Spotlight [Bitcoin] Hợp tác cùng kiếm BTC :)

cá kiếm với , làm như nào vậy làm ơn chỉ mình với
mình có inbox xin cậu làm những gì thì gửi mình , mình đăng kí ref
mình đang cần nhiieeuf tiền để lấy vợ ;))

bitcoin.de mình đăng kí nhưng ko được xu nào. có ai được nó cho 0.01 chưa

Mình nhận được mà bạn! Chắc là lâu quá nó hết bonus hoặc là hệ thống nó chưa chuyển vào thôi! Chúc bạn buổi tối tốt lành! :binhsua11:

Chat Kiếm tiền nào.coinvisitor.com

Pm yahoo để được hướng dẫn.

Ủa cái site này là site surf rồi gõ captcha là có BTC mà, chat gì nữa bạn? :binhsua10:

- - - Updated - - -

Đã update thêm 1 số site cho anh em kiếm BTC :binhsua02:

minh vua chat vua hoc tieng anh,vua co tien,may pac tren do cug kha than thien ,nen co nhieu sile moi

cao coinvisitor nhin tu muc earn -------------> chat,vao vay thui

chat dey kiem tien
dis me,chui no du qua no banned me rui

Last edited by a moderator:
cao coinvisitor nhin tu muc earn -------------> chat,vao vay thui

chat dey kiem tien
dis me,chui no du qua no banned me rui
mục chát nó ở đâu thế Pro ới.. hì hì chả thấy đâu.. nó hiện lên video àk :binhsua112:

mục chát nó ở đâu thế Pro ới.. hì hì chả thấy đâu.. nó hiện lên video àk :binhsua112:

Vào trang chủ coinvisitor.com trong topic của mình, ngay thanh menu của trang chủ chọn chat (chữ khít nhau nên hơi khó nhìn @@).Hôm qua mình có đăng kí chat và nhận BTC thật! Nhận random BTC. Khi vào khung cửa sổ chat bạn sẽ là 1 dãy số dạng xxxxxx. Bạn làm theo hướng dẫn sau:
(To earn Bitcoins while chatting you need to sign up and add a Bitcoin address to do this follow these instructions:)
1) Choose a nickname by typing /nick yournickname (đăng kí 1 username theo cấu trúc /nick nickname của bạn)
2) Set up a password for that nickname by typing /regist yourpassword (tạo password theo cấu trúc /regist pass muốn tạo)
3) Click logout and perform the login with your credentials (đăng xuất (logout) và đăng nhập lại bằng username và pass vừa tạo)
4) Set up a bitcoin earning address by typing /setbitcoin yourbitcoinaddress (đăng kí địa chỉ BTC để nhận BTC free từ chat theo cấu trúc /setbitcoin địa chỉ BTC của bạn)
Done! Chat with other users to win prizes. (Xong, giờ thì chat để nhận BTC free! :D)

Last edited by a moderator:
Vào trang chủ coinvisitor.com trong topic của mình, ngay thanh menu của trang chủ chọn chat (chữ khít nhau nên hơi khó nhìn @@).Hôm qua mình có đăng kí chat và nhận BTC thật! Nhận random BTC. Khi vào khung cửa sổ chat bạn sẽ là 1 dãy số dạng xxxxxx. Bạn làm theo hướng dẫn sau:
(To earn Bitcoins while chatting you need to sign up and add a Bitcoin address to do this follow these instructions:)
1) Choose a nickname by typing /nick yournickname (đăng kí 1 username theo cấu trúc /nick nickname của bạn)
2) Set up a password for that nickname by typing /regist yourpassword (tạo password theo cấu trúc /regist pass muốn tạo)
3) Click logout and perform the login with your credentials (đăng xuất (logout) và đăng nhập lại bằng username và pass vừa tạo)
4) Set up a bitcoin earning address by typing /setbitcoin yourbitcoinaddress (đăng kí địa chỉ BTC để nhận BTC free từ chat theo cấu trúc /setbitcoin địa chỉ BTC của bạn)
Done! Chat with other users to win prizes. (Xong, giờ thì chat để nhận BTC free! :D)
làm sao để resquest tiền về đc zậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week