Bitcoin BTC sắp lên VTV trong vài phút nữa

:D quay lại cái tin tức trên vtv, ko nên tham gia vào bitcoin
:D 5 năm sau mở ra và mỉm cười:)

quá chán luôn.
nhớ vụ LR mấy ông BKAV cũng lên thời sự nói như này , và đặc biệt là bọn phóng viên vtv, éo biết cái gì cũng giả gọi đến sdt site ex rồi nói như đúng rồi, nghe mà muốn đập màn hình. sắp tới quản lí thắt chặt thì ae càng thêm khốn khó

quá chán luôn.
nhớ vụ LR mấy ông BKAV cũng lên thời sự nói như này , và đặc biệt là bọn phóng viên vtv, éo biết cái gì cũng giả gọi đến sdt site ex rồi nói như đúng rồi, nghe mà muốn đập màn hình. sắp tới quản lí thắt chặt thì ae càng thêm khốn khó
no' quản lý thì no' lam j dc ha bạn, lo j???keke:p:p:p

quá chán luôn.
:D LR, PP, EGo, PZ.... thì có thể bị siết chặt chứ BTC thì ko nhé. Ko nghe tụi tivi nó nói à... chừng nào sập internet thì chừng đó mới sập BTC.
:D có lẽ 1 tuần tới đây sẽ khó bán BTC ( do tâm lý bầy đàn)
:D Qua tết BTC lên 1000$/1BTC thì sẽ lại có làn sóng mới

:p ko mua bán ở việt nam thì ta mua bán ở nước ngoài.... exchange BTC ra paypal và rút zia

haiz. VTV khuyên người dùng đề phòng bị lôi kéo thuyết phục đầu tư bicoint :D
:D:D hài là ở chỗ đó VTV còn dùng thằng hói- phó chém BKAV vào 1 tròng nữa hòng thuyết phục người xem

Toàn mấy ông không biết gì rồi lên TV phán như thánh, chả hiểu gì mà cho cái lão bên AV vào phát biểu về tài chính =]]

:rolleyes: em là con heo hơi ngu tí, ko như mấy bác giáo sư, tiến sĩ kinh tế
:D chỉ biết rằng dầu năm 2013 giá 1 BTC= 13$ thì cuối năm 1BTC=gần 800$
cái này là đĩnh còn hơn cả đầu cơ nhà đất và chứng khoán nhé ( 2 ông kẹ này thì mất sạch cả vốn và âm lun mà ngày nào tivi cũng quảng cáo nhé)
:D Vtv biên tập chương trình rất mâu thuẩn: dự đoán giá lên 10000$ trong khi lại cấm dân đầu cơ...??????

:rolleyes: em là con heo hơi ngu tí, ko như mấy bác giáo sư, tiến sĩ kinh tế
:D chỉ biết rằng dầu năm 2013 giá 1 BTC= 13$ thì cuối năm 1BTC=gần 800$
cái này là đĩnh còn hơn cả đầu cơ nhà đất và chứng khoán nhé ( 2 ông kẹ này thì mất sạch cả vốn và âm lun mà ngày nào tivi cũng quảng cáo nhé)
:D Vtv biên tập chương trình rất mâu thuẩn: dự đoán giá lên 10000$ trong khi lại cấm dân đầu cơ...??????
Chắc để dành cho bọn nó ăn đấy, dân ma nghe thời sự cấm đoán thi hết ai dám chơi...........:oops:

Chắc để dành cho bọn nó ăn đấy, dân ma nghe thời sự cấm đoán thi hết ai dám chơi...........:oops:

:D em hỏi bác nhé, Bitcoin là đồng tiền cũng kén người chơi lém.... Ko phải bán rau, bán thịt ngoài chợ mà lao đầu vào chứng khoán như mấy năm trước đâu.... Dân đầu cơ hay chơi Bitcoin cũng có tí hiểu biết về internet ( căn bản đến nâng cao thì mới biết BTC là gì)
:D Chỉ tội cho 2 bác Tuấn (muabitcoin) và Việt ( exbitcoin) sợ 2 ông í đưa vào tầm ngắm ( kinh doanh trốn thuế)

dkm số em đúng là éo giàu nổi, năm 2009 em đã biết về BTC lúc đó cũng định bỏ ra tầm 500k Việt Nam đồng số tiền này khi đó mua được tầm 5000 BTC vậy mà em tiếc tiền mua có 50btc và đã bán hết khi bí tiền vào năm 2011 khi đó giá em bán là 40$ 1 BTC giờ nghĩ lại chỉ biết chua xót:(

dkm số em đúng là éo giàu nổi, năm 2009 em đã biết về BTC lúc đó cũng định bỏ ra tầm 500k Việt Nam đồng số tiền này khi đó mua được tầm 5000 BTC vậy mà em tiếc tiền mua có 50btc và đã bán hết khi bí tiền vào năm 2011 khi đó giá em bán là 40$ 1 BTC giờ nghĩ lại chỉ biết chua xót:(
o_O có chém ko đó, nhớ giá 1 BTC- 10$ mà khi mới ra mà

:D giờ có 3BTC bán ra xả hàng và 2 năm sau ngồi chua xót như bác @huyforex1

xem cái video mà mắc cười quá nhỉ, ... việt nam.... :D

giá mới ra hình như 1 USD = 1,3xxx BTC hã gì mà
:D em ko biết giá chính xác mới ra là bao nhiêu chỉ cập nhâp giá lúc coinbase ra đời là 10$
còn bác @huyforex1 chém gió.... Giả sữ giá mới ra là 1$ thì.... 500k tính ra cũng chỉ có 25BTC làm gì 5000 BTC như bác í nói

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back