SCAM bluray_online vào trả lời dùm

thế cậu nói nghỉ làm mà còn giao pp thì sao gọi nghỉ
nè nhé .e báo bác là e nghỉ là e nghỉ.e nghỉ là nghỉ hẳn.từ đầu tháng. nhá.h bác trả lời dùm 2 câu hỏi kia

hôm nay 17/9 rùi bác à.e còn làmvới bác lúc nào từ tháng nay ko/ hay 3 con PP e đưa bác còn $ bác order xong bác bảo e làm.rõ ràng PP e đưa bác cầm nhá. đừng vương vào mấy cái đó

Tại sao forum chỉ cho phép sell dưới 100 pp mà buy thì k hạn chế vì buyer luôn thiệt thòi nên phải hold tiền là thế, giờ tớ nói send cho trung gian giữ tiền để mọi order hoàn tất rồi bảo trung gian trả tiền chứ tớ có giữ đâu

nè nhé .e báo bác là e nghỉ là e nghỉ.e nghỉ là nghỉ hẳn.từ đầu tháng. nhá.h bác trả lời dùm 2 câu hỏi kia

hôm nay 17/9 rùi bác à.e còn làmvới bác lúc nào từ tháng nay ko/ hay 3 con PP e đưa bác còn $ bác order xong bác bảo e làm.rõ ràng PP e đưa bác cầm nhá. đừng vương vào mấy cái đó
chụp log đi

chốt
Tại sao forum chỉ cho phép sell dưới 100 pp mà buy thì k hạn chế vì buyer luôn thiệt thòi nên phải hold tiền là thế, giờ tớ nói send cho trung gian giữ tiền để mọi order hoàn tất rồi bảo trung gian trả tiền chứ tớ có giữ đâu
hãy trả lời câu hỏi của e bác nhé

Nói chung là quỵt tiền luôn roài, ko trả đâu, thấy cách nói chuyện này cho 1 trận đc rồi
vào đọc chưa rõ sự tình đừng phán linh tinh cu :mad:. Vs ai thì éo biết nhưng t bán amz cho bác này uy tín luôn

Xưa nay chỉ thấy seller ebay 1-3 ngày là ship, trễ nữa phải gửi thư xin lỗi này nọ + thêm time cho delivery thì cũng tầm 10 ngày thôi chứ làm gì mà hold 2 tháng.
Paypal gì thì cũng đã deal với người ta rồi, ko phải là nó có tý buị thì ông có mua được với cái rate 17 kia không?
Ghét nhất cái kiểu lúc có ăn thì vui tươi hớn hở, đến lúc có biến đụng đến tiền 1 cái là loằng ngoằng.

Mod cho em ngày mai nhé, em có việc phải đi
e post topic này. 1 ngày rùi.h bác vào phán mấy câu vớ va vớ vẩn rùi bảo đi có việc. Ai cũng có việc cả. việc bác kiếm tiêè tỷ . việc e kiếm đủ ăn.nhưng đó là mồ hôi cả sự nguy hiểm. 30' e report scamer và ko tranh cãi nữa. chỉ có 2 chữ giả hay ko giả.

mình nghe cũng thấy củ chuối quá , bạn mua hang trên ebay thì bạn phải chịu thôi , người ta đi order thì cứ có track là họ nhận đc tiền thôi , chẳng ai đi đợi track xong rồi nhận đc hàng đúng hàng mới trả tiền cả ( quá vô lý ) đây gọi là rủ do khi mua phải hàng của thằng seller mắt dậy
cũng may là mình hok làm vs cậu này hok cũng loằng ngoằng , làm j có cái luật là pai cung cấp pp cho bạn thường xuyên hok đc nghỉ. lực cười ( bạn cứ làm như là bạn có công ty lớn làm hợp đồng ký kết các kiểu ý )

Mod edit dùm mình thì scamer nhé . đã edit bài posst đầu tiên
@ChuChung : thank mod
@dongsg : bác bới móc vụ 30$ ko báo bác . thế còn vụ bác đâm order khách ở dell.com nó limit of e hơn 700$ e có đòi bácko

đừng xem xét nhân cách ở đây

Last edited:
Mod edit dùm mình thì scamer nhé . đã edit bài posst đầu tiên
@ChuChung : thank mod
@dongsg : bác bới móc vụ 30$ ko báo bác . thế còn vụ bác đâm order khách ở dell.com nó limit of e hơn 700$ e có đòi bácko

đừng xem xét nhân cách ở đây

Bạn bluray_online đã gởi tiền bên mình ! ban contact yahoo : cuipap1984 để nói chuyện về chi tiết giao dịch nha :)

Các giao dịch có mùi của Ú Gờ thì Mod @ChuChung @danhmay24h @hungtai1900 cứ đóng topic không giải quyết và banned thẳng tay đi, đừng dính líu vào rồi gây thiệt hại cho forum và @Shin :mad::mad::mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week