SCAM Blue Sky Stock - blueskystock.com

Status
Not open for further replies.
Tiền về từ hồi sáng :)
lần sau tiền về sớm thì bạn tranh thủ post proff lên sớm đi, topic này lúc sáng đã bị dell do bạn ko post proff lến đấy trong khi bạn kimlong mở topic khác và có proff, tốt nhất bạn post proff ở #1. lúc trưa anh mod mới moi lại trong thùng rác ra...

lần sau tiền về sớm thì bạn tranh thủ post proff lên sớm đi, topic này lúc sáng đã bị dell do bạn ko post proff lến đấy trong khi bạn kimlong mở topic khác và có proff, tốt nhất bạn post proff ở #1. lúc trưa anh mod mới moi lại trong thùng rác ra...
uh cảm ơn bạn đã quan tâm ủng hộ, mình bật lên mà thấy tưng tức trong người :-s

sao vẫn chưa thấy cậu bonus cho tớ vậy nhỉ.hihxix
sorry mình ko thấy dòng "bonus bạn nhé" trong post của bạn (vừa đọc lại mới thấy ^^).
mình send đây...
Payment Mode Account
Date 10/18/2011 08:31
Batch 73923318
From U2599043 (perfwill)
To U2483812 (tranthanh)
Amount $0.11
:D

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

ID: kudat
U2357669
BN liền nhe thớt
đã send 0.6$ :D
10/18/2011 08:27 73922761 U2357669 (kudat) - $0.60

qua nay các anh em việt nam mình lập acc loạn quá thằng admin điên máu lên xóa hết trơn rồi, thông số trên status đã thay đổi
Total accounts 122
Total deposited $ 944.89
Total withdraw $ 385.78
Thông tin history và account balance cũng bị xóa hết trơn rùi, chỉ còn mỗi active deposit thui :((
Để mình contact thằng admin xem sao...
Nếu ko phục hồi đc số tiền trong account balance bị xóa thì mình sẽ ko bonus được cho các bạn đã dep bằng AP :((

tình hình acc vừa reg buổi sáng chiều pas bị thay đổi
forgot pass mà nó ko gửi mail về nghi thằng này quá
:binhsua33:

qua nay các anh em việt nam mình lập acc loạn quá thằng admin điên máu lên xóa hết trơn rồi, thông số trên status đã thay đổi

Thông tin history và account balance cũng bị xóa hết trơn rùi, chỉ còn mỗi active deposit thui :((
Để mình contact thằng admin xem sao...
Nếu ko phục hồi đc số tiền trong account balance bị xóa thì mình sẽ ko bonus được cho các bạn đã dep bằng AP :((

Ko phải VN mình dâu bạn, toàn là tụi china ko dấy, hôm wa ko hỉu sau mà mình có hơn 800 account(đã chụp hình lai) và check mail thì thấy toàn account với user và tên china ko:binhsua122:

Ko phải VN mình dâu bạn, toàn là tụi china ko dấy, hôm wa ko hỉu sau mà mình có hơn 800 account(đã chụp hình lai) và check mail thì thấy toàn account với user và tên china ko:binhsua122:
tình hình là sáng nay check thấy nổ hòm mail :))

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

eo bị xóa acc rùi. 10$ của mình ở trong :((
hả, 10$ á? dep nhiều thế :|

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

contact support xem

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

tình hình acc vừa reg buổi sáng chiều pas bị thay đổi
forgot pass mà nó ko gửi mail về nghi thằng này quá
:binhsua33:
chắc bị xóa acc chứ ko phải đổi pass đâu

chưa thấy bonus nhỉ
hic anh ghi vào bảo là bonus ngay thì em mới biết mà send chứ, có 2 chế độ bonus ngay và để dồn lại cho đỡ tốn fee mà
đã send
Payment Mode Wallet
Date 10/18/2011 11:53
Batch 73947636
From U2599043 (perfwill)
To U1138377 (U1138377)
Amount $0.04

tội nghiệp thằng admin này, lần trước thì bị ăn ddos liên tục mà vẫn sống nhe răng bình thường, lần này hy vọng vẫn vậy :D

bạn hai thanh ơi, hôm nay mình invest thêm 1$ tổng cộng 5 $ nhưng chiều nay thấy bài post của bạn mình sợ quá lên xem dep history thì thấy mất 1$, vừa gửi support cho nó xong thì có lại 1$ rồi, bạn phục hồi hết chưa, nếu ko đc thì cũng ko sao, mình ko tính đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week