BN 1$ cho tấm hình của mem yenly !!!

Có treo giải săn ảnh của a2bc hok chủ topic ;)).

À, không bạn à, treo giải săn ảnh a2bc thì bán nhà cũng ko trả nỗi, quá nhiều rồi,

search yenly cho ra kết quả đầu tiên về chị :binhsua85:

xinh sắng , nụ cười duyên dáng , đôi mắt hút hồn , hàm răng đều đặng , vẽ mặt thanh tú , có chút hồn nhiên đáng yêu , và đặt bik là nhìn rùi , sẽ nhớ mãi ko thôi về yenly

:m095::lac::lac:

chiều mình report ban hackerkill với binbin luôn 1 thể.

report gì hả chi.Em chưa đưa hình chị lên mà chị đã tính report(kill) em rùi.:binhsua32:
P/S binbin ngã giá cao hơn đi chi yênly bonus cho mình 20$ nếu mình ko đăng hình chị ấy lên đó :m131:

bạn đi đúng hướng rrooi đó, giải thưởng vẫn đang chờ bạn nhé :))
hôm bửa behu để avata thế là ta chộp dc cái hình avata đó luôn .nếu nhình hình thì behu thuộc dạng girl xinh đó nha.
P/S tiết lộ 1 bí mật nha 2 ng đó là dân cạp nhưng ko hề có bi cận đâu nhá mà nhan sắc thì khỏi chê nhá :binhsua07::binhsua07:

hôm bửa behu để avata thế là ta chộp dc cái hình avata đó luôn .nếu nhình hình thì behu thuộc dạng girl xinh đó nha.
P/S tiết lộ 1 bí mật nha 2 ng đó là dân cạp nhưng ko hề có bi cận đâu nhá mà nhan sắc thì khỏi chê nhá :binhsua07::binhsua07:

oh so hot. hóng quá đi nah. capter đâu phải ai cũng cận đâu, như ta nè :))

post ảnh để nhận giải nào :))

search yenly cho ra kết quả đầu tiên về chị :binhsua85:

xinh sắng , nụ cười duyên dáng , đôi mắt hút hồn , hàm răng đều đặng , vẽ mặt thanh tú , có chút hồn nhiên đáng yêu , và đặt bik là nhìn rùi , sẽ nhớ mãi ko thôi về yenly

:m095::lac::lac:

Me too..........,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

report gì hả chi.Em chưa đưa hình chị lên mà chị đã tính report(kill) em rùi.:binhsua32:
P/S binbin ngã giá cao hơn đi chi yênly bonus cho mình 20$ nếu mình ko đăng hình chị ấy lên đó :m131:

chị ấy hợp tác với bạn à. hô lên 20$ . Ác ghê. anh em, tình cảm quý chứ nghĩa lý gì $. Có thì share mình BN khích lệ

Đá phát..................................

Đá phát..................................
đá tip cho ai vô giúp nè. Mình thi ko giúp dc sr nha.Mà sao ko hỏi thẳng chi ly đi chứ nếu ban xin vậy dù ai có ng ta củng ko share đâu vì đâu phải hình của mình đâu mà cho bậy bạ dc.cứ làm 1 phát hỏi bà ly xem sao.bả vui bả cho hình độc kute.bả buồn thì bả cho hình ng khác .Chứ làm vậy có ích gì :m131:

theo mình nếu chủ thớt tôn trọng chị ly thì hỏi chị ly,nêu chị ấy ko share thì thôi.chứ như thế này thì chị ấy sẽ có suy nghĩ ko tốt về bạn đâu :),close topic đi bạn ,rồi đi hỏi thẳng chị ly :)

đá tip cho ai vô giúp nè. Mình thi ko giúp dc sr nha.Mà sao ko hỏi thẳng chi ly đi chứ nếu ban xin vậy dù ai có ng ta củng ko share đâu vì đâu phải hình của mình đâu mà cho bậy bạ dc.cứ làm 1 phát hỏi bà ly xem sao.bả vui bả cho hình độc kute.bả buồn thì bả cho hình ng khác .Chứ làm vậy có ích gì :m131:

Công khai ntheo đuổi mà...........

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

theo mình nếu chủ thớt tôn trọng chị ly thì hỏi chị ly,nêu chị ấy ko share thì thôi.chứ như thế này thì chị ấy sẽ có suy nghĩ ko tốt về bạn đâu :),close topic đi bạn ,rồi đi hỏi thẳng chị ly :)

Xin hình là phụ, công khai theo đuổi là mục đích chính hahahahahaha

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Nhờ MOD close topic lại nhé.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Công khai ntheo đuổi mà...........

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Xin hình là phụ, công khai theo đuổi là mục đích chính hahahahahaha
:binhsua160::binhsua160::binhsua160: bà ly bả giử lắm đó tui bị bả nat hoài hà.co wen thi wen behu kìa hiền mà xinh.:m131:(cái này là khách wan thui nha chứ chưa bit)

:binhsua160::binhsua160::binhsua160: bà ly bả giử lắm đó tui bị bả nat hoài hà.co wen thi wen behu kìa hiền mà xinh.:m131:(cái này là khách wan thui nha chứ chưa bit)

cảm ơn đã nhắc nhở.... haha. chị ấy cũng dữ thật

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:04 PM ----------

Mod close topic giup mình. Thanks

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

Đã có ảnh của chị Ly, Mod close giúp mình. Nhiều chú rãnh spam inbox của chị ấy quá.

ông xíu nữa ra yahoo tui bỉu
tui mún kill ông quá đi X-( bực cả mình

ông xíu nữa ra yahoo tui bỉu
tui mún kill ông quá đi X-( bực cả mình

behu cho yahoo, send inbox nhe
haha, hỏi cái này tí..... ok

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Mod close gúp với...........................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week