SCAM Bitbird Invest Limited - bitbird.io

cu thay gravity239 post la minh choi toi ben luon,heee
loi khen di kem voi ap luc nhung vi ae ma co ganh len ban nhe!!tro choi nay do den la chinh nhung ban biet de giam dc toi thieu rui ro co the gap la ok roi.thank you nhieuuuu :D:D:D:D:D
:cool::cool: vậy thì tốt nhưng hi vọng lúc ăn cam tập thể bạn đừng có đè người post site ra chửi là phúc đức lắm rồi. Hi vọng các pro rời cốc mà quay lại up site đi :rolleyes::rolleyes: :D

:cool::cool: vậy thì tốt nhưng hi vọng lúc ăn cam tập thể bạn đừng có đè người post site ra chửi là phúc đức lắm rồi. Hi vọng các pro rời cốc mà quay lại up site đi :rolleyes::rolleyes: :D
Minh cung da bao roi,tro choi nay do den la chinh nen an cam la chuyen binh thuong ma ban!:D:D

Cám ơn ác bác đã khích lệ, thực ra những site mình post đều là những site mình chơi cả, nên nó mà scam hết chắc mình cũng giã từ dĩ vãng luôn:D Với lại mình cũng mang một mục đích không trong sáng là lỡ có ăn cam thì ăn cam chung vui hơn là ăn cam một mình. :D Chúc chúng ta may mắn với site này vì hiện tại ad đã nâng max DEP plan test lên 700, chắc là do plan 2 và plan 3 ế qúa không ai chơi:p

Cám ơn ác bác đã khích lệ, thực ra những site mình post đều là những site mình chơi cả, nên nó mà scam hết chắc mình cũng giã từ dĩ vãng luôn:D Với lại mình cũng mang một mục đích không trong sáng là lỡ có ăn cam thì ăn cam chung vui hơn là ăn cam một mình. :D Chúc chúng ta may mắn với site này vì hiện tại ad đã nâng max DEP plan test lên 700, chắc là do plan 2 và plan 3 ế qúa không ai chơi:p
:D nó đặt plan kiểu đó mà đòi người ta vào plan 2 plan 3 à

SIte này thì anh có cảm giác giống một site trước đây, nó ko pr mạnh bằng site này nhưng nó cũng add mon ghê lắm (Add biz gói 400$). Nhưng rốt cục lại ko quá 2 ngày. Mọi người chơi thì nên cân nhắc cẩn thận chút xíu. Chúc mọi người hạ cánh an toàn và ai cũng lãi! :D

Pending rôi . Chắc là zui :confused::confused::confused::confused:

Attachments

181.4 KB · Views: 38
:D:D:D và chúng ra đã có huyền thoại lãi giờ Green Bar Fast Scam
Hix tối qua về mệt mỏi rã rời chả login rút được mấy :oops::oops:

Các bác chốt lãi lỗ sớm thế. Admin tắt nhầm nút instant, vừa support admin nói sẽ mở lại payment instant vào vài năm nữa.:)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back