HYIP Bitsmining.org - Lãi ngày - 108%-160% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
bạn đã lên tàu rồi mà, giờ muốn xuống tàu sao ? :D
Nãy dep BTC nên ko check PM giờ check lại mới thấy. dù sao cũng hy vọng nó soongs đc 1 ngày

Last edited:
Ủa ko biết mới đầu có chính sách RCB ko vậy bạn thớt? Mình theo 5$ chơi.
Sent Payment: 5.00 USD to account U12193992 from U12086362.
Batch: 150514861. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to bitsmining.org User khoabv1000.
Thớt tên là Voroline à??

Bạn thạch thảo pro quá, Inbox cho tí thông tin về site xem nào? :(

Pro quá mà bạn, khỏi phải bàn, thời gian sẽ xác nhận lời nói của bạn đó là đúng hay sai :), sợ lại có người vào nói là admin mang tiền chịu lỗ để site sống :) Admin giờ nó toàn ra dạng site lãi cao kiểu này, đảm bảo đầy thằng làm site sẽ khóc ròng :)

Ủa ko biết mới đầu có chính sách RCB ko vậy bạn thớt? Mình theo 5$ chơi.
Sent Payment: 5.00 USD to account U12193992 from U12086362.
Batch: 150514861. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to bitsmining.org User khoabv1000.
Thớt tên là Voroline à??

Rcb có lẽ mai mình mới đặt trên mon, giờ cũng muộn rồi, bạn thông cảm vì lượng người theo các site đông quá, mình xử lý bên thằng bitcomax kia chắc cũng mệt nhoài rồi, vì mình trả rcb manual

Ghê thật, mình chỉ cmt nhắn bạn kia 1 câu là ngày mai đừng dep lại thôi mà xôn xao nguyên cả topic. Thấy mấy bạn trước cũng vào phản biện site, Admin trong topic của Mod có dc Mod khen pro đâu, dc để ý quá nổi hết cả da gà
Dù lần này nó sống dc bao lâu hay sống lâu do yếu tố nào tác động, nhưng mình có thể chứng minh dc 2 site của nó trước fast 1 ,2 day, thế nhé! Ai chơi cứ chơi, có khi sau cmt của mình nó lại sống lâu đấy:rolleyes:
ps : Àh quên, nếu bé nào nghĩ cmt của mình gây ảnh hưởng tới member đang dep, thì các member, ai ko thích đọc cmt của mình làm ơn ignore nick mình lại là khỏi thấy nhé, khỏi lo bị mình làm ảnh hưởng tâm lý dep, chào anh em ! :cool:

Mình ko tranh luận nữa đâu, mặc bạn nói gì thì nói, người vn mình nèo lá rất giỏi, nói nhiều mất thời gian, vì mình cũng ko có thời gian tranh luận mấy chuyện vớ vấn, trước đây bạn cũng nói ko bao giờ cmt kiểu này nữa nhưng xem lại "Lời nói ko có giá trị" nên tranh luận mất thời gian, ko bàn luận thêm làm gì nữa, thời gian sẽ trả lời tất cả.

Mình chỉ thấy rất nhiều site nó ra lãi cao ở thời điểm này và hầu hết đều trả tốt nên đảm bảo nhiều thằng làm site sẽ khóc ròng vậy thôi. Mình ngừng ở đây, ko tranh tranh luận thêm nữa :)

Mình ko tranh luận nữa đâu, mặc bạn nói gì thì nói, người vn mình nèo lá rất giỏi, nói nhiều mất thời gian, vì mình cũng ko có thời gian tranh luận mấy chuyện vớ vấn, trước đây bạn cũng nói ko bao giờ cmt kiểu này nữa nhưng xem lại "Lời nói ko có giá trị" nên tranh luận mất thời gian, ko bàn luận thêm làm gì nữa, thời gian sẽ trả lời tất cả.

Mình chỉ thấy rất nhiều site nó ra lãi cao ở thời điểm này và hầu hết đều trả tốt nên đảm bảo nhiều thằng làm site sẽ khóc ròng vậy thôi. Mình ngừng ở đây, ko tranh tranh luận thêm nữa :)

Bạn rất muốn mình ko cmt nữa thì phải, khi trước sau cú bóc phốt Admin VN, mình đã nói ko cmt về site nữa nhưng có rất nhiều member ko chỉ inbox hỏi mình, lên fb hỏi riêng, mà còn quote nói mình cứ nhận định về site, thậm chí vào thẳng cả profile mình mà hỏi, mỗi khi mình viết đều dc sự ủng hộ lớn từ member và nhiều like, vậy tại sao lâu lâu thấy topic tôi ko thể viết 1 chút suy nghĩ của mình để anh em đánh giá? Nếu tôi cảnh báo ko đúng, gây thiệt hại cho anh em thì có dc sự ủng hộ đó hay ko? Cái gì gọi là "Lời nói ko có giá trị" khi trước sự nhiệt tình của mọi người như thế mà mình ko đáp trả hay sao ?

Nhắc lại 1 lần nữa đây: Dù lần này nó sống dc bao lâu hay sống lâu do yếu tố nào tác động, nhưng mình có thể chứng minh dc 2 site của nó trước fast 1 , 2 day, thế nhé!

ps : Còn thằng Admin nào khóc, tôi chả quan tâm, quan tâm là anh em, những người tôi quen mặt, quen nick đừng dep vào những site mà lần trước admin fast scam. Nó sống thế nào chưa biết, nhưng quá khứ fast 2 lần rồi cũng chả tốt đẹp gì đâu, dep ít thì còn lay lắt, dep nhiều khéo đi 1 đống với nhau. Nhân tiện, cũng chả cmt quá nhiều topic mà bảo nhiều thằng Admin khóc ròng. Thỉnh thoảng vào cmt 1,2 site thôi, có khi cả vài ngày ko cmt đâu, đừng hướng suy nghĩ người khác theo kiểu site nào tôi cũng chê. Hết nhé, update tình hình tiếp đi, chào !

Ừ thì bạn đúng :D!

Tiếp tục Instant:

The amount of 2.4 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 17:15 18.10.16. Batch: 150526306.

Thanks admin :)

Ừ thì bạn đúng :D!

Tiếp tục Instant:

The amount of 2.4 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 17:15 18.10.16. Batch: 150526306.

Thanks admin :)
bác đặt rcb đi cho nó nóng hổi :D đợi lâu sợ quên mất :)

Giờ muộn rồi, site này mới từ trưa đã có gần 20 account chủ động, giờ mà đặt rcb thì mệt lắm, vì phải xử lý quá nhiều, hiện đang có gần 20 yêu cầu đang chờ đợi. Mình sẽ đặt sớm vào sáng mai để các bạn yêu cầu, chứ rcb trả dồn vào một lúc mệt lắm vì mình trả rcb manual

thấy bảo admin bitsflash và americandollars xem lại ví PM đổi tên bitsmining thật lân này đái ra quần rồi mong nó đừng như 2 lần trước

Kể cả là bitsflash đi nữa, site nó bị ddos thật nhưng cũng sống nay lắt gần cả tuần đó, fast đâu mà fast :D

https://mmo4me.com/threads/bits-flash-bitsflash-com.316950/
nó chỉ pay dc có 3 ngày thôi ạ, mà site thì cứ sự cố liên tục pay chậm với pending rồi down site, còn americandollars thì nghe nói fast, mai em rút thôi, cũng là ngày thứ 2 site rồi e mong dep ko tăng nhanh

Thì nó bị ddos nặng nên mới vậy, admin đã cố hết sức rồi nhưng site luôn down
Mai em rút rồi nghỉ đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786