chưa có hợp đồng mới hihi có gì sai xin các Pro đừng chém em newbie !
đơn giản vì dân cạp cạp cày càng nhiều thì PIX nó có thêm thu nhập ---> là một nhà kinh doanh có thêm thu nhập thì không ngu dại gì không làm mà chặn lại để ít thu nhập lại :binhsua57:
đó là suy nghỉ của Rùa ai thấy hợp lý tks dùm cho bằng anh bằng em .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week