HYIP blueskystock - BN 5$ khi đăng ký, 112%/day. nhanh nhanh nhanh...

Không phải ai cũng được BN mà nò BN theo radom. ai may thì được, không may thì thôi. home pege cua nó có ghi là limit bonus mà.
hơ cái này fake ip reg 10 cái bonus đủ 10 còn acc vn mình lúc nảy chả có bonus. mà bonus 200day ráng mà đợi rút =))

=)) đã hiểu nó bonus vào plane 2% daily for 200 days ráng mà đợi đi hén =))
Chính xác;)

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

Cậu không ăn thì mọi người ăn. mỗi ngày 2%(0.1$) mọi người nhé.

Last edited by a moderator:
:binhsua166: đã hiểu sự công bằng là đây! làm nãy giờ mình bức xúc

Thế này nhé.
mỗi ngày 0.1$. khi nào đủ 1$ có thể rút. ai chơi thì chơi, ko chơi thì thôi, tuyệt đối không trách mình. mình thấy ngon thì giới thiệu
ok?

v67y l¨¤ 046‡1i g5þ9n 1 n0Œ0m m6†3i r¨²t 040œ66‡1c ¨¤ potay
Site 040‰9u ti¨ºn ch0›1i,ma0¼6 nge ba0¼7c no0¼7i h¨º0¼7t ham

bác chủ thớt ko bik gì về mấy site này hết, nó bonus vào plan 2% sau 200 ngày, tức mỗi ngày 0.1$, vào Ap do đó phải chờ 10 ngày, đủ 1$ mới pay được. Mà em đảm bảo với bác là site này ko sống nổi 10 ngày. Bác lập nguyên topic này bảo anh em vào đăng ký để mà ngắm cái 5$ ak? Có rút được đồng bạc đâu, trừ khi dep vào để lấy cái 0.1$ mỗi ngày.

bác chủ thớt ko bik gì về mấy site này hết, nó bonus vào plan 2% sau 200 ngày, tức mỗi ngày 0.1$, vào Ap do đó phải chờ 10 ngày, đủ 1$ mới pay được. Mà em đảm bảo với bác là site này ko sống nổi 10 ngày. Bác lập nguyên topic này bảo anh em vào đăng ký để mà ngắm cái 5$ ak? Có rút được đồng bạc đâu, trừ khi dep vào để lấy cái 0.1$ mỗi ngày.
Cậu đọc hết bình luận rồi hãy kết luận nhé.
Thế này nhé.
mỗi ngày 0.1$. khi nào đủ 1$ có thể rút. ai chơi thì chơi, ko chơi thì thôi, tuyệt đối không trách mình. mình thấy ngon thì giới thiệu
ok?

Lúc site này mới ra, mình Deposit, hoàn toàn ko có 5$ Bonus, lúc đó mình đã Dep 2$, hôm nay vào cash thì thấy nó tặng 2$:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom