Got Paid Blue Interest - blueinterest.com

PAYING

Thanh toán tiếp theo:

Date: 7/27/2012 1:03 AM
Batch: 104822736
From Account: U9085974 (Blue Interest)
Amount: $12.50
Memo: Payment 2/5 from blueinterest.com

ko đùa chứ ? đừng cho em hi vọng :))

Đùa gì bạn? mình vẫn nhận thanh toán lúc sáng, ko phải nó định chỉ pay monitors đấy chứ!

Chờ qua ngày mai nếu các bạn vẫn chưa được pay thì PROBLEM->SCAM rồi.

Đùa gì bạn? mình vẫn nhận thanh toán lúc sáng, ko phải nó định chỉ pay monitors đấy chứ!

Chờ qua ngày mai nếu các bạn vẫn chưa được pay thì PROBLEM->SCAM rồi.
Tình hình này là nó chỉ trả cho monitor rồi! chờ ngày mai xem sao!

Thấy lên request rồi còn gì :)

Mà mình nghĩ thời điểm này chưa an toàn lắm đâu. Đêm nay và sáng mai các monitors sẽ nhận thanh toán lần cuối (5/5) cho chu kỳ đầu tiên. Nếu tất cả deposit lại rồi nó ôm lấy và SCAM luôn thì chít. Không loại trừ khả năng này. Vì vậy ở post đầu tiên mình có lưu ý nên chờ mình qua chi kỳ 1 và nhận được thanh toán đầu tiên của chu kỳ 2 là thời điểm an toàn nhất.

thằng admin đã đọc được những dòng này:binhsua122:

hôm nay chưa nhận đc proof . không bik thế nào đây ? :binhsua80:

Chưa kịp hồi vốn ! Nó đã ra đi ồi

Đã chuyển tình trạng của HYIP này sang PROBLEM trên monitor mình, và sẽ chuyển tiếp sang SCAM sớm. Đúng là khi không phải hyip tốt được quản lý và vận hành bởi 1 admin uy tín, tầm cỡ thì chũng ta có cố tìm cách đối phó thì cũng không đưa đến được kết quả tốt, Admin vẫn luôn là người nắm đằng chuôi con dao :( đôi khi chúng ta chỉ có thể tạo ra được chút lợi thế khi đưa admin vào thế bị sức ép bởi tiền vốn đầu tư đã bỏ ra và lòng tham từ nguồn investors đang phát triển. Cái này đúng hơn nhiều với loại hyip plan adter 1 day.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week