Airdrop Bitremining - https://bitremining.com - 250$ cho 2500 thành viên đầu tiên và giảm dần

Kèo thì ngon nhưng acc bitcointalk của mình ko thể post bài nên chịu
Lập acc mới vẫn ko thể post gì cả , nó bắt gửi BTC để đc post dù acc lập ra để đó chưa hề vi phạm gì
cai này vì do lúc trước bác bị khóa 1 nick nên IP bị đưa vào danh sách đen rồi, em cũng bị, gữi nó 0,001 xong post bình thường, nhờ tụi bạn reg hộ mấy nick cũng ok luôn, miên IP sạch chưa từng vi phạm, bh nuôi 1 lần 4-6 nick, bác chịu khó send 0,001 btc cho nó nha

cai này vì do lúc trước bác bị khóa 1 nick nên IP bị đưa vào danh sách đen rồi, em cũng bị, gữi nó 0,001 xong post bình thường, nhờ tụi bạn reg hộ mấy nick cũng ok luôn, miên IP sạch chưa từng vi phạm, bh nuôi 1 lần 4-6 nick, bác chịu khó send 0,001 btc cho nó nha
Chưa vi phạm gì luôn bác ạ ,nick lập để đó chưa post chưa cmt chưa làm gì cả nhưng bị vậy

Site này khả năng scam khá cao.

Nó trả token rồi nè, mới về ví em sáng nay, nhưng căn bản sợ nó thành rác thôi, sợ nhất mấy thẳng trả tiền vài trăm $ với cả vài ngàn token lắm rồi.

k có eth thì gửi gas thế nào hở bác, e mới làm , làm gì có eth :(:(:(

Bác muốn gởi token đi đâu mới được, con này làm gì đã có sàn nào lên đâu mà gởi, phải đi mua ETH nhá bác, mua chừng 2-3$ để dành xài đủ rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week