Introduce BLUESTACK làm OFF ANDROID.Tổng hợp các phiên bản

tớ không khoe nhưng bản này là LEAD hết, đọc song thấy ngứa ngứa và ngáy ngáy thế nào ý tớ không khoe nhưng thực chất tớ đang khoe lead hay không là do người làm thôi chứ bluestacks làm app nào chả được mình cheat link thì off nào chả lead nói mà k thấy ngại haiz

tớ không khoe nhưng bản này là LEAD hết, đọc song thấy ngứa ngứa và ngáy ngáy thế nào ý tớ không khoe nhưng thực chất tớ đang khoe lead hay không là do người làm thôi chứ bluestacks làm app nào chả được mình cheat link thì off nào chả lead nói mà k thấy ngại haiz
Bác ấy mất công POST r mà .:)
Bỏ qua chút lỗi nhỏ đi bác :)

có nhửng cái blue bình thường nó ko làm được đâu bạn :D

Cấu hình PC mạnh mẽ. Cài Bs 9.4 thì load bình thường. nhưng sau khi cài cái xposed xong thì load lúc đầu rất lâu. Không biết nguyên nhân là gì. Có bác nào góp ý cho mình ko?

Hỏi ngu phát BS mình cũng sử dụng nhiều nhưng không hiểu (lead) là sao vậy mọi người.

Kinh nghiệm : Ver càng cao thì càng nặng càng mất ổn định
Tìm Apps Web View nhẹ ( non-appsgeyser )
Google Play mượt
Tool công hiệu
Net Paid nhiều
Là Ok !!! Nhất :D
Mấy thím chém nhẹ tay -]]]

V
Kinh nghiệm : Ver càng cao thì càng nặng càng mất ổn định
Tìm Apps Web View nhẹ ( non-appsgeyser )
Google Play mượt
Tool công hiệu
Net Paid nhiều
Là Ok !!! Nhất :D
Mấy thím chém nhẹ tay -]]]
bác dùng bản nào vvậ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member