Bình luận tào lao World Cup 2018

anh roadbet giở trò pending, ko instant khi thắng tiền
rb mỗi ngày rút 2 lần, mỗi lần max 100 thì auto về nhanh, rút nhiều hơn thì pending thôi

em có rút gì hôm nay đâu, toàn chơi trận wordcup chứ đâu có đánh gì khác đâu mà có rút bác
mới rút hôm nay mà rút nhiều ko? số tiền còn lại ở balance nên còn lại nhiều hơn số tiền muốn rút ra, và mỗi lần rút dưới 100

mới rút hôm nay mà rút nhiều ko? số tiền còn lại ở balance nên còn lại nhiều hơn số tiền muốn rút ra, và mỗi lần rút dưới 100
em thử rút ít hơn balance nó cũng pen lun bác ơi, em luôn rút dưới 100 mà

em thử rút ít hơn balance nó cũng pen lun bác ơi, em luôn rút dưới 100 mà
không phải ít hơn số balance, mà số rút phải ít hơn số còn lại, vd bạn đang có tổng 100 thì chỉ nên rút 49 để còn lại 51 chứ nếu rút 50 thì còn lại = 50 cũng pending :oops:

còn trường hợp nữa là có thể bạn đã táy máy nhận bonus rồi

không phải ít hơn số balance, mà số rút phải ít hơn số còn lại, vd bạn đang có tổng 100 thì chỉ nên rút 49 để còn lại 51 chứ nếu rút 50 thì còn lại = 50 cũng pending :oops:

còn trường hợp nữa là có thể bạn đã táy máy nhận bonus rồi
em hiểu mà, nhưng mà ko đc bác ơi, em cũng thua cho nó mấy ngày nay rồi, em đâu có nhận bonus gì, em chơi roadbet lâu lắm rồi, bác kiếm tra bên bác rút đc ko hộ em cái

em hiểu mà, nhưng mà ko đc bác ơi, em cũng thua cho nó mấy ngày nay rồi, em đâu có nhận bonus gì, em chơi roadbet lâu lắm rồi, bác kiếm tra bên bác rút đc ko hộ em cái
mềnh vẫn rút bình thường, hôm nay mới rút 2 lần mỗi lần 100 xong , đang đợi mai mới rút lại :) tổng mới rút gần đây 600 rồi ngon lành cả, nhưng có thể do balance của mềnh đang còn lại hơn 1k nên nhanh

mềnh vẫn rút bình thường, hôm nay mới rút 2 lần mỗi lần 100 xong , đang đợi mai mới rút lại :) tổng mới rút gần đây 600 rồi ngon lành cả, nhưng có thể do balance của mềnh đang còn lại hơn 1k nên nhanh
chết rồi, nó nhắm em rồi

Bác đá có đường phết :))

Bác đá có đường phết :))
*** vui cho có không khí theo dõi cho hấp dẫn thôi, mình dep 200 chơi lên được hơn 1k, mấy ngày trc rút về 400 rồi, hồi chiều mới rút về 200 nữa, định mai rút tiếp 200 rồi số còn lại chơi thua cũng mãn nguyện =))

*** vui cho có không khí theo dõi cho hấp dẫn thôi, mình dep 200 chơi lên được hơn 1k, mấy ngày trc rút về 400 rồi, hồi chiều mới rút về 200 nữa, định mai rút tiếp 200 rồi số còn lại chơi thua cũng mãn nguyện =))
Vui mà như bác chắc cũng ráng vui :))

Người *** vui thì thắng, người cố *** ngập mặt mong làm giàu thì ra đê. Đời nó trớ trêu thật:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week