Waiting for Answer blockchain.info scam ?

Status
Not open for further replies.
Reactions
42
MR
0.000
Đúng rồi . Có sao ko bạn?

Mình nghĩ được phép như vậy. Thấy có nhiều bạn reg đến 200 địa chỉ, mình reg có 139
Không sao, nhưng vì 1 ví riêng khi chuyển thì nó tình fee riêng, nên bạn chuyển 1 cục vậy thì số phí sẽ nhân lên.
Ví dụ 1 ví fee chuyển là 100 VND đi thì 139 ví là 13900 VND. Giải pháp là bạn hạ số tiền chuyển đi thôi .

Không sao, nhưng vì 1 ví riêng khi chuyển thì nó tình fee riêng, nên bạn chuyển 1 cục vậy thì số phí sẽ nhân lên.
Ví dụ 1 ví fee chuyển là 100 VND đi thì 139 ví là 13900 VND. Giải pháp là bạn hạ số tiền chuyển đi thôi .
trời đất ơi

phí gì ác nhân thất đức vậy ? Bạn có chắc ko bạn? huhu

cày cả tháng dc 100$ mà phí phải trả cho dog blockchain đến 50$ sao ???

trời đất ơi

trời đất ơi

Fee có 0.0001 BTC/ địa chỉ thôi mà, đâu ra 50$ nhiều vậy

ak chắc là thớt ấn vào nút chuyển nhưng mà nó báo là ko đủ thanh toán, xong rồi ấn vào cái nút tự điều chỉnh là nó điền số $ hợp lý trừ phí đi rồi mà

ak chắc là thớt ấn vào nút chuyển nhưng mà nó báo là ko đủ thanh toán, xong rồi ấn vào cái nút tự điều chỉnh là nó điền số $ hợp lý trừ phí đi rồi mà
ấn nút tự điều chỉnh cũng thế, chỉ cho chuyển 0.1 btc thôi bạn ơi, giúp mình với

Nhưng mà teamview cái gì, bạn muốn mình giúp gì
bạn nói mỗi ví chỉ tốn 0.0001, mình reg 139 ví, như vậy fee tổng chỉ là 0.0139 thôi đúng ko
nhưng đằng này nó tính mình cả 0.1 btc, bạn teamview xem dùm có phải nó scam mình ko , hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week