HYIP bitcoinfinancecorp.com - 10% hourly for 11 hours

Mình bị pending 0.5$, lãi tí tẹo + rcb, giờ k lỗ là mừng rồi. Chưa chơi site nào mà lag kinh hoàng như thế này.

site này vốn dĩ là có nút cancel nhé , nhưng nay bị dowsite , những lệnh bị lỗi thì k cancel được nhé ( chắc k có id ) ,còn những lệnh "hơi lag " mà bị pending thì vẫn có nút cancel ,
nay mình có 8 lệnh pending thì có 7 lệnh có nút cancel , 1 lệnh không. lệnh trước có id là 2224 sau đó đến lệnh k có nút cancel sau đó là lệnh có id là 2232 , mình chạy từ 2224 -> 2232 vẫn k cancel được lệnh k có nút cancel .
1 acc pending 0.1 , 1 acc pending 0.5 , coi như trả lại cho admin tí may mắn để admin sớm ra site ngon hơn :D
admin lôm côm v~ chưởng , add khá nhiều mon mà k thêm tí đầu tư cái host ngon , site chạy mượt thì nay đã thêm vài acc rồi :(

Vậy em nó đã chính thức đi chưa để thay đổi tình trạng cho người vào sau đỡ dính chưởng ??????

Chưa đi vừa rút xong, nó bị cái lỗi tí thôi

Bit300 nó sống trâu lắm, em này chắc cũng vậy, lag nhưng quan trọng vẫn rút được là ok rồi
Cùng 1 admin à

Vẫn ngon, rút instant , hạ cánh 2 acc dính 1 lệnh pending 1 $ ko cancel được. cả rcb với lãi site, trừ pending ăn được hơn 4$. e nghỉ trc, chúc các bác vào sau may mắn

Vẫn ngon, rút instant , hạ cánh 2 acc dính 1 lệnh pending 1 $ ko cancel được. cả rcb với lãi site, trừ pending ăn được hơn 4$. e nghỉ trc, chúc các bác vào sau may mắn
Còn 30 phút nữa là rút dc ac cuối, Trưa nay ăn cơm mất ngon vì vào mãi mới rút dc một lần mà pending, tưởng nó cam luôn rồi

Còn 30 phút nữa là rút dc ac cuối, Trưa nay ăn cơm mất ngon vì vào mãi mới rút dc một lần mà pending, tưởng nó cam luôn rồi
e cũng tưởng đi luôn, mà thấy các pro nói admin quen, xem site cũ coinmegabuck thấy nó hết vòng nên cũng đỡ lo. may là đã hạ cánh an toàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week