[ biwon_TEST SITE PTC ] Site cực đẹp, dòng họ Mycubie, bonus ngay 0,05 $

hic, dk co duoc dau
click no cu truot di ko ak`, ghi den cho~ dieu khoan la po tay
="=
em vô resignter đăng ký , hiện ra giao diện bình thường mà, đâu cần đọc điều khoản, chỉ cần click vào đồng ý hay không đồng ý thui mà, em đăng ký lại đi nhé !

hic, dk co duoc dau
click no cu truot di ko ak`, ghi den cho~ dieu khoan la po tay
="=
em vô resignter đăng ký , hiện ra giao diện bình thường mà, đâu cần đọc điều khoản, chỉ cần click vào đồng ý hay không đồng ý thui mà, em đăng ký lại đi nhé !

Sao chủ hội chẳng thấy paid rè gì hết nhỉ. Trang này đã paid ầm ầm rồi mà
mình xin lỗi, hiện tại mình chưa đủ min pay bạn ah ! ref mình có 15 người, nhưng chỉ có 4 người trong đó có bạn là click thường xuyên thui ! bạn muốn mình pay luôn hay đợi mình đủ min pay rùi sẽ có thêm bonus ? trang này ko scam đâu, nên bạn an tâm nhé, nếu scam mình sẽ ref 30% mà ! hiện tại mình đã được 0.82 $ rùi ! cảm ơn bạn đã ủng hộ !

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

đã reg
ID: cocun117
YM: cool_cowboy113
PP:[email protected]

cảm ơn bạn đã ủng hộ ! vì bạn mới tham gia nên mình sẽ bonus ít hơn các bạn khác khi nhận được pay ! thân ái !

mình đã nhận được pay của site, site này hiện nay chỉ pay qua ALERTPAY, bạn nào có tài khoản ALERTPAY thì pót lên để mình refback nhé. Còn bạn nào thích pay qua PAYPAL thì mình pay luôn !
các bạn sau sẽ nhận bonus = 0,02$: mayman27k5, oohibaki, lucifer2812, minhthang2012
các bạn còn lại mình không bonus là do click không đều và có lúc bỏ hơn 5 ngày mới click lại, đều có số click dưới 100 nên mình ko bonus.
riêng bạn cocun117, mới tham gia và click đều nên mình sẽ bonus 0,01$ !
cảm ơn các bạn rất nhiều !

Post proof giúp bạn nè, tại ko biết topic của bạn nằm ở đâu, giờ mới tìm thấy
Proof:

Và yêu cầu pay tiếp

Site: cubieclix
ID: minhthang2012
Số click: 651
Paypal: [email protected]

@minhthang2012:

mình đã hết hạn upgrade nên giá refback sẽ thấp hơn, nhưng mình vẫn refback 100% + 0,02 bonus, nhưng là khi nhận được pay cơ ( đúng theo rulo nhé ), hiện mình đã sắp được nhận pay rùi, còn gần 1 $ nữa, bạn cố gắng click nhé, khi scam mình vẫn refback 30% nhé bạn ! 150 click đầu mình đã pay cho bạn rùi, còn đây là số click hiện tại của bạn mà mình đang được hưởng:

còn 11 click nữa có lẽ do site ăn bớt rùi, mình chỉ có thể trả theo số click đang hiển thị trên bảng ref của mình, nhưng không sao cả, vì khi nhận pay bao giờ mình cũng ref làm tròn số, và do đó bạn vẫn không bị lỗ đâu nhé ! cảm ơn bạn đã post proof ( pay lâu lắm rùi mà bây giờ mới thấy proof, hì ) ! thân !

Chủ hội ơi trang này còn chơi nữa không thế nè. em vẫn đang chơi. nếu bác còn chơi nhớ RB cho em với nhé . Hic
vẫn đang chơi mà bạn ! nhưng mình vẫn chưa đủ minpay nên chưa refback được, lần này do hết hạn upgrade nên min pay tới tận 4$, mà mình thì chỉ có 7 ref hoạt động tích cực nên hơi lâu 1 xíu ! đây là số click và số tiền mình được hưởng lợi từ bạn, mình vẫn sẽ refback hoàn toàn số tiền này khi đủ pay !

thân !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week