Bitkingdom là gì mà khủng khiếp vậy ?

tungok

Junior
Reactions
64
MR
0.042
Chả là hôm nay mới nghe nói về 1 cậu bạn cùng quê, thế hệ 9x đầu, đang năm cuối đại học (ko liên quan đến công nghệ thông tin). Nghe nói đầu tư chơi Bitkingdom gì đó, tuy vừa mới tốt nghiệp nhưng giờ tài sản khoảng 10 tỷ, cụ thể là mua nhà chung cư cao cấp, mua xe Mẹc hơn 4 tỷ.

Ôi mẹ ơi thực sự choáng, cứ cho là lên Hà Nội 5 năm bắt tay vào làm luôn thì với khối tài sản bây giờ --> trung bình mỗi năm kiếm 2 tỷ, trừ tiền ăn tiêu, xe cộ thì mỗi tháng chắc phải kiếm >200 củ (xem trên facebook thấy hình ăn chơi, du lịch suốt). Nếu 2 năm đầu mới lên còn lớ ngớ chưa biết làm gì thì số tiền mỗi tháng phải nhiều gấp 2, gấp 3.

Vậy cái Bitkingdom là thật hay lại lừa đảo đa cấp gì mà kiếm tiền kinh khủng vậy các bác.

Cũng đang tìm hiểu . Nhưng không nghĩ là nó khủng như bạn kể . Nếu đúng như vậy chắc bán cái smartphone đầu tư lun :D

cái này ngon ăn đấy, mà là ngon ăn cho bitkingdom :)))))

Nó muốn có nhiều như thế thì số vốn của nó bỏ vào ko ít đâu :D

Đừng chỉ nhìn người ta nhận được bao nhiêu mà còn phải xem vốn nó ban đầu bao nhiêu nữa

Nó muốn có nhiều như thế thì số vốn của nó bỏ vào ko ít đâu :D

Đừng chỉ nhìn người ta nhận được bao nhiêu mà còn phải xem vốn nó ban đầu bao nhiêu nữa
vấn đề ko cần vốn mới kinh chứ bác, sinh viên tỉnh lẻ lên Hà Nội mỗi tháng gia đình chỉ cho 2-2,5tr thôi bác ơi.

là hyip,bị đau tim không nên chơi,tới lúc nó cho ăn cam thì chết,hoạt động dc hơn 1 năm rồi,có lẽ sắp bán cam

vấn đề ko cần vốn mới kinh chứ bác, sinh viên tỉnh lẻ lên Hà Nội mỗi tháng gia đình chỉ cho 2-2,5tr thôi bác ơi.

Nó ko có vốn mà nó đưa người vào thì nó mới có vậy,
Dân đa cấp ở HN rất giàu, ăn tiền hoa hồng mấy bậc, hoa hồng hệ thống các thứ,.. thì số trên có thể có đấy
Nếu may thì được lần vậy, chứ ko may mà tham cứ lôi kéo tiếp vào rồi có ngày nó sập thì mang vạ vào người,

Nói chung nso có thể gặp thời và có chút khả năng lôi keo người tham gia cộng chút may mắn thì được vậy.

Đừng nghĩ ai tham gia cũng thế. nó là ponzi. Người đi trước kiếm đc bao nhiêu thì các người đi sau sẽ mất bấy nhiêu thôi

Last edited:
Mới bán quả thận để chơi thằng này. Hi vọng kiếm thêm đc 10 quả thận khác:rolleyes:

cái này quan trọng là lôi kéo người ta vào thì ăn nhiều, chứ vốn mình ít bỏ ra lãi 30% so vs số vốn mình ít thì ăn bn đâu :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom