SCAM Bminers.biz - Lãi giờ - 10%-12% hàng giờ cho 12 giờ

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
+ 1.08 $

Date: 31.08.2017 02:34:21
ID: 394634569
Details: P71999079 → P4690642
Amount: 1.08 $
Comment: Withdraw to hyiptank from bminers.biz

$0.80 has been successfully sent to your AdvCash account
Transaction batch is 4c1945c5-e589-426a-93f0-7669317c9db7.

+ 0.79 $

Date: 31.08.2017 04:21:41
ID: 394648112
Details: P71999079 → P4690642
Amount: 0.79 $
Comment: Withdraw to hyiptank from bminers.biz

chắc bác chơi lâu phải nhiều kinh nghiệm lắm !!! mong bác chỉ cho ae với !!!
Kinh nghiệm thì nhiều, từ ăn nhiều cam sang ít cam nên giờ thích ăn cam.Chốt lại là vẫn ăn cam.=))
Thế bác muốn kinh nghiệm kiểu gì, mình chơi ptu dc vài đồng, lấy tiền ptu sang chơi hyip, thiếu tiền thì rút, còn tiền thì để trong ví để mua cam ăn. So ez

Kinh nghiệm thì nhiều, từ ăn nhiều cam sang ít cam nên giờ thích ăn cam.Chốt lại là vẫn ăn cam.=))
Thế bác muốn kinh nghiệm kiểu gì, mình chơi ptu dc vài đồng, lấy tiền ptu sang chơi hyip, thiếu tiền thì rút, còn tiền thì để trong ví để mua cam ăn. So ez
bác share site tốt cho anh em chơi đi !!!

bác share site tốt cho anh em chơi đi !!!
mình thì chả biết site tốt site xấu thế nào. Cách mình chơi là check site nào mới ra, lãi giờ hoặc ngày quất 1 cái, dồn tiền chơi site dài ngày. Dĩ nhiên là hay ăn fast cam hoặc dep vào xong mất tiêu luôn:D, nhưng mà nhìn ok, được mắt, site có đầu tư thì quất thôi. Dư 1 mức nhất định thì đầu từ site đang pay ổn, đều tay, có uy tín.
Cơ bản là site nào cũng cam hết, xem mức độ may mắn của ae thôi. Đa số site nào mới ra mà lãi giờ thì mình đều dep hết, cam thì vẫn ăn đều đều :D:D

hoangnm12

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Call me! Call me!
mình thì chả biết site tốt site xấu thế nào. Cách mình chơi là check site nào mới ra, lãi giờ hoặc ngày quất 1 cái, dồn tiền chơi site dài ngày. Dĩ nhiên là hay ăn fast cam hoặc dep vào xong mất tiêu luôn:D, nhưng mà nhìn ok, được mắt, site có đầu tư thì quất thôi. Dư 1 mức nhất định thì đầu từ site đang pay ổn, đều tay, có uy tín.
Cơ bản là site nào cũng cam hết, xem mức độ may mắn của ae thôi. Đa số site nào mới ra mà lãi giờ thì mình đều dep hết, cam thì vẫn ăn đều đều :D:D
Bác share thêm ít kinh nghiệm cho newbie với bác. Em mới chơi vài ngày nay lãi được tí đã ăn 3 trái cam to đùng :( Cũng đánh dạng fast and run này. Làm thế nào nhận biết dấu hiệu site sắp scam để rút vốn hoặc dừng việc tái đầu tư vậy bác, chứ đợi đến lúc nó scam thì rút ko kịp mất rồi =="

Bác share thêm ít kinh nghiệm cho newbie với bác. Em mới chơi vài ngày nay lãi được tí đã ăn 3 trái cam to đùng :( Cũng đánh dạng fast and run này. Làm thế nào nhận biết dấu hiệu site sắp scam để rút vốn hoặc dừng việc tái đầu tư vậy bác, chứ đợi đến lúc nó scam thì rút ko kịp mất rồi =="
mấy site lãi giờ mà lãi cao ROI 110% thì chỉ nên chơi ngày đầu, mới ra site, còn ngày thứ 2,3 thì không nên chơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week