Help [bitlanders] - Bin La Đen mạng xã hội kiếm BTC đầu tiên

thằng này có vẻ scam, mình mu gift amzon mà nó ko gửi về :(
thứ nhất bạn phải đủ $ để mua, ko đủ thì phải trả qua paypal, chính xác là phải trả đủ tiền
thứ 2 là nếu phải chỉ pay sử dụng BTc của hệ thông thì phải mất time để nhân viện họ kiểm tra và xác nhận lại
thứ 3 là việc mua bán,trang thái đơn hàng được hiển thị bởi hệ thống

Cuối cùng nếu đơn hàng đã xác nhận mà bạn ko nhận được hàng thì mới kết luận scam

Mình e rằng bạn lại giống như bạn gì hôm trước,nhảy lên mua khi chưa đủ tiền, tài khoản âm mà lại ko pay qua paypal thì lấy đâu ra họ chuyển hàng cho bạn

thứ nhất bạn phải đủ $ để mua, ko đủ thì phải trả qua paypal, chính xác là phải trả đủ tiền
thứ 2 là nếu phải chỉ pay sử dụng BTc của hệ thông thì phải mất time để nhân viện họ kiểm tra và xác nhận lại
thứ 3 là việc mua bán,trang thái đơn hàng được hiển thị bởi hệ thống

Cuối cùng nếu đơn hàng đã xác nhận mà bạn ko nhận được hàng thì mới kết luận scam

Mình e rằng bạn lại giống như bạn gì hôm trước,nhảy lên mua khi chưa đủ tiền, tài khoản âm mà lại ko pay qua paypal thì lấy đâu ra họ chuyển hàng cho bạn

bạn nhầm rồi, contact nằm trong phần FAQ, mà đơn hàng này bạn mua hôm qua à, check mail đăng kí BLD chưa
check mail đàng hoàng xong mới dám nói chứ cậu.
nếu site ngon lành thì phải có mail báo đã oder chứ. đằng này chả có mail nào về.

check mail đàng hoàng xong mới dám nói chứ cậu.
nếu site ngon lành thì phải có mail báo đã oder chứ. đằng này chả có mail nào về.
Ngoài cái mail trongFAQ bạn đồng thời sent mail vào [email protected]
nói rõ vấn đề, đê họ kiểm tra, hôm trươc bị lỗi hệ thống có thể ko gửi được mail
quá trình mua hàng của có nhận được mail nào của họ ko?tôi nhớ ko nhầm thì phải có 2 mail
1 mail thông báo đơn hàng
1 mail xác nhận đơn hàng

Ngoài cái mail trongFAQ bạn đồng thời sent mail vào [email protected]
nói rõ vấn đề, đê họ kiểm tra, hôm trươc bị lỗi hệ thống có thể ko gửi được mail
quá trình mua hàng của có nhận được mail nào của họ ko?tôi nhớ ko nhầm thì phải có 2 mail
1 mail thông báo đơn hàng
1 mail xác nhận đơn hàng
2 cái email cậu nói mình chả nhận đc cái nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week