Spotlight Blvd

hoangtruong23

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Hôm nay mở mail ra thì nhận được mail của BLVD với nội dung

Are you a Premium Publisher? If not, you could be on your way. Just for filling out the survey, we will review your account and traffic to see if you qualify to become a BMG Premium Publisher.

Thank you for your feedback! If you have any comments or questions, please contact your Account Manager.

Blvd Media Group, LLC

Không biết nó gửi mail như này thì có vấn đề gì không , Có pro nào nhận đc mail của nó như này không . Mình có nên trả lời khảo sát của nó không . Rất mong các pro giúp đỡ :(

kvd1111

Senior
Reactions
243
MR
0.055
đang hóng, cũng nhận được email trên. đang dự đoán là blvd sẽ phân ra pre và basic. Nhưng chưa biết trả lời thế nào.

tukaghia

Senior
Reactions
331
MR
0.001
:) cái này vừa làm xong sáng nay. chỉ là khảo sát thôi. làm đi mất gì. Mình nghĩ đây cũng là 1 dịp để nó khảo sát lại mức độ quan tâm của các publisher chứ ko phải để khảo sát rồi review rồi này nọ, ban bác đâu. Biết đâu may mắn lại lên pre :binhsua146:

- - - Updated - - -

Làm đc co 80$ thôi nhiều gì đâu :(

cả tháng chưa dc 5 chục :v

:) cái này vừa làm xong sáng nay. chỉ là khảo sát thôi. làm đi mất gì. Mình nghĩ đây cũng là 1 dịp để nó khảo sát lại mức độ quan tâm của các publisher chứ ko phải để khảo sát rồi review rồi này nọ, ban bác đâu. Biết đâu may mắn lại lên pre :binhsua146:

- - - Updated - - -

cả tháng chưa dc 5 chục :v
ra yahoo anh hỏi phát.

sunnet21vn

Junior
Reactions
192
MR
0.006
Hình như hôm trước acc của mình được lên pre 1 ngày, đã check thử mấy site kể cả ptp nhưng chỉ mỗi acc mình được vậy, chém mỏi tay :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week