SCAM bluray_online vào trả lời dùm

bác chụp thì gửi qua inbox e .link đừng post lên đây.ko hay ho j cả
tớ sẻ cho mọi ng xem vì sao phải giữ tiền vì có nhưng món cả tháng k thấy hàng về thì liên lạc với shop họ đã báo hết hàng nên refund $ từ lâu mà cậu vẫn im lặng đến khi tớ bắt đưa acc pp xem có refund hay k cậu mới chịu xác nhận có

tớ sẻ cho mọi ng xem vì sao phải giữ tiền vì có nhưng món cả tháng k thấy hàng về thì liên lạc với shop họ đã báo hết hàng nên refund $ từ lâu mà cậu vẫn im lặng đến khi tớ bắt đưa acc pp xem có refund hay k cậu mới chịu xác nhận có
bác cù nnhầy vãi cả lúa. cái order đấy có 49$ à. mà là chủ shop no có gửi track đâu mà.PP nó giả lại tiền nhà. cái đó e ko chú ý . e chỉ hỏi bác đúng 1 câu

Bác có gửi e tiền ko?

e nói bác như thế này nhá. loại bác làm ăn như kẹt ấy

e bảo bác cái nào ỏrder xong rùi .thì đưa track deliver e nhận tiền. bác cù nhầy có đưa track ko. hay ầm ừ cái văn shop thỳa này shop thế nọ

Ngày 27/8 paid cậu 10T
Ngày 1/9 paid cậu 10T
Ngày 8/9 cậu mới nói nghỉ làm, vậy ai nói láo đây

Last edited:
h thế này. bác update hết track những cái bác làm cho e. cứ theo luật deliver nhận tiêè. còn bác ko đưa log là e ăn với bác 2 tháng thanh tóan thì e report bác scamẻ

done. e chán tranh cãi kiểu này rùi.

h bác shơư mấy cái vớ vẩn làm gì. h bác trả lời e 2 câu hỏi :

1 : Bác show e cái cơ sở là sau 2 tháng bác thanh toán

2 : Bác có thanh tóan ko? hay lại văn vở mấy cái shop siếc. bác update hết track lên sheet đi

Trước h PP luôn bán cho bác này ! Làm cực chuẩn cực uy tín ! Có đợt kẹt tiền còn vay bác ấy vài chai cũng cho ! đợt này nhờ bác ship hộ ít hàng còn nói là đến nơi rồi gửi tiền cũng được ! Mong Mod làm rõ ràng để ko ảnh hưởng đến uy tín bác ấy !

bác nhìn lại ngày đi 28/8 e cancel làm rùi nhá.

h bác chụp e cái câà chụp đi
những cái này 3/9 là bác tự làm nhá. vì PP e đưa bác. e còn chẳng check xem trong có tiền ko nhá. màbác làm có 33$ à

h thế này. bác update hết track những cái bác làm cho e. cứ theo luật deliver nhận tiêè. còn bác ko đưa log là e ăn với bác 2 tháng thanh tóan thì e report bác scamẻ

done. e chán tranh cãi kiểu này rùi.
PP refund cả tháng mà cậu k trung thực báo thì sao tớ dám trả tiền ngay cho cậu khi cậu nói nghỉ ngang k báo trước

Trước h PP luôn bán cho bác này ! Làm cực chuẩn cực uy tín ! Có đợt kẹt tiền còn vay bác ấy vài chai cũng cho ! đợt này nhờ bác ship hộ ít hàng còn nói là đến nơi rồi gửi tiền cũng được ! Mong Mod làm rõ ràng để ko ảnh hưởng đến uy tín bác ấy !
mình ko làm ănko chuẩn mà đang nói cung cách làm việc.bạn hiểu chứ. bạn có đọc những lời mình viết từ đầu topic ko.bạn sẽ hiểu

Last edited:
bác nhìn lại ngày đi 28/8 e cancel làm rùi nhá.

h bác chụp e cái câà chụp đi
những cái này 3/9 là bác tự làm nhá. vì PP e đưa bác. e còn chẳng check xem trong có tiền ko nhá. màbác làm có 33$ à
thế cậu nói nghỉ làm mà còn giao pp thì sao gọi nghỉ

PP refund cả tháng mà cậu k trung thực báo thì sao tớ dám trả tiền ngay cho cậu khi cậu nói nghỉ ngang k báo trước
Bác làm= acc của bác. bác ko update sao báo e. PP e để ở máy ảo nhá. ko có times check

mà số tiền nhiều lắm chăng vài chục $ à.bác cứ vương vào mấy cái đó để văn vở

e cần bác trả lời 2 câu kia of e .

Đừng lản tránh câu hỏi. h bác check track deliver paid cho em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week